ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ของขวัญปีใหม่ สำหรับลูกค้าเอฟวัน ครับ
  • ของขวัญปีนี้ครับ รูปร่างหน้าตาก็ตามรูป เป็นโทนขาวดำทั้งหมด คงเริ่มทะยอยแจกประมาณเดือนหน้านะครับ
    เล็กๆน้อย อาจจะมูลค่าราคาไม่เท่าไร แต่เราก็อยากให้เก็บไว้เป็นที่ระลึก ครับผม :005:
    ไฟล์แนบ
    DSC01196[1].JPG 23K
  • :006:ป๋านี่ใจปล้ำจริงๆ แจก mini cooper เลย

ใจดีจริงๆนะ ขอผมหนึ่งลำนะ ป๋านะ
    ไฟล์แนบ
    20080925123042_20080807102524_a47ba52585e958a61501494xl5.gif 29K
  • ตอนแรกจะแจก ฮาเลย์ แต่หารูปไม่เจอ เอานี่ไปก่อนแล้วกัน
  • โฮ่ๆๆ ดีแล้วครับป๋า มินิ นี่ดี ไม่เปียกฝน ไม่ต้องทนร้อน :m072: แต่ผมก็ชอบทั้ง 2 อย่างนะ แต่ว่าเอามินิดีกว่ามัน แพงดี 555+ แล้วมันก็ ขนลูกๆผมไปได้ด้วย สบายเลยทีนี้ :m041:
  • แล้วจะแจกยังไงอะคับ
    ซื้อสินค้าแล้วจะได้จากร้านที่ซื้อหรอคับ
    ใช้ F1 อยู่ด้วย อิอิ จะได้เอามาทานกาแฟตอนบ่ายๆ
    ขอบคุณคับ
  • สงสัยใส่มาในกระสอบอาหารหรือเปล่าครับพี่...
  • ตัดชิ้นส่วนส่งชิงโชคเปล่าครับพี่มาร์ค...หรือว่าใส่มาในกระสอบครับ ขอบคุณนะครับพี่..ใจดีจังเลยอย่างนี้รักตายเลยครับ +++
  • หวัดดีครับ หัวหน้าผมสั่งอาหารไม่เป็น ผมสั่งที่นี่ได้เลยหรือเปล่า?
  • พี่แดงถ้าสั่งผมเอาด้วย1ถุง
    รุ่นสีม่วง

เอ หมู่บ้านอ้อมน้อยยยย
  • พี่แดงโทรสั่งได้เลยครับไม่ต้องเกรงใจ 081 499 4388

ของขวัญปีใหม่ เราทำแจกทุกปี ยกเว้นปีที่แล้ว ไม่มีงบ :002:
    และคนที่สั่งอาหารเป็นประจำเขาจะรู้กันว่ารับของได้อย่างไร ฮ่าๆๆ :005:

แก้วเซรามิค สีขาวเป็นรูปภาพรถมินิเพ้นท์ลายพิทบูลสีดำ สไตล์คลาสสิคสุดๆ
    ใช้ดื่มกาแฟยามเช้าหรือยามบ่าย จะเพิ่มรสชาดให้สุขุมนุ่มลึกได้อีกเยอะ
    หรือพอตกเย็นเปลี่ยนเป็นมัคใส่เบียร์เย็นๆ ก็คลาสสิคย้อนยุคไปอีกแบบ :006:

สำหรับแฟนเอฟวันโดยเฉพาะครับ ทำมาจำนวนจำกัด หมดแล้วหมดเลย :036:
  • หวัดดีครับ คุณA_TIME69 พรุ่งนี้ผมจะส้งสีม่วง 1 ถุง ให้นะครับ รบกวนถามหน่อย ลูกผมก็ใช้สีม่วง ใช่หรือเปล่า?
  • :o008::o008:ผมคิดว่าพี่น่าจะแจก แบบจับรางวัลเป็นน้องหมาแดงๆสักตัวนะ ครับ
    คงจะสุดยอดไปเลย ลูก bJ นะครับ
  • ถ้าซื้ออาหารตอนนี้จะได้แก้วเลยมั้ยคับป๋า
    จะเอาไปใช้ที่ทำงานอะคับ
    ให้เพื่อนๆรู้ว่าเราชอบหมาพันธุ์นี้จริง555
  • เพิ่งออกแบบเสร็จวันนี้เองท่าน
    ทำมาเป็นตัวอย่างลูกเดียว จากรูปมีแก้สี เอาสีแดงที่ตัวหมาออก เปลี่ยนเป็นโทนขาวดำทั้งหมด

เขากำลังจะเริ่มลงมือปั้นแก้วแล้วใส่ลาย จากนั้นจึงเอาเข้าเตาเผาให้หลังจากนี้
    ประมาณกลางเดือนหน้าผมถึงจะได้รับของครับ รับของเสร็จก็แจกจ่าย
    คาดว่าลูกค้าได้รับช่วงเทศกาลปีใหม่พอดี
  • ผมคงไม่มีวาสนาได้บรีดหมาอีกแล้วครับ
    เพราะ เบื่อการดูแลลูกหมาแรกเกิด กลัวความคาดหวัง
    ยอมรับเลยว่า เข็ดแบบเข้ากระดูกดำเลยครับ

หากไม่มีเวลาว่างมากจริงๆ คงไม่ได้เห็นลูกหมาเกิดจากฝีมือผมบรีดอีกแน่นอน
  • ปีนี้ได้รถ สวยครับป๋า. เสียดายที่ป๋าไม่บรีดหมาแล้วอ่ะครับ
  • โธ่ เพ่ ดูแลลูกหมานี่มันไม่ใช่ของสนุกเลยนะท่าน
    เรื่องกิน ก็ต้องผสม ต่องแช่ ต้องป้อน ทุกวัน
    เรื่องขี้ สิบตัวก็สิบกอง ทุกเช้า กลางวัน เย็น
    สามเวลาก็อย่างน้อย สามสิบกอง แต่รับรองเกิน
    ถ้าออกหน้าฝนอีกละก็ ฝันร้ายเลย งานเพิ่มอีกเท่าตัว

ยังมีงานอื่นอีกนะ เช็ดตัวทุกวัน พาไปฉีดวัคซีน :001:
  • ใช่ครับพี่ แดง รุ่นสีม่วง รุ่นแอดวานซ์
    โปรตีน 32%
    รุ่นนี้น่าจะเหมาะที่สุดครับ เพราะเด้กๆๆของพี่แดงไม่กินของดิบต้องรุ่นนี้ละครับ
  • :o001: ป๋าผมซื้อที่ตัวแทนอ่า(ไปไกลด้วยนิดนึง)แล้วจาใด้ของฟรีใหมอ่าป๋า อย่าใจร้ายเด๋วหมาแดงป๋าจะโดนยา ฮ่ะๆ
  • ทวงกันเอาเองเด้อ หากเป็นลูกค้าประจำ ตัวแทนเขาก็จำได้แน่นอน

หากเอากันคนละใบน่าจะพอ ได้รับกันทุกคน
  • เราจะได้กับเขาไหมหว่า:o003:
  • พี่มาร์คคับ เมื่อวานซืนเพิ่งไปซื้อมา 2 กระสอบจะได้แก้วกะเค้ามั๊ยเนี่ยย
  • หวัดดีทุกท่านครับ คุณ A_TIME69 ผมโทรไปแล้ว เขาให้รอซื้อที่ร้านหน้าหมู่บ้านครับผม
  • ครับพี่แดง....
  • ของเขาดีจิงๆๆคับ