ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายลูกหมาเจ๋งสุดในโลก
  • ดีค่ะทุกคน เค้าชื่อดาว จะมาขายลูกหมาบุลลี่ที่ดีที่สุดในโลกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
    อยากรู้ม่ะ อยากรู้ม่ะ
    ตอนนี้ขายลูกของ Manu X Silentbreeze
    สวยกว่าคอกไหนๆๆๆๆๆๆๆๆ
    อ้อ จะบอกให้เอาบุญนะคะ สวยกว่าลูกหมา THING X Eva ที่บางคนกำลังประกาศขายอีกค่ะ

อยากดูลูกหมาตัวจริง มาขอกันดีๆแล้วจะให้ดู
    หมาอื่นสู้หมาดาวไม่ได้รอกกกก
  • จ๊าก เธอสุดยอดมาก
  • กระทู้ แหย่ ผี หร๋อ
  • น้องครับ อย่ามาโม๊เลย ลูก manu ไปเอามาจากไหน
  • สงสัยว่าหมามันพูดได้5555

อิดอก

กุไม่เชื่อหรอก

กระทู้ไม่มีสาระมาอีกแล้วพี่น้อง
  • สวยมาก...เจ๋งมาก..ทำไมไม่เก็บไว้เลี้ยงเอง อะ...จะขายทำไม....งงงงงงงงงงงงงงง:028::028::028::027:
  • นอกจากจะไม่มีรูปให้ดูแล้วยังว่าเหน็บสาวกระทู้อื่นอีกนะครับคุณ Daew รายนั้นน่ะเขามีตัวตนแล้วก็สวยจริงครับ แต่คุณDaewผมก็อยากรู้ว่าลูกหมาคุณกับตัวคุณสวยแค่ไหนน่ะครับ โชว์หน่อยได้มั๊ยครับ
  • เป็นประสาทป่าวครับ จขกท.

ไปตรวจสุขภาพจิตหน่อยนะครับ
  • ราย ว่ะ!!

เฮ้อ!! วัย รุ่น เซ็ง........

ป.ล....งง อ่ะ..
  • ไปกินแกลบไป๊ ยัย daew
  • เจ๋งขนาดไหน โชว์ภาพเดะ
  • หมาอื่นสู้ หมาดาว ม่ได้รอกกกก

....สรุปแล้วเป็็นหมานี่เอง
  • :013:ไหนอะค่ะ ว่าสวยๆๆๆๆจิงหรืออะป่าวของคุณ คุณพูดมากไปหรือป่าวดูลักษณะนี้คุณเป็นคนไม่น่าเชื่อเท่าไรน่ะค่ะ มันจะเบี่ยงเบนไปทางที่ขี้โม้อะค่ะ :006:หรือว่าคุณจะเรียกร้องความสนใจจากพี่ผีหรอค่ะสู้ว่าอยู่เฉยๆๆดีกว่า :012: เอารูปมาให้ดูดีกว่าไมและเรื่องราคา+บวกที่อยู่เบอร์โทร:047: ถ้าในกรณีแบบนี้คุณจะโดนด่าแบบไร้ยางอายน่ะค่ะ :003:
    :016:(หมาจะสวยหรือไม่สวย ถ้าเรารักมันแล้วใครจะทำไมค่ะก้อหมาของเรา เราไม่แคร์ใครซะอย่างไม่ได้ขอใครกิน):016: :063:ถ้าคุณว่าสวย ก้อคงสวยมั่งค่ะ(:067:ไม่มีรูปพิจารณาไม่ได้:067:) ถ้าของคุณสวยคุณก้อควรเก็บไว้เถอะเอาไปเลี้ยงคนเดียวเถอะน่ะค่ะ :062:
  • :m000::m005:มาอีกคนแล้ว ติงต๊อง หวะ ถ้าไม่ไช่ก็โชว์มา เดะ
  • ติ๊งต๊องทั้งคู่น่ะแหละ เหอะๆๆๆๆ
  • 5555 ผมก็ว่างั้นและครับน้าผี
  • ดาว - หมา- ลัย......... งัย.......

บ้ากันให้พอ.........เวร..........
  • สงสัยจะไม่เต็มเท่าไร
  • บ้าไปเเล้ว อากาศคงร้อน
  • น่าสงสาร คงจะภูมิใจของเขา
    พักผ่อนเยอะๆ นอนให้พอน่ะค่ะ
  • มองให้เป็นเรื่องขำๆครับพี่น้อง อากาศมันร้อนอย่าซีเรียสหรือด่ากันรุนแรงเลยครับ
  • daow

Summergirl

superrednose

BullyMarketThailand

ตัวเดียวกัน
  • หมาดาวอะไร หมา-ดาว-ซิน-โดม หรอน้อง
  • โอ้โห........สวยที่สุดในโลกเลยหรอ
    พูดไม่คิด
  • ขอโทษนะมึง
    แต่กูว่านังดาวมันเพี้ยนว่ะ
  • ไม่ใช่คนเดียวกันหรอกครับ น้าผีคนนั้นก็ช่างใส่ร้ายจริงๆ
    ไปดูบอร์ดน้องเขาซะบ้างว่าเขาเจอไรมาบ้าง
    เจอนาผีด่าเสียๆยังไม่พอ
    ยังเจอไอ้บ้ากาม ลามกเม้นในบอร์ดอีกแนะ
    เสียพอยังหึ เลิกว่าใส่ไฟเขาซะที
  • ผีบางตัวก็ปากหมาน่ะน้องเอ๋ย
    แก้ไม่ได้ เป็นจนตาย