ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ลงรายละเอียดหน่อยครับ
  • ตัวไหนตัวผู้ -ตัวเมีย -ถ่ายรูปเดี่ยวให้ชมกันหน่อยครับพี่น้อง
  • สงสัย แม่งน่าจะเตี้ยจิงๆ เพราะเอาลงขายทีไรก็รูปตอนนอน มันเตี้ยซะจนยืนลำบากเลยมัง
  • หน้าตามันน่าจะสูงเนอะ ลงรูปให้ดูชัด ๆ หน่อยครับ เรียงตัวไปเลยจะได้ประกอบการตัดสินใจซื้อของผู้ซื้อครับ
  • ลงรูปชัดๆไม่ได้ เดี๋ยวจะเห็นว่ามันไม่สวย
  • ไม่เห็นจะสวยเลย
  • แมร่งจะขายทั้งทีมีรายละเอียดแค่นี้ใครจะซื้อหมามืงว่ะ
    พ่อ+แม่เป็นใครก็ไม่รู้ แล้วบอกคงเตี้ยเหมือนพ่อ+แม่
    ราคาก็ไม่บอก มึงเก็บไว้เลี้ยงเองเถอะ
  • โทรไปแล้ว 10000 ขอรายละเอียดเพิ่มเติมด้วยครับ
    รูปพ่อ แม่ ละรูปเด็กๆ หลายท่าหน่อย
    รูปแค่นี้กับเงิน 10000 คงยากนะครับ
  • ขายเป็นกิโลมั้ย

จะเอาไปทำเนื้อตากแห้ง

10000แรงไปมั้ย

ไม่ดูหมาคนอื่นเลยคับน้อง
  • ตามที่โทคุยคับ พี่ เอ็ม พ่อ กับ แม่ น้องหมาสวยดีคับ
  • น้องเอ๋ย หมาก็ไม่ดังยังจะขายแพง ไม่มีความสวยเลย โตไปไร้คุณภาพ ฟันธง!
  • เออออออ กูม่ายชอบบบบบบ พวกกูอันธพาล มึงๆก็รู้ดี แม่แต่พวกเดียวกันยังกัดกันเลย เหอะๆๆๆๆๆ
  • ถ้าแค่นี้มึงแพ้ มึงไปดูน้องกระทู้ Breeding THING X Eva แม่งสู้กับพวกกูไม่ถอย จนพวกกูหลายคนยอมรับ แถมมึงขายหมาแพงเกินด้วยยยยยย รับบ่ได้
  • ขายตัวไหนครับ เข้ามาไม่เห็นมีอะไรเลยครับ งง
  • จขกท. หางจุตูด ไปละ
  • จขกท.ถึงขนาดต้องลบรูปหนีกันเลยหรอ :m010: