ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Levis(Lincoln x Emma)xBabybull(Bijoco Daughter)Poppy for sale
  • ลูกสุนัขอายุ 24 วัน อยู่ระยอง เพคสมาคม ราคา 13000 สนใจโทร 0895414041 พ่อ+แม่สนัข
    ไฟล์แนบ
    DSCF4103.jpg 29K
    DSCF4148.jpg 32K
    1210.jpg 34K
  • เริ่มด้วย F1 ตัวสั้นๆอ้วนเลยครับ
    ไฟล์แนบ
    DSCF5218.jpg 56K
    DSCF5219.jpg 60K
    DSCF5225.jpg 76K
    DSCF5224.jpg 53K
  • ตามด้วยF2 ครับ
    ไฟล์แนบ
    DSCF5220.jpg 71K
    DSCF5222.jpg 77K
    DSCF5223.jpg 53K
    DSCF5221.jpg 58K
  • คอกนี้มีอยู่ 3 ตัว แต่อีกตัวมีคนจองไว้แล้วจึงไม่ขอลงรูป เป็นตัวเมียทั้งหมด ถ้ามีการเปลี่ยนแปลงยังไงจะแจ้งให้ทราบอีกทีครับ สนใจโทรมา 0895414041
  • ** ราคาไม่แรงสงสัยหมดไวแน่นอนๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ***

:m001::m001::m001::m001::m001::m001::m001::m001:
  • หมดไวๆๆ นะพี่
  • น่ารักครับพี่ต้น ขอให้ขายหมดไวๆครับ
  • มาซะที รออยู่นานชุดนี้ลูกหมาดีเพราะคนจับหล่อ
  • โห...หน้าม้าเพียบเลย55555+ ขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆน้องๆที่เข้ามาเชียร์ ขอบคุณมากครับ
  • คอกนี้มีแต่ไซด์ ใหญ่ ๆ เลย ท่านต้น
  • ยังเสียดายไม่หายเลยพี่..ดันเป็นเครือเดียวกับลูกฮาร์เลย์ (ผิดพลาดประการใดขออภันนะครับ)..หมดไวๆนะพี่:m001:
  • :006: :021: :063: :063: :006:
  • :062::063::013:
  • ขายถูกทำให้หมาหมดค่าหมดราคานะครับ
  • เน่ามากครับ เลยต้องขายถูกไว้ก่อน เดี๋ยวไม่มีใครซื้อ จะกล้าเปิดไหมครับซัก 30,000
  • เน่าได้ใจมากกกกกกกกกก
  • อายุเท่านี้ถือว่าแหลมไปหน่อย ออกทะเลเลยยยยยยยยยยยยยยยย
  • หมาสวยๆราคาไม่เเพงมาเเล้วครับ ขายไวไวนะ
  • เยี่ยมครับพี่ต้น :063:
  • ขอบคุณครับน้าผีที่แนะนำ จะรับไว้พิจารนาในคำชี้แนะนะครับ5555+
  • หมื่น 3 นี่นะไม่แพง..................
  • เอ......เอาไงดีหว่าเดี๋ยวถูกเดี๋ยวแพง555+ สนใจลองโทรมาคุยหรือต่อลองกันดีกว่าครับ 0895414041
  • เห็นขายหมา 20000-30000 บอกแพงหมาไม่สวยพ่อแม่ไม่ดี

ขายถูกก็ยังโดนด่าโดนว่าอีก:013::013:
    :013:
    ไฟล์แนบ
    CSC_0577.jpg 52K
  • ราคาหมาจะถูกจะแพง ไม่สำคัญหรอก เห็นหลายๆคอดผสมมาก็เก็บไว้ต่อสายพัฒนาฟาร์มของตนเอง เลยอยากถามว่า

1 ที่ผสมขึ้นมาเพื่อพัฒนาสายพันธ์ พัฒนาคอกของตัวเองรึเปล่า

2 ทำขึ้นมาเพื่อการค้า เพราะมีวัตถุดิบอยู่กับมือ
  • ผีตัวบนพูดน่าคิด ลองดู พํฒนาหรือค้าขาย เงินๆๆๆๆๆอย่างเดียวววววววววววววววววววว

