ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"ข้าวปุกงา" เด็กๆ 36 วัน(แบ่งกันยิ้ม)
  • เอารูปเด็ก มาแบ่งกันดูไม่อยากยิ้มอยู่คนเดียว
    ขอบคุณทุกๆคนที่สนใจและโทรมานะคะ รอเด็กๆ
    พร้อมกว่านี้ก่อนนะคะ
    ไฟล์แนบ
    DSC03660.jpg 75K
    DSC03678.jpg 76K
    DSC03739.jpg 70K
    DSC03770.jpg 78K
    DSC03719.jpg 63K
    DSC03797.jpg 79K
    DSC03688.jpg 61K
    DSC03709.jpg 79K
  • :006::006::057::057:
  • ผสมกับตัวไหนมาครับ ชอบตัวนี้อะ ขอดูหน้าตาพ่อเด็กๆหน่อย
    ไฟล์แนบ
    DSC036602.jpg 75K
  • พ่อเด็ก ใหญ่ๆกระดูกๆ over size
    ตาม link
    http://www.ipitbulldog.com/wb/detailquest.php?qid=4545
  • ตัวข้างล่างเหมือนไอ้จิ๊กโก๋ตอนเด็กของผมเลย
    ไฟล์แนบ
    จิกโก๋.JPG 78K
  • ให้มันกินไรเนี่ยทำไมอ้วน
  • สวยมากครับ เลี้ยงได้ดีมาก
  • ลูกหมาสมบูรณ์มากเลี้ยงได้ดีจริงๆครับ เยี่ยม
  • :063::063::063: สมบูรณ์มากคับลูกใครคับ
  • เปิดจองยังอ่ะ....ถ้าเปิดเมื่อไหร่ก้อรบกวน ด้วยน่ะคร๊าฟฟฟ
    081-1888-181 (ปิยะพงษ์) อยู่นครศรีธรรมราชคับ
    ชอบมากสวยดี...ถ้าให้ดีขอดูพ่อกะแม่เด็กๆด้วยน่ะคับ
  • สนใจตัวสีขาวหูดำน่ะ ผู้หรือเมียคับ
    อยากด้ายตัวผู้ เพราะมีตัวเมียอยู่แล้ว
  • ข้อมูลเคลีย ตามlink แล้วครับ
  • น่ารักทุกตัวเลยครับ หมดเร็วแน่นอน
  • สวย จัง คัฟ....

หมด ไวๆๆ นะ...

ป.ล. สุโค่ย!
  • วิธีการชักว่าวอย่างสง่างาม

1. ดูภาพโป๊จนเกิดอารมณ์
    2. เตรียมถอดกางเกง
    3. ถอดกางเกงใน
    4. ลากเมียมาใกล้ๆ
    5. บอกให้มันนั่งดูจนมันเกิดอารมณ์ร่วม
    6. พอมันเกิดอารมณ์ร่วม มันจะมาขออมควย เราก็ง่ายๆให้มันไป
    7. พอมันดูด มันอมมันก็อยากให้เราเย็ด
    8. เราก็เย็ดสนอง need มันไป
    9. เราก็ฉีดน้ำเชื้อใส่มันไป
    10. มันก็รักมึงหัวปักหัวปำแถมท้องด้วย
  • ลูกหมาตอนเป็นเด็กก็น่ารักเหมือนกันหมดแหละ
    พอโตมา กูการันตีอุบาทว์แน่นอน
    พุงโร ก้นปอด ตูดแบน หัวลีบ

สรุปคือ ทุเรศมากกกกกกกกกกกกก

ใครเพาะขายว่ะ ขอเห็นหนังหน้าหน่อยสิ

หลอกลูกค้าเปล่าว่ะ อีพวกตอแหล ขายหมากิน
  • หมาสวยดีครับหมดไวๆนะครับ
  • ผมว่าน้าผีก็พูดเกินไปนะครับ ลูกหมาสวยดีครับ
  • วิธีการชักว่าวอย่างสง่างาม

