ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

จองสิทธิ์เลือกก่อน..ทับกันเห็นๆ
  • ทับกันติดแล้ว คอกที่แล้ว 10 ตัว ผู้ 2 เมีย 8 จองสิทธิ์เป็นคนเลือกก่อนได้ครับ 086-1028483 e-mail sorrakrai90@hotmail.com
    ไฟล์แนบ
    728.jpg 110K
  • เปิดที่เท่าไหรครับบบ

เสนอมาอย่างนี้ต้องจัดไปครับ.....
  • หากินกะหมาอีกคนแระ เหนชัดๆๆ บริสุทธิืใจขายจริงๆๆ

สาธุ เจริญๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • เอาอีกแล้ว คำๆ นี้ "หากินกับหมา" พูดกันตรงๆนะครับ หากไม่มีคนหากินกับหมา แล้วคุณไปหาหมามาจากไหนมาเลี้ยง
    คงมีนะครับซื้อมาแล้วผสมแจกฟรี หมาดีไม่ดี ก็ดูเอา หากดีก็มีคนซื้อ ไม่ดีก็ขายไม่ออก ผมเข้าใจคุณนะ แต่ผมเบื่อคำนี้มากๆเลย(ผมไม่เคยขายหมานะ)
  • ขอโทษนะครับ.....แล้วพี่มาเสือกอะไรกับผมและหมาผม แค่ต้องการช่วยให้คนที่รักหมาพันธ์นี้ได้มีตัวเลือกที่ราคาไม่แพงมากหนัก ไม่ใช่ผมจะขายหมด ใครไม่มีพื้นที่หรือไม่มีเวลาดูแล ผมก็ไม่ขาย แล้วจำไว้ด้วยว่าอย่าเสือกกับสิ่งที่ยังไม่รู้จริง.....ไอ้เปรต
  • เออ ๆ ๆ ๆ กูก็ไม่ค่อยชอบไอพวกที่พูดว่า " หากินกับหมาเลย "

กูถามมึงจริงๆ เหอะหมาที่มีเชื้อสายดีๆ ทุกสายพันธุ์เนี่ย ใครเค้าแจกฟรีกันว่ะ มีไหมการกุศล อ่ะ
    กูก็เป็นอีกคน นึงที่เลี้ยงหมา แล้วมีตัวเมียก็เคยทับ แล้วก็เคยขายลูกหมาด้วย งี้กูก็ หากินกะหมาอะดิ
    ยังไง มันผิดตรงไหน กูไปทรมาณสัตว์หรอ เผลอๆ กูเลี้ยงดีกว่าหมาที่บ้านมึงอีก

แล้วนี้จะบอกให้เอาบุญ เจ้าของ Web นี้เค้าก็ขายอาหารหมา แล้วงี้เรียกว่าอะไร
    แล้ว เพื่อนๆ อีกหลายค่าย ก็ขายหมากันเพียบไปหมด แล้วที่ตลาดนัดจตุจักร/สนามหลวง ฯลฯ
  • อีกภาพ
  • อีกภาพ2
    ไฟล์แนบ
    831.jpg 44K
  • 2
    ไฟล์แนบ
    832.jpg 69K
  • ไอ้พวกปัญญาอ่อนไม่แยกแยะ วิเคราะห์คำพูด มึงหาแดกกันซะเร็ว

แค่เพิ่งทับ ก็จะเตรียมโร่มาขายไม่เร็วไปหน่อยเหรอ รูปร่างหน้าตา

หมามึงเป็นไง พิกงพิการรู้แล้วเหรอ หรือปัญญาอ่อนแบบมึงที่ทับกัน

เองในญาติตระกูลแน่ใจแล้วหรือทำไมคนเข้าใจยากนักว่ะ แล้วไอ้หนุ่มที่ว่า

ตัวรู้มากๆๆมากแค่ไหน ถ้าคนรู้มากมีสติหน่อย อย่าวิ่งโร่ หน้าตาตื่น
  • ปากดีจริงนะมึงไอ้ผี
  • เปิดดูรูปไม่ได้อ่ะ มันไม่ออก