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=13328&page=1#Item_0
  • แหม...พี่ผีถามได้ดีนะครับ ขอตอบพี่พี่เลยนะครับ พัฒนาเพื่อค้าขายครับ โดยทางเราคลาดหวังไว้ว่าน่าจะดี และทางเราก็พอใจในลูกสุนัขที่เกิดขึ้นมาครับ เรื่องเงินผมว่าใครๆก็อยากได้(ถ้าไม่หลอกตัวเองเกินไป ว่ากูทำเพื่ออุดมการณ์) แต่ที่ทางเราได้รับมากกว่าตัวเงินคือ มิตรภาพที่เกิดขึ้นระหว่างผู้ซื้อกับผู้ขาย ได้รู้จักเพื่อนใหม่เพิ่มขึ้นอีกคน โดยมีสุนัขเป็นตัวเชื่อม จะซื้อหรือไม่ซื้อขอให้เราก็ได้คุยกัน รู้จักกันไว้ ก็ไม่เสียหายใช่ไหมครับ ส่วนตัวผมชอบพวกน้าผีนะ มันดี มีทั้งโหด มัน ฮา และได้ข้อมูลดีๆจากน้าผีเยอะ ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาแสดงความคิดเห็น ไม่ว่ากันครับ ดีก็ว่าดี ไม่ดีก็โดนด่า
  • พัฒนาเพื่อค้าขายครับ โดยทางเราคลาดหวังไว้ว่าน่าจะดี และทางเราก็พอใจในลูกสุนัขที่เกิดขึ้นมาครับ

................................................................................................

คาดหวังว่าลูกหมาจะออกมาดี แสดงว่าลูกหมาที่ทำออกมาไม่ดีเหรอเลยไม่เก็บไว้ต่อสาย ไม่ได้มาจี้จุดอะไร เพียงแต่เจ้าของคงรู้ว่าหมาที่ทำออกมานั้นสายทางแม่นั้นเก่า คนที่ซื้อหมาคอกนี้ไปเพื่อที่จะเอาไปทำแม่ อีก 1 ปี ข้างหน้าคงไม่ต้องถามว่าเก่าขนาดไหน เพราะถ้าทำมาเพื่อพัฒนาสายพันธ์ แม่หมาตัวนี้ก็ถือว่าเก่าแล้วนะ เพราะ Bijoco ทางเจ้าของลงผสมในหนังสืออยู่ที่ 15000 เอง ถ้าพัฒนาสาย คนที่เล่นหมาก็ต้องวิ่งไปหาBijocoแน่นอน

อย่างนี้ถือว่าไม่เป็นการพัฒนา สรุปว่าน่าจะทำมาเพื่อขาย ที่คุณจะหามิตรภาพที่เกิดขึ้นระหว่างผู้ซื้อกับผู้ขาย
  • คาดหวังว่าลูกหมาจะออกมาดี แสดงว่าลูกหมาที่ทำออกมาไม่ดีเหรอเลยไม่เก็บไว้ต่อสาย ไม่ได้มาจี้จุดอะไร เพียงแต่เจ้าของคงรู้ว่าหมาที่ทำออกมานั้นสายทางแม่นั้นเก่า คนที่ซื้อหมาคอกนี้ไปเพื่อที่จะเอาไปทำแม่ อีก 1 ปี ข้างหน้าคงไม่ต้องถามว่าเก่าขนาดไหน เพราะถ้าทำมาเพื่อพัฒนาสายพันธ์ แม่หมาตัวนี้ก็ถือว่าเก่าแล้วนะ เพราะ Bijoco ทางเจ้าของลงผสมในหนังสืออยู่ที่ 15000 เอง ถ้าพัฒนาสาย คนที่เล่นหมาก็ต้องวิ่งไปหาBijocoแน่นอน

อย่างนี้ถือว่าไม่เป็นการพัฒนา สรุปว่าน่าจะทำมาเพื่อขาย ที่คุณจะหามิตรภาพที่เกิดขึ้นระหว่างผู้ซื้อกับผู้ขาย

.............................................................................................................................................

ก็พี่เค้าออกมาบอกแล้วไงว่าทำมาเพื่อขาย..แล้วทุกคนที่ซื่อไปต้องนำไปบรีดต่อทุกคนหรือ????????? และเท่าที่ทราบมา bijoco ไม่อยู่เมืองไทยแล้วนะพี่ผี 555555555 ไม่รู้เหรอ
  • เน่ามากครับ เลยต้องขายถูกไว้ก่อน เดี๋ยวไม่มีใครซื้อ จะกล้าเปิดไหมครับซัก 30,000

......................................................................................................

