ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เมื่อพิตบูลปะทะขโมย
  • ฝากให้พี่มาร์คหรือเพื่อนๆในเวปช่วยดูหน่อยว่ามันเป็นการกัดของพิตบูลจริงไหม
    มันเป็นฟอร์เวิร์ดเมลล์ครับ (ขอโทษด้วยครับภาพสยองมาก)
    ไฟล์แนบ
    GetAttachment52.jpg 42K
    GetAttachment42.jpg 46K
    GetAttachment32.jpg 42K
    GetAttachment22.jpg 39K
    GetAttachment1.jpg 41K
  • ทันสมัยมากเลย ล้ำสุดๆ
  • เก่ามาก แล้ว ครับ ภาพนี้ .........มีคนเคยเอามาลงแล้ว

ลบดีกว่า ครับ สยอง
  • คนที่ยังไม่เห็นก็มีครับ ผมไม่ได้บอกว่ามันเป็นภาพใหม่ แค่อยากจะถามว่ามันกัดคนตายได้แบบนี้เลยเหรอ มันมีประโยชน์เป็นข้อมูลสำหรับคนที่จะตัดสินใจจะเลี้ยงพิตบูลมือใหม่
  • คงไม่ใช่แล้วละครับ โดนกัดจะขนาดนี้ นี่มันภาพ คนโดนระเบิดซะมากกว่า หน้าคนถึงหายไปทั้งซีก สังเกตุจากภาพมือ สิครับ มันขาดเหมือนโดนแรงระเบิดเลย ถ้าพิทบลูมันกัดคนแล้วได้ถึงขนาดนี้จริง เค้าคงไม่ให้ขยายพันธ์ มาจนถึงทุกวันนี้หรอกครับ

****โดยส่วนตัวนะครับ ถ้าไม่ส่งเสริมก็ อย่ามาทำลายดีกว่าครับ ยิ่งเห็นหัวข้อแบบนี้ คนเค้าก็ยิ่งจะกลัวพิทบลูมากยิ่งขึ้นโดยเฉพาะผู้ที่ยังไม่เคยได้เลี้ยงหรือสัมผัส
    และคนที่เข้ามาดูเวบ เราแล้วเค้าจะคิดยังไงมั้งละครับแบบนี้ หรือว่า คุณอยากให้เขามองพิทบลูว่าเป็น หมาปีศาจ อย่างงั้นหรือ.????

