ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

5เดือนตัดหูใด้ป่าวคับ
  • 5เดือนตัดหูใด้อะป่าว
  • ไม่แน่ใจนะ แต่ส่วนมากจะอยู่ประมาณไม่เกิน 3 เดือน:001:ลองโทรสอบถามคลีนิคที่รับตัดดูครับ
    แต่ถ้าเป็นตัวเมียไม่ตัดก็ได้ครับ.:003:..ทำไม่ถึงพึงจะอยากตัดละครับ.....:012::012:

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=12923&page=1#Item_17
  • ไม่แน่ใจเหมือนกัน โทรไปถามดีกว่า เห็นบางคนบอกตัดได้ แต่ถามหมอดีที่สุดครับ
  • เหมือนคุณโดนคลิป ไอ้จู๋ ตอนโตอะครับ
  • :013::013::063:555 น้าผีขำจังคิดได้เนอะน้า
  • ตัดได้ครับไม่มีปัญหา ขนาดหมาอายุเกือบปียังตัดได้เลย ขึ้นอยู่กับความชำนาญของคุณหมอ และปริมาณการใช้ยาสลบให้เหมาะสมกับตัวหมา ถ้าอยู่กรุงเทพฯก็ไปที่ซอยวัดไผ่ตัน(BTS สะพานควาย) คงไม่ต้องให้บอกว่าหมอชำนาญแค่ไหน คนในเว็บนี้เขารู้จักคุณหมอรายนี้ดี เก่งโครต
  • ตัดได้คับ แต่ แพงหน่อย ใช่ยามากอะ ตามน้ำหนักหมา แต่อย่าลืมอดอาหารก่อนไปนะ
    เพาะ มันจะตาย ที่ตัดเขาไม่รับผิดชอบนะคับ ของผมเกือบตายหมอด่าเลย อิอิ
  • ทำไม ถึง ถ้าเป็นตัวเมียไม่ต้องตัดก็ได้ . . .

suthontr