พี่ผีครับนี่หมาเพดในนะครับ ราคาผมว่าเหมาะสมแล้วนะ
    เอาเวลาไปดูหมาเพด ukc ที่ราคาถูกกว่านี้ดีกว่าไหม
    จะด่า ด่าได้ แต่ขอให้แหกตาดูความเป็นจริงด้วย
  • ผีตัวบนพูดน่าคิด ลองดู พํฒนาหรือค้าขาย เงินๆๆๆๆๆอย่างเดียวววววววววววววววววววว

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=13328&page=1#Item_0

...........................................................................................................................................

ไม่ต้องไปดึงขึ้นมาหรอกพี่ผี เพราะคอกนั้นหมดแล้ว
  • พี่ผมคนนี้เราคบกันมานาน นานเกินกว่าที่ผมเองเห็นพี่โดนแบบไร้เหตุผลไม่ได้
    หวังว่าทุกคนคงเข้าใจนะครับ ว่าอะไร.................................
    อย่ามองว่าผมมาเลีย เพราะว่าพี่เค้าเป็นคนธรรมดาไม่มีหมานอกจึงไม่จำเป็นต้องเลีย
  • สงสัยว่างั้นหมาบิโจโคขายไปแล้ว ก็แสดงว่าเก่าน่าดูนะซิ เพราะเจ้าของยังขายทิ้งเลยยยยยยยยยยยยยยยยยย

แล้วทำไมเจ้าของกระทู้ไม่มาตอบเอง

ผีอยากรู้
  • ผมไม่รู้หรอกครับว่าbijoเก่าหรือไม่สวยยังไง ตามความคิดของพี่ผี
    แต่ในเมื่อมันสามารถส่งขายไปเมืองนอกได้ ผมว่าไม่ธรรมดาครับ
    เพราะว่าหมาบางตัวเจ้าของอยากขายทิ้งถูกๆยังขายไม่ได้เลย

ผมไม่รู้หรอกว่าทำไมพี่เค้าไม่มาตอบ......
    แต่ที่ผมตอบ ผมทำหน้าที่ เพื่อนและน้องครับ
  • bijo กับ Rockkabfara ไปจีนแล้ว....ถ้าจะผสมก็ไปต่อทางสายลูกหลานแทน.....
  • ไปกันใหญ่แล้ว เอาน่าเล็กๆน้อยๆก็ยอมๆกันไปนะ พอดีไปออกไปทำธุระข้างนอกมาเลยไม่ได้เข้ามาตอบ เรื่องหมาเก่าหมาใหม่เนี่ยอย่าเอามาเป็นประเด็นเลยครับ ถ้ามัวแต่วิ่งตามหมาสายใหม่ๆก็คงจะไม่มีวันจบสิ้นแน่ๆ อย่างนี้ก็ต้องเปลี่ยนหมาไปเรื่อยๆซิครับ ผมว่าเรานำหมาที่เราถืออยู่มาพัฒนาให้มันดีขึ้นไม่ดีกว่าหรือครับ เพราะไอ้หมาสายใหม่ๆมันก็พัฒนามาจากหมาสายเก่าๆจริงไหมครับ แต่ยังไงก็ต้องขอขอบคุณพี่ผีด้วยที่เข้ามาแนะนำ ขอน้อมรับไว้ทุกความคิดเห็น และขอบคุณน้องอาร์ทด้วยที่มาตอบแทนเดี๋ยวเลี้ยงน้ำแดงโหลนึง5555+
  • ทำหมาออกมาก็ต้องขายเอาค่าอาหารคืนสิวะไม่มีใครหรอกทำมาแจกไม่มีตังค์ก็หลบๆไปดีกว่าอย่ามาแหลด่าคนอื่นเลยไอ้พวกกากตดของซื้อของขายห่าเอ้ยกระทู้เลอะหมดไม่ซื้อก็ไสหัวไป
  • art1CommentTime5 ชั่วโมงก่อน | March 19, 2010, 4:14 pm
    ผมไม่รู้หรอกครับว่าbijoเก่าหรือไม่สวยยังไง ตามความคิดของพี่ผี
    แต่ในเมื่อมันสามารถส่งขายไปเมืองนอกได้ ผมว่าไม่ธรรมดาครับ
    เพราะว่าหมาบางตัวเจ้าของอยากขายทิ้งถูกๆยังขายไม่ได้เลย

ผมไม่รู้หรอกว่าทำไมพี่เค้าไม่มาตอบ......
    แต่ที่ผมตอบ ผมทำหน้าที่ เพื่อนและน้องครับ
    .............................................................