****ผมว่าก่อนลงรูปภาพอะไร แบบนี้ คิดให้ดีก่อน ดีกว่านะครับ ว่ามันเป็นภาพจริง หรือ ตัดต่อ ไม่ใช่ว่าได้รับฟอร์เวิร์ดเมลล์ มาแล้วก็เอามาลงในกระทู้ โดยไม่คิดให้รอบคอบ(ระวังนะช่วงนี้ผีดุ) ภาพนี้มีมานานหลายปีแล้วครับ
  • น่ากัวว่ะ โดนอะไรอ่ะ
  • น่ากลัวจังครับ
  • ผมว่า คนเค้าไม่รู้ เค้าก็ต้องถามเป็นธรรมดาแหละคับ ไม่มีใครฉลาดไปซะทุกเรื่องหรอกคับ เค้าอาจไม่มีเจตนาทำลายอะไรหรอกคับ
    เผื่อคนอื่นๆที่เค้ารู้มาตอบ หลายๆความคิดเห็น
  • เขาลงข้อมูลภาพนี้เพื่อประกอบคำถามให้สมบูรณ์
    คนตั้งกระทู้ไม่ควรถูกตำหนิอะไร
    คนมีความรู้ก็ตอบไป
    คนอ่านก็ได้ความรู้
    ไม่เห๊นจะมีข้อเสียอะไร
    ควรมองโลกอย่างสร้างสรรค์
  • ผมไม่เห็นว่าจะเป็นการทำลาย วงการ พิทบูลตรงไหน
    กลับตรงกันข้าม คนจะได้มีความรู้ ทั้งมือเก่าและมือใหม่
  • ผมละเบื่อ ไอ้ที่บอกว่า เก่ามากแล้ว ลบเหอะ
    คิดได้ไง เห็นแก่ตัวสุดๆ
    แล้วไอ้คนที่พึ่งจะมี คอมพิวเตอร์ กับเค้าบ้างหละ จะทำยังไง จะไม่มีสิทธิ์ได้ดูไอ้ภาพ พวกนี้เลยใช่มั้ย ไอ้ภาพที่พวกคุณๆเคยดูมาแล้วเนี่ย!
    ตายยย อย่างงี้ คนรุ่นลูกๆ ผม เค้าจะได้ดูอะไร? จะเก่า จะใหม่ มันก็น่าสนใจ บ้างภาพก็แฝงไปด้วยความรู้
    อย่างนี้ผมต้องมานั่งเซฟทุกรูป ที่น่าดู น่าสนใจ ให้ลูกผมหนะสิ เพราะเผื่อว่าลูกผมจะต้องมาเจอคนเห็นแก่ตัวอย่างคุณๆ ในสังคมไทย
  • มันก้อไม่ได้ทำลายแต่มันไม่ได้สร้างสรรค์อะไรคับ ผมว่าถ้ารู้แล้วว่ามันคืออะไรก้อลบกะทู้สะ มันไม่สร้างสรรค์
  • มึงไปอยู่ไหนมาวะเมลนี้เขาดูกันไปเป็นชาติแล้ว แล้วก็เคยมีคนเอามาลงสองสามรอบแล้ว โคตะระ เก่าสุดๆ บักห่า
  • ไอ้ควายเอ้ย.......มึงดูดิโง่จริงนะพวกมึงอะ.............ถ้าหมากัดต้องมีรอยเคี้ยวดิ............โง่จริงๆๆๆๆๆๆๆๆๆ...กูว่าน่าจะเป็นหุ่นมากกว่า.......อย่าป่วนคนอื่นให้เขาสับสนเลย...........
  • ส่วนตัวคิดว่าไม่หน้าจะใช้หมากัดครับ ดูจากรอยบาทแผลที่เกิดขึ้น
  • อย่าป่วนดีกว่า.......ถ้าอยากดังไปเป็นดาราโน้น........ควายจริงๆๆๆ
  • อย่าทะเลาะกันเลย ภาพนี้มีมานานแล้วก็จริง แล้วกระทู้ทำนองนี้ก็เป็นที่ถกเถียงกันอยู่ตลอด แต่ก็ยังไม่มีใครยืนยันภาพดังกล่าวได้ว่าเป็นความจริงหรือไม่เป็นความจริง
  • ผมก็ไม่ทราบครับ อาจเป็นได้หรือเป็นไม่ได้ทั้งนั้นครับ
  • ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ
    แต่ผีบางตัวปากดีน่ะครับ แนะนำกันดีดีก็ได้ครับ
    นักเลงเหรอครับนัดเจอกันได้ 0818227721
  • ปากไม่ดีในเวปมันทำไม่ยากครับเหมือนหมาเห่าอยู่ในกระดอง
    ถ้าไม่พอใจอะไรโทรมาดีกว่าน่ะครับ
    เบอร์ 0818227721น่ะครับ

ขอบคุณข้อมูลน่ะครับอย่างน้อยก็ได้รู้ว่ามันอาจะใช่ไม่ใช่ก็ได้ ขอบคุณครับ
  • สุดๆมันสมควรแล้ว
  • ภาพนี้นามมากแล้วครับ
  • จิง!!..บอกไ้ด้เลย มีเหตุผลแต่ขี้เกียดอธิบาย และยังมีอีกที่โดนประมาณนี้ หาดูเอาในเน็ต
    ผีบางตัวนี้ก็จิงๆ เลย ตอนแรกเป็นคนแต่พอโดนเข้าหน่อยก็กลายร้างเป็นผีมาด่าเค้า เฮ้ยยย.....
  • นานแล้วมีปัญหาตรงไหนอะ อธิบายหน่อยดิ๊ หรือจะโชว์ว่าค้าทันสมัย
  • สังคมไทยไม่พัฒนาเพราะพวกนิสัยผีผีนี่หละครับ
    สามัญสำนึกต่ำ
  • ผมไม่ได้ว่าผีดีดนะครับ
    เดวเหมารวม
    ทักษิน:062:
  • จากภาพที่เห็นไม่น่าเป็นฝีมือของหมาอ่าครับ เพราะถ้าสังเกตุดีๆที่บาดแผลมีตั้งหลายจุดมากเกินกว่าที่หมาตัวเดียวจะทำได้ ถ้าเป็นหมาทำจริงผมว่าหมาตัวนั้นต้องตัวใหญ่เท่าเสือแล้วต้องมีอาการคลั่งมาก แล้วเท่าที่เห็นแผลส่วนใหญ่อยู่ที่ใบหน้าไม่น่าที่หมาจะกัดได้สูงขนาดนั้นและไม่สามารถกัดได้แน่ ผมว่าไม่น่าใช่หมาน่าจะเป็นการตายจากระเบิด ต่อให้ภาพนี้เป็นเสือกัดตายสภาพบาดแผลก็คนละอย่างกันไม่น่าใช่นะครับ อยากเห็นภาพการจู่โจมของพิทบูลจริงๆลองไปค้นดูใน youtube เซิรทว่า pitbull-attack ,dog attack style ลองดูนะครับ
  • หน้าขลาดดดดดดดดดดด
  • พวกผีๆระวังไว้นะ
  • ผมว่าน่าจะโดนกัดจริงๆนะครับผมเคยไปหามาดูบางคนโดนกันแก้มหายไปเลยนะครับ พิทบูลกัดจริงๆครับ ถ้าระเบิดจริงเสื้อผ้าคงไม่อยุ่กับเนื้อกับตัวแบบนี้หรอกครับเสื้อที่เปื้อนดินนั้นคงจะเปื้อนเพราะกำลังปลุกปล้ำกับพิทบูล ก็เป็นไปได้นะครับ

