ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

THE BULLY OF PHETKASEM 23 ?HUMPTY&WEEZY?
  • :013:เราขอนำเสนอสุดยอดพ่อพันธุ์ EXTREME BULLY เพื่อเป็นแนวทางในการพัฒนาสายพันธุ์
    AMERICAN BULLY สมัยใหม่ที่คุณไม่ควรพลาด...กับมิตรภาพที่เราให้คุณได้มากกว่ามิตรภาพ
    เรายินดีต้อนรับทุกท่านด้วยความยินดี บั๊ก 086-8886680
    ไฟล์แนบ
    555-copy.jpg 87K
  • และนี่คือภาพบางส่วน
    ไฟล์แนบ
    DSC_0104.jpg 54K
  • นี่ก็ช่าย
    ไฟล์แนบ
    DSC_0111.jpg 43K
  • ชัดๆกันอีกภาพ
    ไฟล์แนบ
    DSC_0113.jpg 46K
  • :013:พอหอมปากหอมคอก่อนครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC_0116.jpg 47K
  • weezy!!!!
    ไฟล์แนบ
    DSC_0134.jpg 40K
  • :020:ที่สุดของความบ้า
    ไฟล์แนบ
    DSC_0128.jpg 42K
  • ที่สุดกับความสั้น...
    ไฟล์แนบ
    DSC_0132.jpg 34K
  • และที่สุดกับความซ่า
    ไฟล์แนบ
    DSC_0133.jpg 50K
  • มึงเป็นพวกเดียวกับไอ้อ๊อฟป่าวว่ะ
  • :013:เป็นเพียงแค่ภาพบางส่วนที่เราได้รับจากเพื่อนที่มาเยี่ยมชมที่บ้านถ้าท่านใดสนใจ
    จะเขามาดูตัวเป็นๆ ผมยินดีมากครับที่มีโอกาสได้ต้อนรับทุกท่าน
    โทรหาผม บั๊ก 086-8886680:013:
  • ผมเป็นเพียงคนที่บ้าใน BULLY เท่านั้น ก็รู้จักกับพี่ๆในวงการไม่กี่ค่ายครับ
    เช่น พี่ปอน พี่ยุทธ ชลบุรีคูลแคมป์ เฮียใหญ่ เฮียย้ง พิทบลูรามา 3 พี่มาร์ค มาเฟีย เฮียเหลียง อะไรประมาณเนี่ยครับ
    และที่ผมนำเข้าไอ้ 2 ตัวนี้มาก็เพื่อตอบสนองความอยากของผมเองครับ...
    คงสรุปกันได้นะครับว่าผมพวกเดียวกับใคร...ผมเป็นตัวของผมเองและผมเคารพทุกท่านที่ผมได้เอ่ยมาข้างต้น
    เพราะในสายตามผมทุกท่านคือผู้ใหญ่ในวงการครับ
  • สุโค้ยยยยยย!!!

สะใจสุดๆ

เตี้ยล่ำสั้นได้ใจจริงจริ๊งงงงงงงง
  • อุ๊ย อุ๊ย อุ๊ย...!! ของแรงมาแว๊ววววววววว
  • สวยจริงๆๆ
  • มาแล้วเหรอไอ้น้องรัก สุดเงี่ยงว่ะฮัมตี้
  • ฮัมตี้สุดๆ เลยตอนนี้อยากเห็นลูกๆฮัมตี้ ปั๊มด่วนๆครับ
  • ไม่ได้ป่วนนะ นำเข้าตกแล้วเสียค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ ขอบคุณ
  • น่ารักดีคับ

:063::063::063:
  • เต็มที่เลยน้องรัก แล่นหน้าโรด มีของดีอยู่กับตัวอย่ากลัวคำวิจารณ์

ขออภัยมาช้าไปหน่อย ช่วงนี้กระทู้เยอะทั้งการเมืองการหมา ขี้เกียจอ่านวะ
  • ชอบเจ้าตัวนี้มากๆครับBUG
    ไฟล์แนบ
    DSC_01282.jpg 42K
  • เจ๋งทั้งสองตัว เฟิร์ม
  • ..........ปลายเดือนหน้าเจอกัน.......

:m001:

:m097:

:m077:
    ไฟล์แนบ
    20100213085303_02stud.jpg 83K
  • :042::063:แจ่มมากๆๆๆๆๆๆทั้งสองตัวนี้เห็นของจริงมาแล้วชอบมากกกกกกกก น้องบั๊กอย่างนี้ถ้ายังถูกว่าอีกก็ต้องเชื่อพี่แอ๊ดน่ะ:048:
  • กว่าจะมาได้..ลุ้นซะถอกเลยกรู
  • :057::057::057:
    สุดยอดเลย ครับ!:063:
  • จัดไป ไอ่น้อง ...ฮ่า ฮ่า

แต่รูปที่บอกให้ส่งเมลล์ ยังไม่มาเลย

เด๋วแม่นก็ทำหาย เชื่อตรู ... ส่งมาด่วน ไอ่น้องรัก

หรือเอ็งจะโพสเลยก็ได้นะ.....
    ไฟล์แนบ
    gtrggrg.jpg 30K
  • หมาพิการรึป่าวว่ะ
  • เห็นแล้วต้องบอกว่า สุดยอดมากครับ
    อยากเห็นตัวจริงๆ มากๆเลยครับ