ก็ดีแต่เห่าแหล่ะ สุดท้ายมึงก็เสือกอีกตามเคย

อยากให้เจ้าของกะทู้เค้ามาตอบเอง เค้าทำเค้ามีความคิดอยู่แล้ว

vcd.......................
  • THE BULLY OF PHETKASEM 23 ?HUMPTY&WEEZY?
    .......................

แบบนี้สิครับแนวใหม่

เอาหมาของเราไปผสมกะเค้า เพื่อกลับมาพัฒนาสายพันธุ์ของเรา

ใช่รึป่าวครับ
  • อ่านไปอ่านมาชักมันส์เข้าเลือยๆ
    จะสายเก่าสายใหม่ผมไม่รู้นะ และคิดว่าคนที่ซื้อหมาไปเลี้ยงส่วนมากก็ไม่รู้เรื่องของสายเท่าไร (คนซื้อส่วนมากเข้าใจว่าหมาที่ราคาแพงเป็นหมาที่มีคุณภาพ)
    แต่หมาคุณภาพราคาไม่แรงก็มี)
    ผมรู้อย่างเดียวไม่ว่าสายไหนพอเราได้เลี้ยงเเล้วเราก็รักเขาหมด
    จะตัว 3000 หรือ 30000 บาท เลี้ยงก็ให้กินอาหารดีเท่ากัน พาไปเที่ยวเหมือนกัน ฉีดยาหมอเดียวกัน
    ไม่ได้รักตัวไหนมากกว่าตัวไหนน้อยกว่า
    น้าผีจะไปสนใจทำมั้ยให้ผู้ซื้อเขาเป็นคนตัดสินดีกว่าเปล่า

ปล.อ่านข้อความพี่อาร์ทแล้วมันส์มาก:013::013::013:
    ไฟล์แนบ
    CIMG0262.jpg 47K
    CIMG0132.jpg 63K
    CIMG0117.jpg 54K
  • ว๊าวววว!!! ผีดุจังเลยเน๊อะพี่ต้น ขายถูกก็โดนบอกหมาไม่ดี ขายแพงก็โดนด่า แจกฟรีก็โดนด่า อย่างงี้ต้องทำไงวะพี่ 555

จะดีจะชั่วอยู่ที่ตัวทำ จะสูงจะต่ำอยู่ที่ทำตัว----คนเราเลือกเกิดไม่ได้ แต่เลือกที่จะทำตัวให้ดีได้
  • แหมๆๆ มีแต่ผีเก่งๆ เซียนๆจริงเลย แต่ไม่เคยออกมาซะที 555
  • THE BULLY OF PHETKASEM 23 ?HUMPTY&WEEZY?
    .......................

แบบนี้สิครับแนวใหม่

เอาหมาของเราไปผสมกะเค้า เพื่อกลับมาพัฒนาสายพันธุ์ของเรา

ใช่รึป่าวครับ
    wwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwww

ก็ต้องมองสายแม่หมาในมือบ้างนะว่าไปกันได้ป่าวไม่ใช่เอาแต่บ้าของใหม่หรือสับแต่จะผสมดะไม่มองหน้าหลังดูให้ดีคิดให้ฉลาดอย่าคะนองเน่ามามากแล้วระวังด้วยทุกวันนี้ฝรั่งก็ยิ้มแล้ว
  • ขอบคุณทุกๆคนนะครับที่ช่วยเสนอแนะ ขอบคุณจริงๆจากใจครับ
  • สู้ๆ .... คับพี่ต้น:055:ฟ้าหลังฝนย่อมสดใสเสมอ:039:
  • CommentAuthorGhost CommentTime2 วันก่อน | March 19, 2010, 10:04 pm
    art1CommentTime5 ชั่วโมงก่อน | March 19, 2010, 4:14 pm
    ผมไม่รู้หรอกครับว่าbijoเก่าหรือไม่สวยยังไง ตามความคิดของพี่ผี

.............................................................

ก็ดีแต่เห่าแหล่ะ สุดท้ายมึงก็เสือกอีกตามเคย

อยากให้เจ้าของกะทู้เค้ามาตอบเอง เค้าทำเค้ามีความคิดอยู่แล้ว
    .......................................................................
    ครับพี่ ยังไงผมต้องมาอยู่แล้ว ลองออกตัวมาทีดิจะกัดจริงให้ดู 5555555

ถูกแล้วอ๊อฟ แต่ฝนมันตกไม่ยอมหยุดดิ ทำไง....
  • กลัวทำไมกับฝนล่ะ ฝนไม่ตกทั้งวันหลอก555+