แต่โหดดีนะครับภาพนี้เห็นครั้งแรก อึ๋ยๆ:006::006:
  • ถ้ามันกัดคนจริงๆก็น่าจะเละครับ
    ไฟล์แนบ
    Julong22-3-53-23.jpg 41K
    Julong22-3-533.jpg 105K
  • สัญชาตญาณหมา....มันไม่กัดที่เดียวหรอก......มันต้องกัดทั้งตัว..............แถมไม่มีรอยเคี้ยว...แถม...นอนคว่ำ....มันน่าจะกัดตรงหลังหรือหัวมากกว่าที่หน้านะ.....ผมว่าแต่งภาพมากกว่า........ดูดีๆๆดิ........เนื้อคนทำไมมันซีดเหมือนเนื้อยางเลย.....ผมว่าหุ่นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ.....เชิด........
  • มดกัดมั้ง
  • สงสัยโดนกัด+เจ้าของเอาไม้เบสบอลตีช่วยกันกับพี่หมาแหง๋ๆ...เละเชียว :020: :020: :020:
  • ผมก็ว่าหมากัดแหละครับ ผมมองโลกแง่ดีคับ

ไม่น่าโกหกหรอกคับ^^.ดีมันไม่กิน.
  • ต่างประเทศนี่น่า
  • ใจเย็นๆครับน้าผี...เก่าสำหรับเราเเต่อาจจะใหม่สำหรับคนอื่น.....อย่าว่ากันเลยครับ...คนเราไม่ได้เกิดพร้อมกันครับ...เเละไม่ได้มีเวลาเท่ากัน.. ผมก็เคยดูเเล้ว...

เท่าที่เคยอ่าน เขาบอกว่า มีคนๆนึงเป็นชายวัยรุ่นวัยกลางคน ได้พยายามเข้าไปในบ้านคน ชายผู้นี้เป็นนักย่องเบาหรือโขมยนั่นเอง..เข้าไปเเต่เจ้ากรรม ดันเจอพิตบูลจนต้องต่อสู้กัน ชายคนนั้นทำได้ดีที่สุดเเค่ทำให้พิตบูลหัวเเตก เเต่พิตบูลทำได้ดีที่สุดคือ กัดหน้าชายคนนั้นจนระเบิดระเบ้อ..(พิตบูลพกปืนรึป่าวหว่า)

จาก สำนักข่าวรอยด์เตอร์..อิอิ

เเต่....น้าผีพูดก็มีเหตุผล เรื่องนี้อาจเป็นเรื่องที่กุขึ้นก็ได้ เพราะดูจากบาดเเผลเเล้วมันไม่น่าจะใช่หมากัดครับ มันเหมือนโดนปืนเเรงๆยิง หรือระเบิด เเล้วก็ล้มหน้ากระเเทกอีกที....
    เราๆท่านๆก็ได้เเต่คิดเเละวิจารณ์ครับ....คนตายเท่านั้นที่รู้เรื่องนี้จริง เเล้วก็ตำหรวด ฝรั่งนั่นเเหละ...

ทุกอย่างเป็นไปได้ ฝรั่งอาจโกหกเรา หรือ คนไทยเอาภาพมาเเล้วมาโกหกกันเอง.....
    ผมก็ไม่รู้เรื่องจริงหรอกครับ....ได้เเต่คิด...