ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถามหาเจ้าของ ขนมเข่ง
  • :006:ถ้าพี่ที่เป็นเจ้าของเก่า เจ้า ขนมเข่ง(บิ๊กบูลี่) ที่อยู่มาบตาพุดครับ :005:
    เข้ามาดูกระทู้นี้แล้ว ผมอยากขอเบอร์โทรติดต่อกลับ หรือไม่ก็ MSN หน่อยครับ:013:
    ไฟล์แนบ
    500x1.jpg 98K
    500x3.jpg 100K
    500x2.jpg 82K
  • พี่ตกใจหมดนึกว่ามีเรื่องอะไรมันไปกัดใคร

พี่ขอชมน้องเบ๊นหน่อย ตัวนี้ที่พี่ให้ไปบอกตรงๆว่าไม่เคยเห็นหน้าเบ๊นเลย แต่ไว้ใจจากการคุยโทสับกัน จริงๆมีคนโทมาเยอะนะ แต่เลือกให้เบ๊นเพราะว่าเห็นว่าอยู่ใกล้ และเบ๊นรับปากว่าพี่เข้าไปดูมันได้ตลอดมีลูกผมจะแบ่งให้ ตอนมาเอาพี่ก้ไม่อยู่บ้าน ที่มาบตาพุตเป็นบ้านแฟน เบอร์โทอะไรก็ไม่ได้เมมไว้ แล้วก็เงียบไป ตัวนี้พี่ติ่งระยองแกยังถามหาอยู่เลยนะ

สุดท้ายน้องมาตามหาเจ้าของเพราะว่ามันท้อง น้องไปผสมกับเรสโน๊สมาเลยคิดจะแบ่งลูกให้พี่ แค่นีพี่ก็ดีใจมากแล้ว พี่ไม่เอาหรอกครับที่บ้านสัตหีบก็สองตัวแล้ว แทบไม่มีเวลาเลี้ยงทำงานกลับมืดทุกวัน

ได้รู้ว่าขนมเข่งมันอยู่ดีมีความสุขได้เจ้าของที่ดีพี่ก็ดีใจครับ ยังไงฝากดูแลมันด้วยครับ ว่างๆจะโทไปคุยด้วย

มีอีกตัวที่พี่ให้เขาไปฟรีๆ ขับรถมารับจากสระบุรีเลย ตัวนั้นชื่อโดนัทตัวเมียเหมือนกันเจ้าของหายเงียบเลย ผมไม่ต้องการอะไรนอกจากรู้ว่ามันสบายดีผมก็พอใจแล้วครับ
  • :063:นี่แฟนมันครับพี่ เจ้าของเดิมเป็นของ พี่tek:033::033:
    พี่นพเป็นคนบรีดครับ:063: เรดโนสสายดั่งเดิม:006:
    ไฟล์แนบ
    500x5mu.jpg 82K
    500x4mu.jpg 93K
  • :063:ในที่สุดก็มีแฟนจนได้ เยี่ยมมากเลยครับน้อง Benz...:063:
    ยังไงอัพรูปให้พี่ดูด้วยนะครับ อยากเห็นว่าจ่ายลูกสวยขนาดไหน
  • โชคดีจังเลยนะค่ะที่มีเจ้าของที่น่ารัก...รักเขาจริง
    เจ้าขนมเข่งนี้โชคดีจัง
    .....พูดแล้วคิดถึงโชคชัยเราให้เขาไปเหมือนกัน
    เป็นสิ่งที่เราตัดสินใจผิดจนถึงทุกวันนี้
    ไปเยี่ยมเขาทีอยากอุ้มเขากลับบ้านทุกครั้ง
    แต่เขาโชคดีไปอยู่กับเจ้าของใหม่ที่รักเขาเหมือนกัน
    เขาเป็นทั้งลูกชายเป็นเพื่อนเป็นบอดี้การด์....เฮอ
    คิดถึงจัง
    ไฟล์แนบ
    146.jpg 87K
  • นั่นแน่ พี่มานพ ตกใจเลยล่ะสิ
    เดี๋ยวนี้หายไปเลยนะครับ ไม่แวะมาเยี่ยมห้องชลบุรีเลยนะ

ผสมมานานรึยังครับ
    ถ้ามีลูกออกมา เอามาชมกันบ้างนะครับ