ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ที่อุบลมีโครงไก่บดขายเเถวไหน
  • ช่วยบอกทีครับ เบอร์โทรด้วยนะครับ
  • ตลาดไง ที่ขายไก่ ถามเขาเลย
  • แถวคีรีวงไง

ที่นครสวรรค์ มีขายเยอะแยอะเลยพี่
  • ตอบอะไร งง:m044:
    เค้าถามว่า ที่อุบลมีโครงไก่บดขายเเถวไหน
  • คุณนิวก็ไปซื้อโครงไก่ที่ตลาดสดก็ได้ครับ...สักโลหนึ่งดูก่อน

ที่ตลาดเค้าจะมีร้านที่รับจ้างบดอยู่แล้ว แต่ต้องดูให้ดีหน่อยนะครับ ว่าร้านนั้นเค้าบดพริก บดกระเทียมอยู่ก่อนหรือเปล่า

ถ้าจะให้ดีก็ให้เค้าล้างให้ก็ได้นะครับ จะได้ไม่มีอันตรายกับหมาครับ
  • ถ้าผมทำไปขายทุกวัน-อาทิตย์นี่จะมีใครซื้อไหมครับ ถ้ามีมากผมจะไปขายกิโลละธรรมดา30 รสหมู-35 รสตับหมู35 ถ้ามีคนจะซื้อผมจะทำไปขาย
  • :o065:จะล้างท้องรองชิมโครงไก่555+:o001:ประมาณนี่ใช้ป่ะยื่มภาพเขามาเดี่ยวลองทำมาโช:o003:เตรียมเสียเงินได้เลยพี่น้องชาวอุบล:o069::o069:
    ไฟล์แนบ
    DSC05663[1].jpg 98K
  • :o061:ไม่มีใครซื้อหรอกำ :o019:แล้วมาลงกาไม*****-/-///:o019: อย่าให้เห็นนะว่าใครเป็น จ.ข.ก.ท.:o016: