ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

THE FUCK BY SHOKUN กาญจนบุรี PUPPY FOR SALE
  • :032::032::032: THE FUCK ...THE BONG SON

แต่ละชุดอย่างละตัว สนใจชุดไหนโทรถามได้เลยคับ :062:
    ไฟล์แนบ
    Picture 180.JPG 118K
    Picture 167.JPG 88K
  • ชุดแรก ..The Fuck (Bong+Pogshop) x yolex (gayter+zonya rama3)

ขออนุญาตปิดการขายคับ ...... ได้เจ้าของแล้ว ..ขอบคุณคับที่ไว้วางใจเรา ...
    ไฟล์แนบ
    20100115184107_PET.jpg 63K
    20100309221440_DSC00398.jpg 51K
  • ชุดสอง .... The Fuck ( Bong+Pogshop) x Justine (Bong+Amma) ชุดนี้เป็น Double Bong Breed

1 .. ตัวผู้ + UKC ติดต่อเสี่ยจรูญ บลูลี่ ( นครปฐม ) :047: 089-7866229 รูปล่าสุดจากงานมิตติ้งเล็กของนครปฐมคับ
    ไฟล์แนบ
    20100115183300_PET2.jpg 68K
    PICT00823.jpg 36K
  • ใครโง่ไปซื้อก็แย่แล้วหละครับ

หมากาก ขายแพง
  • ชุดสาม .... THE FUCK x MEDUSA ( แม่นำเข้า ) GOTTILINE 100 % ..... Double STROM GOTTI.

1 ...ตัวผู้ + UKC ติดต่อที่ ช่างวี โยธาพิทสุพรรณ ... :047: 08-9214-5727 ...

ลูกสุนัขสายเลือดดี ..... ราคาโทรคุยกันได้เลยคับ ... ไม่ยากไม่แพง..อย่างที่คิด...
    ไฟล์แนบ
    FUCK2.jpg 63K
    20100322163140_DSC_0575.jpg 76K
  • ............... ความท้าทายที่รอการพิสูจน์ อิๆๆ :021:

ขอบคุณพี่มาร์คสำหรับพื้นที่คับ ......... สนใจชุดไหนติดต่อสายตรงที่เจ้าของตามที่ได้ลงเบอร์ให้เลยนะคับ

เรื่องราคาต้องลองต่อรองเองคับ ................... ตามความพอใจของแต่ละบุคคลคับ :031:

.................:021: :067: .........เป้าหมายมีไว้พุ่งชน บ๊าย บาย ..:031:
    ไฟล์แนบ
    3332222.jpg 88K
  • หมาเทพยังขายไม่หมดอีกเหรอค๊าฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ
  • อ๊อฟ กจ. มึงจะเอายังไงกับกู
    คุยกับกู มึงก็ด่าคนอื่น คุยกับคนอื่น มึงก็ด่ากู
    ปากก็บอกว่า "ผมไม่คิดจะมีปัญหาอะไรกับพี่"
    ถ้ามึงอยากมีปัญหา กับกูขอให้บอก
    แต่อย่าพูดว่า "ผมไม่คิดจะมีปัญหาอะไรกับพี่"
  • เรื่องเก่าอีกแล้ว ... จบไปแล้ว ... เอาเรื่องจับผีบ้านนู้นได้ไหมเดี๋ยวเอามาให้ดู อิๆๆ ........:027:
  • CommentAuthorGhostCommentTime4 นาทีก่อน | March 26, 2010, 8:05 pm
    อ๊อฟ กจ. มึงจะเอายังไงกับกู
    คุยกับกู มึงก็ด่าคนอื่น คุยกับคนอื่น มึงก็ด่ากู
    ปากก็บอกว่า "ผมไม่คิดจะมีปัญหาอะไรกับพี่"
    ถ้ามึงอยากมีปัญหา กับกูขอให้บอก
    แต่อย่าพูดว่า "ผมไม่คิดจะมีปัญหาอะไรกับพี่"
    --------------------------------------------------------

