ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถามหมอพิทบูลหรือผู้ที่รู้ครับ
  • หมาผมมีอาการตาบวม แล้วซึม ๆ มีน้ำลายเหนียว ๆ ย้อยติดปาก ไม่ทราบว่าอาการแบบนี้เกิดจากอะไรครับ
    หรือผู้ไดเคยเจออาการแบบนี้รบกวนด้นชี้แนะด้วย:o008:
  • พี่ว่าพาไปหาหมอดีสุดเลยคับ
    ไฟล์แนบ
    DSC051062.jpg 69K
  • ไม่รู้ ดิ เป็นแต่ ตาแดงเวลา เหนื่อย...........ครับ

...........................................................

โคเคน........งอล:o003:
    ไฟล์แนบ
    IMG0377A.jpg 21K
  • อาจแพ้อะไรซักอย่าง หรืออาจโดนสัตว์มีพิษอะครับ รีบไปหาหมอนะ:011:
  • ขอบคุณมากครับพาไปหาหมอดีกว่า:o003:
  • หวัดดีคุณใหม่.....
    เป็นไงบ้างอาการเจ้าตัวแสบ
    น้ำลายฟูมปาก...ไปเล่นคางคกมาหรือเปล่า
    แต่ป่านนี้แล้วคงพาไปหาหมอมาแล้วเน๊อะ..
    อาการเป็นไงบ้างอัพเดทบอกเพื่อนๆ ด้วยกะดีนะ
    คงมีคนเป็นห่วงหลายคนอยู่เหมือนกัน....!!!!

พาเด็กๆ มาเป็นกำลังจายยยยยย
    ไฟล์แนบ
    DSC_0180-1.jpg 109K