ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รบกวนถามวิธีลงรูปครับ
  • ผมไม่ค่อยเก่งด้านคอมฯครับ รบกวนพี่น้องสมาชิกด้วยครับ:001:
  • คุยกันใน"msn"ครับเดี๋ยวจะอธิบายการใช้งานแบบคร่าวๆให้ครับ.... sorajin41@hotmail.com
  • ผมว่าอธิบายยากครับ.....มารองทำที่บ้านผมเลยดีกว่าครับ...ได้ทั้งรอง ได้ทั้งเหล้า....555
  • ผมชอบน้าผีที่ลงรูปได้แน่มาก
  • ขอบคุณทุกท่านที่แสดงความคิดเห็นครับ
    ลงเป็นแล้วครับ ไปบ้านคุณหนุ่มมา แถมได้อีก1เมาด้วย5555:027: