ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

คลิป ARMY บทที่ ๒ นั้ง + คอย
  • :015:บทฝึก ต่อไปคับ นั้ง คอย คับ แล้วจะมีแบบฝึก อีกหลายอย่างตามมาให้ชมกันคับ
    ติชมได้นะคับ :031: วัตถประสงค์ อยากให้ทุกท่านได้นำหมามาฝึกเล่นกันนะคับ หมาก็ไม่เครียด คนก็ไม่บ้า 5555+:030:
    http://www.youtube.com/watch?v=2FQfaHRoIn4&layer_token=eb8f141ad440d4c0
    ไฟล์แนบ
    DSCN23252.jpg 65K
    DSCN23292.jpg 38K
  • เจ๋ง คร้าบบบ ฝึกนานไหมครับ

ตอนนี้ผม เลี้ยง ตัว เล็กๆ 2-3 เดือน อยู่ ฝึกได้ยัง

ชอบคำสั่งคอย อ่ะ ให้มานคอยซัก 10 นาทีมันจะอยู่ถึงป่าวไม่รู้ ^ ^
  • :063:ฉลาดดีแท้ครับ....เยี่ยมเลยครับ
  • เก่งทั้งคนสอน เก่งทั้งน้องหมานะคะ :063:
  • เจ๋งดี....แต่ดูเหมือนง่ายๆแต่ผมว่าอยากวะ.....เคยสอนมันที่หนึง.....หมาผมมันจะไปอย่างเดียวเลยสอนอยากสอบเย็น...ผมระเหนื่อยใจ..
  • สุดยอดครับตี้ เดี๋ยววันนี้ถ้าไม่ติดอะไร เจอที่สวนครับ พาแฮมเมอร์ไปตัดไหมก่อน
    จะได้เริ่มฝึกบ้าง :o061: :o061:
  • เก่งจัง
  • อามี่ มัน ฉลาด ดี จริงๆ เจ้าของ ก็ เอาใจใส่ ดี :m001:
  • Darkknight ฝึก นานไหม ไม่นานเท่ารไรคับ แต่พยามออกคำสั้งเล่นกับมันบ่อยๆ
    สุนัข พันธ์ นี้ บางคน บอกว่าฝึกยาก แต่จริงๆแล้ว ผมว่าฝึกง่ายมาก คับ (หรือว่าที่ผ่านมาเลี้ยงแต่หมาบ้านจนคิดว่ายาก)
    จากการสังเกตุ เวลามันเหนื่อย มันจะอื้อ จะปฎิบัติตามคำสั้งไม่ค่อยดีเท่าที่ควร มันจะดื้อขึ้นมาเฉยๆ
    เพื่อนๆพี่ๆ มีคลิปอะไรดีๆเอามาให้ดูบ้างด้วยก็ดีนะคับ
  • ตี๋เก่งมากarmyด้วยสุดยอดเลยคับเดียวไปด้วยคับ
  • :063: เก่งเนอะ .............

อามี่เนี่ย :038: :045:
  • สุดยอดฝึกไงคับคุณtutieไปเรียนมาเหรอคับว่างๆเอาคลิปมาฝากอีกนะคับ
  • ผมอยุจัทร์บุรี มีพิทบลูมันกัดคนทำไงดีอา+++++++++++++++++++ขอ้คำแนะนำด้วยครับ
  • :m001::m001:เยี่ยม.......

:m001::m001:ซูโค่ย......

:m072::m072:
  • ตอบ :001: น้าผี ไม่ได้เรียนมาคับแต่อ่านหนังสือเอาคับ
    tongza อยากคับเรื่องจะไม่ให้มันกัดคน มันอยู่ที่ตัวหมาเลยคับ ของผมเป็นมิตรกับคน ยกเว้นคนแปลกหน้าที่มาที่บ้าน แต่ถ้าผมได้คุยกับคนแปลกหน้าที่มาที่บ้าน
    มันจะหยุดทันที เหมือนมันรุ้ว่านี้คือมิตร แล้วถ้ามาแบบกล้าๆกลัวแน่นอนว่าดดนขู่แน่นอน
    เรื่องหมากัดคนผมว่าลองถาม :013: พี่มาร์คมาเฟีย ดีกว่าคับ