ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เปิดผสมหมาแดงนครสวรรค์
  • เบอร์0861191127
    ไฟล์แนบ
    161220098763.jpg 117K
  • ขอดูสายเลือด พ่อ แม่ หน่อยครับ
  • อ้าวไอ้อั๋น มึงมาอีกแล้ว มึงมาชื่อที่เท่าไหร่แล้วเนี่ย
  • เมื่อไหร่มึงจะโดนสักทีเนี่ย
  • โดนพวกน้าผีเล่นซะหนักคราวนี้แปลงร่างมาเป็นผีเองเลยหรอเนี่ย
  • สวยดีน่ะครับ ตัวหนาปึกเลย :063:
  • กูเห็นว่ามีไอ้พวกหน้าใหญ่ขู่จะกระทืบมึงว่ะไอ้น้อง
    แต่กูก็ยังไม่เห็นมีหมาตัวไหนออกมาซักตัว .. ถุย
  • :049:ลงเองซะงั้น 555
  • สวยๆๆๆจิงๆๆ สุดยอดไปเลย

เดียวเอามาผมไป เย็ดดีกว่ามั้ง
  • หมากูไม่ใช่หมาไอ้อั๋น มึงหัดเล่นให้มันรู้บ้างสันดารมันเอาหมากูมาลงเป็นเพื่อนหมามันอย่าเอามารวมกันหมากูลงไว้ให้มึงดูว่าหมาแดงเค้าเลี้ยงกันแบบนี้ถึงกูจะเปิดผสมกูก็เปิดให้คนรักหมาแดงที่ชอบในตัวหมาแดงเพราะคนเราเลี้ยงหมามันต้องมีสังคมหมาการที่เราจะผสมหมาก็ต้องการพัฒนาสายพันธ์ของมันคนเรามันต้องเข้าใจกันให้เกลียจกันสังคมหมาก็ต้องเอื้ออาธรกันบ้านกูมันหมาแดงแล้วกูเปิดทับ2000กูจับให้ด้วยคนมันจะเลิกเลี้ยงเพราะไม่เข้าใขกันสังคมมันถึงแตกแยก
  • หมาอีกตัว
    ไฟล์แนบ
    16122009875.jpg 106K
  • เป็นตัวเมียสายเก่าเป็นสายใช่งาน