พี่ยุทธครับ ผมอยากได้สักหนึ่งตัว(ลูก ฮัมตี้ ) มาไว้ในครอบครองอ่ะครับ 555
    ทำไงดีพี่ ติดต่อให้บ้างสิครับ ขอจองตัวเมียสักหนึ่งตัว

ุึคุณบัค ครับ หมาสวยมากๆครับ
  • Humpty !!!:063::059:
    ไฟล์แนบ
    zz165.jpg 93K
  • ไว้โทรมาหลังไมค์เลย tb อีก 45 วัน เจอกัน อิอิ
  • ** สวยโว๊ยๆๆๆ..................**

:m001::m001::m001::m001::m001::m001:
  • :m110::m110:รอมานานแล้วพึ่งจะมา
    เด็ดจิงทั้งสองตัว
    ชอบๆๆ
    บัคตัวเมียตัวนี้พอไหวไหม
    ไฟล์แนบ
    IMG_8201_12.jpg 97K
  • สุดยอดทุกตัวครับbug:063::063::063:
  • ตัวจริงเหมือนในรูปเลย
    ไฟล์แนบ
    j42.jpg 86K
  • สุดยอด ครับเอาไปเลย :057::057::057::057::057:
    :063: :063: :063:
  • พี่ยุทธ อยากได้ตัวเมียบ้างแพงเปล่าครับ...อยากเอาไปเลี้ยงกับลูกของฮาร์เลย์....
  • ขอบคุณทุกกำลังใจและทุกมิตรภาพที่ได้รับจากทุกท่าน...
    จริงแล้วผมมีเจ้านี่อีกตัวครับฝากไว้ในอ้อมใจอีกสักตัวนะครับทุกท่าน
    ...โคเคน...
    ไฟล์แนบ
    DSCF2697.jpg 46K
  • ฝากให้พี่ยุทธ
    ปีศาจที่ออกมามันต้องสวยแน่เลยพี่
    ไฟล์แนบ
    DSC_08841.jpg 119K
  • ดูความมันส์ของฮัมตี้คับ
    ไฟล์แนบ
    DSC_08501.jpg 92K
  • สวยงามมากครับ เจ้าโคเคนก็อีกตัว เจ้ายักษ์ใหญ่ใจดี เห็นตัวจริงแล้วสวยมาก

คุณ Bug นี่น้องหมาก็เยอะ สาวในสังกัดก็เยอะนะครับ น่าอิจฉาจริงๆ อิอิ (1 ในนั้นเพื่อนผมเอง กี้อ่ะ)
  • วิธีการชักว่าวอย่างสง่างาม

1. ดูภาพโป๊จนเกิดอารมณ์
    2. เตรียมถอดกางเกง
    3. ถอดกางเกงใน
    4. ลากเมียมาใกล้ๆ
    5. บอกให้มันนั่งดูจนมันเกิดอารมณ์ร่วม
    6. พอมันเกิดอารมณ์ร่วม มันจะมาขออมควย เราก็ง่ายๆให้มันไป
    7. พอมันดูด มันอมมันก็อยากให้เราเย็ด
    8. เราก็เย็ดสนอง need มันไป
    9. เราก็ฉีดน้ำเชื้อใส่มันไป
    10. มันก็รักมึงหัวปักหัวปำแถมท้องด้วย
  • เนี่ยเหรอ Humpty
    มาจากคำว่า หำเตี้ย ล่ะมั้ง
    ไม่เห็นจะสวยเลย
    ขี้เรื้อนจะขึ้นหน้าแล้ว

โง่ ซื้อหมาแพงๆมา
    ใครมันจะซื้อลูกหมามึงว่ะ
    ขาดทุนย่อยยับ
    ไม่มีหัวการค้า
    หน้าด้าน
  • ผู้หญิงในรูปของพวก Heavybull BB Crew
    โคตรดำเลย
    หน้าเหมือนกระเทย
    ไปจ้างกระเทยควายมาโพสต์หรอว่ะ

ว๊ากก๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เหมือนกระเทยโคตรๆ สวยตรงไหนว่ะ
  • ฝากชุดนี้ด้วยน๊ะแคร่บบบบบบบบ "DOUBLE EXCALLIBUR" WOWWWWWWWWWWWWW
    ไฟล์แนบ
    GetAttachment.22.jpg 66K
  • 555 มึนแดกเลยน้องผี ผมรู้เข้าใจว่าคุณของขึ้นแต่ไม่น่าหยาบถุยได้ขนาดนี้ คุณมีเบอร์โทรกับเอ็มผมอยู่รีบรายงานตัวให้ไว

ไม่งั้นผมเอาคุณจบหาแดกวงการนี้ไม่ได้แน่ผมเสียเงินไล่จับไปหมื่นนึง ผมไม่มีทางยอมเสียป่าวไวๆน่ะ อย่าให้โมโห
    ไฟล์แนบ
    D1-00642.jpg 24K
  • เขาเป็นใครครับเฮียบอกหน่อยดิ
    ผมอยากรู้จิงๆๆ
  • โคเคนสุดติ่ง
    นึกว่าบัคลืมไปแล้ว
    อย่าลืมยังมีคนชอบใหญ่ๆอยู่เยอะนะครับ
    หมาไรหัว26นิ้ว
    ไฟล์แนบ
    IMG_9319.jpg 97K
    _mg1_jpeg-64.jpg 99K
    _mg1_jpeg-402.jpg 90K