ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ตัดหูแล้วหูไม่ตั้งเลย
  • :m024::m024:ตัดหูแล้วหูไม่ตั้งเลย ต้องดามรึป่าว แล้วดามนานมั๊ยคะ
    ราคาเท่าไร เค้าจะเอาอะไรดามคะ
    ผู้รู้ช่วยบอกทีนะคะ:m024::m024:
  • ต้องดาม
    ดามจนกว่าจะตั้ง
    ราคาไม่ทราบ
    กระดาษแข็ง พลาสเตอร์เหนียว

อยากช่วยนะแต่จนปัญญาไม่รู้จะอธิบายด้วยคำพูดอย่างไรถึงจะเข้าใจ
    ถ้าจะให้ดี หากทำไม่เป็นเอาไปให้ร้านที่รับตัดหูเขาดามให้จะสะดวกกว่าครับ
  • :m076:ที่บ้านตอนแรกก็ไม่ตั้งแต่พอปล่อยไว้ซัก2อาทิตย์กะว่าจะไปแก้ใหม่มันกลับมาตั้งเฉยเลยลองดูก่อนถ้าจะไปแก้สงสารมัน