ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• มาดูลีลาพี่Markกันนะค๊าบ สุดยอดมืออาชีพคับพี่น้อง
    ไฟล์แนบ
    1103.jpg 94K
    257.jpg 118K
    443.jpg 98K
    537.jpg 85K
  • ขอเชิญเลยนะคับพี่ๆ ถ้าว่างๆก็เข้ามาเล่นกีฬาด้วยกันคับ
    ไฟล์แนบ
    355.jpg 91K
  • ทำไม่เน็ตน่าเกลียดจังครับ....อิอิ
  • พี่มาร์กระโดดตบหน้า เน๊ตเลย สุดยอดดดดดดดดดด :063:
  • โหยย พี่มารค์ เน๊ต ยี่ห้อ ไรอ้ะ สี แดงสด มาก 5 55 5 ไม่ลงทุนเลยนะ คับ พี่ 5 5
  • เห็นท่าพี่มาร์คแล้ว .....อิอิ
  • เป็นงัย พอไหวไหมทั่น
  • ถล่มไป สามเกมส์รวดนะเว๊ยยยย
  • พี่มาร์คถล่มเค้าเหรอครับ?
  • แก่แต่เก๋าครับ ขนาดต่อให้สามต่อสอง ยังทำอะไรพี่ไม่ได้เลย

อ่อนจริงๆ เด็กหนุ่มสมัยนี้ ฮ่าๆๆ
  • ลูกเหยียบหน้าเน๊ต อันตรายมาก มีขู่ด้วย ฮ่าๆๆๆ
  • ผมกลัวเน๊ตขาดจัง พี่มาร์ค ^^"
  • เห็นแล้วคิดถึงตอนเป็นเด็กเลยแฮะ

หนุกดีครับ ชอบ
  • เน็ตรุ่นนี้เป็นงานฝึมือระดับโอท๊อปเชียวนะพี่น้อง
  • วันนั้นว่าง เหงาๆ แวะเข้าไป ก็เลยขอเข้าไปแจม สนุกดีครับ ไม่ได้เล่นนานมากแล้ว
    ได้ออกกำลังกาย ได้เหงื่อด้วย แต่เหนื่อยแทบเป็นลมครับ
  • เรียนป๋ามาร์ค..

ว่าแต่รูปตะกล้าที่แขวนไว้ด้านหลังนี่เป็น.......ผ้าเย็นกะยาดม..ป้าว อ่า........อิอิ

ว่าแต่เอากำลังมาจากใหนงิ....ทั้งทำงานทั้งกินเหล้าทั้งเล่นกีฬา(ในร่มและกลางแจ้ง..เหอๆ)...มีเคล็ดลับใลบอกหน่อยเด้อ..
  • เขาเรียกว่าการใช้ชีวิตให้คุ้มครับ

เราเกิดมาเพื่อสุข ไม่ได้เกิดมาเพื่อทุกข์ จริงไหมพี่น้อง
  • ป๋ามาร์ค ผมว่าเนตมันสูงกว่ามาตรฐานนะ 555
  • ขอเล่นด้วยคน
  • น่าสนุกจัง
  • ต้องลอง
  • 555555555555555555