1. ดูภาพโป๊จนเกิดอารมณ์
    2. เตรียมถอดกางเกง
    3. ถอดกางเกงใน
    4. ลากเมียมาใกล้ๆ
    5. บอกให้มันนั่งดูจนมันเกิดอารมณ์ร่วม
    6. พอมันเกิดอารมณ์ร่วม มันจะมาขออมควย เราก็ง่ายๆให้มันไป
    7. พอมันดูด มันอมมันก็อยากให้เราเย็ด
    8. เราก็เย็ดสนอง need มันไป
    9. เราก็ฉีดน้ำเชื้อใส่มันไป
    10. มันก็รักมึงหัวปักหัวปำแถมท้องด้วย
  • ิอืมม...เด็กๆไม่ครบหนิครับ...

ติดตามมาตลอดนะครับ...
  • น่ารักมากๆๆๆๆๆ
  • เปิดเท่าไรน้อๆๆๆ
  • น่ารักทุกตัวเลยจ้า
  • * whitesnake
    * CommentTime8 ชั่วโมงก่อน | March 20, 2010, 1:44 am

ิอืมม...เด็กๆ ไม่ครบหนิครับ...

ติดตามมาตลอดนะครับ...

เพิม"ไอ่เก๋า"ให้แล้วนะ
    ไฟล์แนบ
    DSC03780.jpg 75K
  • อ๊ากกกกก....

น่ารักเป็นที่ซู้ดดดด

น่ากัดหูจิงๆๆ
  • อย่าลืมนะครับ..ตัวเมีย...่ส่งมาให้ดูหน่อยครับจะได้ไว้พิจารณาก่อน eak_chumneansart@yahoo.com
  • ชอบๆๆๆๆๆๆชอบทุกตัวเลยแต่อยาได้ตัวเมียจังเลย
  • น้องๆยังเด็กอยู่เลย (เเอบหวงนิดหน่อย)เดี๋ยวจะเปิดให้จองกันเร็วๆนี้นะคะ
    ขอบคุณทุกคนมากนะคะ ตอนนี้น้องๆกิน Eukamuba เเช่นม Letter Lac
    กินวันละ 3 มื้อค่ะ กินกันเก่งเชียว
    ไฟล์แนบ
    DSC03642.jpg 74K
  • ชอบตัวนี้ครับ ปุ๊กงาอยู่ที่ไหน

ตัวนี้ผู้ หรือ เมีย
    ไฟล์แนบ
    DSC037702.jpg 78K
  • สวยจิง เลย
  • ลูกหมาตอนเป็นเด็กก็น่ารักเหมือนกันหมดแหละ
    พอโตมาการันตีได้เลย เจ้าหนูน้อยก็น่ารักเหมือนแม่ หุ่นสมาร์ทเหมือนพ่อ แน่นอนนนนนนน
    สรุปคือ สวยมากกกกกกกกกกกกก

พื้นฐานครอบครัวดี เลี้ยงดูเป็นอย่างดี
    ใครเพาะขายว่ะ ขอเห็นหนังหน้าหน่อยสิ

หลอกให้เราหลงรักเด็กๆ แล้วจะแอบเก็บไว้เอง ชิมิ ร้ายกาจจิงๆ
  • เป็นไงบ้างครับ
    เด็กๆคงกำลังซนได้ที่เลยนะครับ

คิดถึงเด็กๆมากครับ
    ถ้าว่างๆจะแวะขึ้นไปเล่นกับมันอีกเร็วๆนี้ครับ
  • O.O น่าร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
  • ชอบอ่ะ :o036: น่าร้ากกกกกกกกกกกกกกกกกก:o020:
    โตมา งามขนาดเน้ออออออออออออออออ:o027::o027:
  • น่าร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกก
  • นี่ก็เหมือนกับตัวบนเหมือนกัน
    ไฟล์แนบ
    DSCF26284.jpg 50K
  • ลูกสวยมากครับ

อยาก......รบกวนแจ้งราคาประมาณนิดได้ไม่ครับ
    chatree_kat@windowslive.com ขอบคุณครับ