เก่งมากครับ น่ากลัวจริงๆเลย
  • ว๊ะ ว๊าววว มีแต่พวกชอบขุดเรื่องเก่ามาหางานกันจริงเลยๆหวะพี่

--ระยะทางพิสูจน์ม้า กาลเวลาพิสูจน์สันดารคน--
  • ตัวเมียตัวแรกอะเท่าไรหรอคับ
  • :062:เจ้าตัวนี้ตอนนี้ไปอยู่ไหนคัฟท่าน

ใครเปนเจ้าของคัฟ

พอดีอยากไปดูตัวจิงอ่าคัฟ....
    ไฟล์แนบ
    GetAttachment13.jpg 47K
  • คุณ konmeefai ถ้าสนใจยังไงติดต่อไปเลยครับ สบายๆ อยุ่แล้วครับ
  • แก็งค์หน้าด้านมาแล้วครับ
  • ลูกหมาสวยดีขายหมดไวๆจะได้ไม่โดนผีหลอก อิอิ555
  • อ๋อตัวนั้นเป็นลูกหมาตาจิ๊ปใช่ไหมคับ ถ้าใช่ก็ไปอยู่กับคนกรุงเทพคับพอดีเค้าเคยซื้อลูกฟัคไปชุดหนึ่งแล้วคับ

ส่วนนางซิมบาร้าเจ้าของเก่า( นายM ) เขาขายต่อคนอื่นไปแล้วคับ ...

ดูกันยาวๆคับตาอ๊อดเทอร์โบ อิๆๆ พี่ผีเขาตามเชียร์ตลอดแหละ อิๆๆ

สนใจตัวไหนโทรตามเบอร์โทรศัพท์ที่ให้ไว้ได้เลยคับ..............ขอบคุณคับ :015:
  • กุงเทพไรพี่ มั่ว มั่วมากกก รู้จิงป่าวนิ ....... น้องที่เปนเจ้าของเค้าอยู่อุบล

เห็นน้องเค้าว่าโดนไอ้จิ๊บ......หลอกขายนิ

หมามีตำหนิก้อไม่บอกตั้งแต่แรก....บอกก้อตอนที่โอนตังค์ค่ามัดจำไปแล้ว หลังหมาเปนแผลใหญ่

มากขนก้อไม่ขึ้นอีก เด่วจะให้น้องเค้าโพสต์รูปหมาลงให้ดูว่าไอ้จิ๊บมันทุเรศแค่ไหน.......

น่าเกียด(ไอ้จิ๊บ) น่าสมเพช(ไอ้จิ๊บ)ที่สุด

สมควรที่มีแต่พวกน้าผีโพสต์ด่าพวกมัน
  • แก็งค์หน้าด้านมาแล้วครับ

ถูกต้องมากกกกก

แก็งค์หน้าด้านนนนนน
  • ของแบบนี้ ดูกันที่ผลงาน ดูกันยาวๆ ดีกว่า
  • ต้องยอมรับว่าเรื่องซื้อขายเป็นหน้าที่ของเจ้าของแม่พันธุ์คับเพราะล่าสุดถามจิ๊ปก็บอกส่งที่กรุงเทพผิดพลาดก็ขออภัยด้วยแล้วกันคับเพราะตัวไหนส่งไปไหนบ้างคงยากที่ผมจะจำได้คับ ......

**ส่วนเรื่องลูกหมาจะสวยหรือไม่สวยอยู่ที่ความพอใจของแต่ละบุคคลคับ ...แต่ถ้าจะให้สวยทุกตัวหรือทั้งหมดคงเป็นไปได้ยากคับ ...เรื่องจริงที่ต้องยอมรับอย่าใช้อคติมองคับ...จะทำให้โลกไม่สดใส ** และอ้ายฟัคก็เป็นแค่ส่วนหนึ่งที่ได้รับความไว้วางใจให้ทำการผสมจากผู้เป็นบรีดเดอร์เท่านั้นคับ ***

ส่วนเรื่องบาดแผลคงต้องให้เป็นเรื่องระหว่างผู้ซื้อและผู้ขายคับ .... ผิดพลาดยังไงก็ขอให้คุยกันดีๆก่อนคับดูความรับผิดชอบของแต่ละคนด้วย ....

