ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ขายไปแล้วคับ
  • ระวังผีหรอก นะครับ
  • มันเกี่ยวอะไรวะมันเวปคนเลี้ยงสุนัขโว้ยไม่เวปเครื่องใช่ไฟฟ้า
  • เดียวนี้เด็กเล่นเยอะนะครับ คุณกำลังทำรายส่วนรวมมันเปลืองเนื้อที่เขาเช่าเสียตังนะครับ เขาไม่ใด้สร้างมาให้ตั้งกะทู้ไร้สาระ แบบนี้นะครับ ทำอะไรคิดถึงคนอื่นเขาบ้างครับ อย่าทำอะไรสนุกไปหมด เว็ปนี้ผู้ใหญ่เล่นเยอะนะครับ เกรงใจเขาบ้างนะครับ ขอบคุณ
  • ทำราย >> ทำลาย จริงๆมันก็ไม่เปลื้องเนื้อที่หรอกครับ แต่ที่คุณ ozaka จะพูดถึงคงหมายถึง มันจะไปดันกระทู้ ที่ีสาระลง นั้นผมก็เห็นด้วย แต่กระทู้ ( เสนอความคิดหน่อย ) เวลาที่มีการตอบกระทู้ แต่มันก็ไม่ได้อัพเดท ทำให้กระทู้นั้นอย่างไรก็โดนดันลง อยู่ดีทำให้ความสำคัญของกระทู้หมดไปอยู่ดีครับ ถ้าความคิดผมผิดพลาดอย่างไรก็ขออภัยด้วยนะครับ
  • คำเตือน----เว็ปนี้ผีดุ