ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบูลใครไม่รู้ สงสารคับ
  • :024:พิทบูลใครหลุด แถวมหาวงษ์ อยู่ตรงโค้งตาหวาน สีดำถุงเท้าขาว ตัวเมีย อายุน่าจะไม่ถึงปี เห็นเดินบริเวนนั้นหลายวันแล้ว ถามป้าขายก๋วยเตี๋ยวเนื้อแถวนั้น เค้าบอกว่าหมาจรจัด เห็นแล้วสงสารมากๆ ผมไปนั้งกินก๋วยเตี๋ยว ตอน 4 ทุ่ม 5ทุ่ม มันก็จะมากินเศษอาหารที่ร้าน ร้างกายยังไม่โทรมมาก แต่มีรอยยุ่งกัดตามตัว ถ้าบ้านผมมีอยู่แล้ว 3 ตัว เลยไม่สามารถนำมันมาเลี้ยงได้ ยังไงถ้าใครอยากได้ลองมาดูครับ ถามป้าขายก๋วยเตี๋ยวดูครับ
  • สาธุ คนใจดีมารับไปเลี้ยงทีเถอะครับ อนุโมทนาบุญด้วยนะครับ
  • ใครอยู่แถวนั้นแวะไปดูกันหน่อยนะครับ...น่าสงสาร
  • เอาอีกแล้ว พิทบลูหลงทาง :002:
  • มหาวงษ์นี่แถวไหนขอรายละเอียดหน่อยคับ

ขอบคุณครับ เอ่อ....ถ้ามีคนมารับไปแล้วช่วยบอกด้วยนะครับ :005:
  • สำโรงอะคับ ยังไม่มีคนมารับสงสารอะคับยุงกัดมัน
  • ไปไม่ถูกแฮะ

ไกลด้วย อยากไปดูจัง ว่าง ๆ ต้องไป

ขอบคุณมากคับ