อันสุดท้ายคือเรื่องเดิมๆ ...ด่าแบบเดิมๆ ...ไม่ขอตอบโต้และไม่ขอชี้แจงคับ ...เพราะไม่เกิดประโยชน์ ..

*********** ขอบคุณคับที่ออกความเห็นและตำหนิเรื่องลูกหมา ..จะได้ให้ผู้มีส่วนเกี่ยวข้องกลับไปปรับปรุงคับ *********

ขอบคุณสำหรับกำลังใจและขอบคุณน้ำใจที่ผู้สนใจโทรสอบถามเรื่องการขอผสมอ้ายฟัคนะคับ เพราะตอนนี้ฟัคมีโปรแกรมอย่างต่อเนื่องตามแปรนที่เราวางไว้เรื่อยๆคับจึงขอทำการปิดรับผสมไปก่อนคับช่วงนี้ .........................:031:
  • :019::015::015::015:ขอบคุนคับน้าผี...

อ้อที่น้าผีบอกว่าน้องเค้าโดนหลอกขายอ่ะ

น้องเค้าเปนคนบอกน้าผีเองป่าวคับ

น้าผีรู้จักกับน้องเค้าด้วยป่าวคับ คือว่าที่ถามผมอยากติดต่อกะน้องเค้างับไม่ได้ป่วนนะคับ

ถ้าใครมีเบอร์หรือว่าติดต่อได้ที่ไหนขอความกรุณาด้วยนะคับ แหะ..ๆๆ

ขอบคุณทุกท่านล่วงหน้าคับ
  • คนดีจริงใยต้องกลัวผีด่า แต่ ไอ้คน ที่มีอะไรติดหลัง นี่สิ ...
    เหน็บแนม เขาไปทั่ว ปาก ก็ บอก ไม่ได้ ว่า ใคร

คนแบบ นี้ คบ ไม่ได้

จริงไหม? คับ คุณ OFFshokunkungfu
  • ขอบคุณความคิดดีๆแบบนี้คับ .แต่คงจะบอกไม่ได้ว่าใครดีหรือไม่ดี เพราะบางครั้งการได้รับโอกาศถูกมองเป็นหนี้บุญคุณและเกิดการทวงบุญคุณกันในบางกรณีก็เข้าใจยากคับ ....และที่สำคัญมองในแง่ซื้อขายกันจะดีกว่าอย่าไปหวังความรักหรือรวมกลุ่มแบบฉันท์มิตรที่แท้จะดีกว่าเพราะผมว่าเป็นไปได้ยากเพราะเมื่อมีผลประโยชน์เข้ามาเกี่ยวข้องทุกอย่างก็จะเริ่มเปลี่ยนแปลงไปในทางที่เราผิดหวังคับ ...ง่ายๆคือ ..ตั้งใจทำทุกอย่างด้วยตัวเอง ... อย่าไปหวังอะไรกับสังคมมากแทนที่เราจะมอบให้สังคมและที่สำคัญคือ ...มากคนมากเรื่อง ... คับ ..อย่าหวังให้สูงมากเพราะเมื่อไม่ได้ ..จะกลายเป็นผิดหวัง :065:

******** ขอบคุณคับ :011:
  • เขียนใด้ดีเยี่ยมเลยครับ off
  • ตามนั้นคับเพื่อนยศ ........ แค่เป็นสิ่งที่ผมเจอมาส่วนตอนนี้เจอมรสุมไฟริษยากันเองในหมู่คณะ ฮ่าๆๆ