ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อนาคิน-ใหม่
  • จำตัวนี้ได้ไหม ตัวผู้ผมจำไม่ได้ว่าถึงปีครึ่งหรือยัง
    ไฟล์แนบ
    DSC09511.JPG 115K
  • ** ดีๆๆพี่โจ กลับมาแว้วเรอะคร๊าบๆๆ พี่

ผมเปลี่ยนเบอร์แว้วนะ 083-243-5556

จำไม่ได้เหมือนกานนะว่ากี่ปีแว้ว

ต้องรอถามใหม่นะพี่.....

ยังไงกลับมาถ้าพร้อมเมื่อไหร่ดื่มด่ำกานหน่อยพี่ๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    BLACK ACE2.jpg 78K
  • พี่ โจ กลับมาไทยแล้วเหรอครับ.
  • สวัสดีครับพี่โจ พี่ตี๋ เพิ่งครบขวบวันที่14มีนาที่ผ่านมาครับ มีรูปอื่นอีกมั้ยครับพี่โจ
  • Anakin.. ขอ mail : ตาติ๊ก หน่อยคร๊าบ
  • จะกลับวันที่1มิถุนายนครับ ครั้งนี้แน่นอนไม่มีเปลี่ยนแปลง เพราะซื้อตั๋วไว้แล้ว
    อนาคิน ของฝาก(เป็ดแดง)ผมจัดการให้เรียบร้อยแล้ว ผ้าพันคอก็ได้มาแล้ว เดี๋ยวกลับไปจะส่งให้ถึงบ้าน
    สวัสดีคุณตี๋ เป็นยังไงบ้างสบายดีหรือเปล่า ว่างๆก็ลงรูปไอ้ตัวเมียสีแดงๆให้ดูหน่อย
    เมื่ออาทิตย์ที่แล้วไปเห็นเรดโนสตัวเมียที่ Dublin มาเลยเก็บภาพมาฝาก แบบสายเดิมๆเลย
    เดี๋ยวจะลงรูปให้ดู
    ไฟล์แนบ
    SDC10308.JPG 55K
  • กลับมาแล้วคงได้เจอกันตัวเป็นๆบ้างนะพี่.ตัวนั้นสายเดิมๆเลยนิ สีฟางข้าว หรือ ครีม ดูสะอาดตาดีนะพี่.yally b สะบายดีครับพี่ เล็กยังไงก็เล็กยังงั้น 555 เรื่องเฝ้าบ้านนี่ไม่ต้องห่วงครับ ทำได้ดีในระดับที่น่าพอใจมากครับ.
    ไฟล์แนบ
    DSCF23962.JPG 60K
  • มันตันดีจังคุณตี๋ แววตาเอาเรือง เสียดายที่ผมยังไม่มีโอกาสที่จะได้อยู่เมืองไทยนานๆ
    ไม่อย่างนั้นคงต้องขอจองลูกมันไว้สักตัวแน่
  • สวัสดีพี่โจ พี่ตี๋ อนาคิน
    ครบขวบเมื่อวันที่14มีนาที่ผ่านมาครับ มีรูปอื่นอีกมั้ยพี่โจ
  • รูปไม่มีครับ ตอนนี้หมาอยู่ที่สระบุรีครับ น้องชายเลี้ยงไว้อย่างดีมีที่ทางสำหรับวิ่งเล้น
    ภายในบริเวณบ้าน เอาไว้กลับไปจะไปถ่ายมาลงให้ดู ใหม่ (อีก2เดือนเศษๆก็จะกบับแล้วครับ)
  • ไม่เจอกันนานเลยนะคับพี่โจอี้ สบายดีนะคับ :006:
  • *** รอกานกลับมานะพี่จะได้มาเมากานหน่อยๆๆๆ 55555.+++ ***
  • รูปบนสุด....ตัวเล็กกว่าเพื่อนผิวหนังเป็นอะไรครับพอดีตัวที่บ้านเป็นเหมือนกันเลยครับ