ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หนองคายโชว์ ติชมด้วยครับ
  • ตัวแรกลูก ฟักกับสโนว์ครับ
    เป็นตัวเมียครับ 6 เดือนกว่าแล้วครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_1139.jpg 50K
    IMG_1138.jpg 45K
    IMG_1137.jpg 52K
    IMG_1136.jpg 54K
  • ตัวที่ 2 เป็นลูก กีวี้กับลีโอครับ
    เป็นตัวผู้ครับ 5 เดือนพอดีครับผม
    ไฟล์แนบ
    IMG_1153.jpg 63K
    IMG_1148.jpg 60K
    IMG_1147.jpg 60K
    IMG_1146.jpg 69K
    IMG_1144.jpg 64K
  • พี่ผี อย่าด่ามากนะครับผม
    ขอบคุณครับ
  • :m069::m069::m069:

ตัวเมียน่ารักดีค่ะ

ตัวผู้ก็เท่ไม่เบา อิอิ
  • :063::063::063:..........เต็มที่คับ การเลี้ยงที่ดีและการวางแผนโปรแกรมที่ดี .... ก็จะได้คำตอบที่ดีคับ :021:

ยินดีที่ได้เป็นส่วนหนึ่งของทุกคนคับ :062:
    ไฟล์แนบ
    Picture 172.jpg 119K
  • หมาหรือว่า สัปประหลาดครับพี่ตัวใหญ่ม้ากมาก 5 55 น่ากอดจังคับ
  • ชอบสีขาวครับ
  • :063::006:สวยงานมากๆครับ ออกลูกเมื่อบอกด้วยเด้อพี่น้อง
  • สวยมากมายควรจับผสมเร็วๆออกลูกเยอะๆ
  • สวย น่ารักทั้งสองตัวเลยครับ:m001:
  • หมาลูกไอ้ฟัค ไม่สมราคาคุย

ไอ้หน้าด้านควายอ๊อฟเอ๊ย กูเหม็นขี้ฟันมึงหว่ะ
  • :m113:สวยอ่ะ
  • กูก็รำคาญมึงวะไอ้ผีหน้าทนวันวันไม่ทำอะอะไรสร้างสรรคเลยดีแต่โม้เหม็นขี้หน้ามึงวะ
  • ** ลูกกีวีลายเสือกระบอกปากมันสวยเลยนะนั้นนะ

ของดีราคาไม่แพง...........5555555555***
  • น้องอ๊อฟคงจะภูมิใจในสุนัขของตัวเองมากใช่มั้ยครับ.....

บางคนเค้าสวยกว่าของน้องเค้าก้อไม่ได้โชว์เลย

อย่าโฆษณาให้มันเกินงามครับ...........

ฝากนิดนึงครับ............

****อย่าใช้งานน้องหมาให้มันมากนะครับ ผสมบ่อยๆๆเด่วลูกออกมาก้อไม่เต็มที่นะครับ.........

*******************************************************************************************************************************
  • ขอบคุณทุกความคิดเห้นและเจ้าของพื้นที่อยางมาก
  • ขอบคุณทุกความคิดเห้นและเจ้าของพื้นที่อยางมาก
  • ไอ้ฟักสวยมากคับอ๊อฟ...:063:
  • ขอความกรุณาพี่เยาะๆนะครับผมลงรูปหมามา
    เพื่อไม่ให้พวกพี่มาต่อว่ากันนะครับ
    ผมเลี้ยงหมาเพื่อความรัก
    ไม่ใช่เลี้ยงเพื่อให้พวกพี่ๆต่อว่ากันเกรงใจเจ้าของพื้นที่ด้วยนะครับ
    ผมลงให้เจ้าของหมาดูนะครับว่าลูกหมาผมเลี้ยงเป็นยังไง
  • ผมมองสังคมในนี้ว่ามันแปลกๆอะครับ ขอพูดตรงๆนะ เหมือนว่าอิจฉากันอะ
    กลัวว่าของคนอื่นจะดีกว่าดังกว่าของตัว กลัวของตัวขายไม่ได้กลัวเสียผลประโยชน์
    แบ่งกลุ่ม แบ่งแก๊งค์กัน แปลงร้างเป็นผีมาเหน็บมากัดกัน ใส่กันนัวไปหมด
    ทำมัยไม่ต่างคนต่างอยู่ ต่างคนต่างทำของตัวเองให้มันดีที่สุด แล้วเอาผมงานว่าโชว์กันวัดกันผมก็ไม่รู้
    แล้วกระทู้ใหนที่มองเห็นแล้วว่ามันไม่ดี..มองแล้วส่งผลเสียต่อเพื่อนๆสมาชิก
    ก็ล็อกอินกันเข้ามาติกันเลยครับ แล้วก็เอาเหตุผลมาติกันเลย....หุหุ "งง" ว่ะ
  • นั่นดิแล้วทำไมมีดีไม่เอามาลงให้ดูละแล้วมาด่าคนอื่นทำไมหรือของตัวเองที่ว่าดีตัวเองพูดเอง จุ๊ จุ๊
  • ขอบคุณทั้งกำลังใจและข้อติเตียนและขออภัยเจ้าของกระทู้คับที่ทำให้บ้านสกปรก :003:

*** ผมเป็นคนเพาะเลี้ยงหมาบลูลี่คนนึงที่อยากเห็นความพัฒนาและหาคำตอบให้ตัวเองในการผสมผสานของแต่ละสายเลือดแนวใหม่ทุกสาย ..โดยมีตัวอย่างและศึกษาข้อมูลการผสมแต่ละสายมาจากเวปประเทศชั้นนำต่างๆ...ที่เขาได้ทำการผสมพ่อหมาและแม่หมาครั้งละ4-5ตัวและต่างสายพันธุ์กันออกไป ..:014: หรือพ่อหมาบางตัวภายในระยะเวลาไม่ถึงปีก็มีผู้คนแห่มาขอผสมไปจำนวนมาก และเขาก็ได้คำตอบดีๆหลายคำตอบและบางคนก็พบคำว่าล้มเหลวโดยดูการผลผลิตหรือผลิตภัณร์เป็นหลัก ... ถ้าการผสมหรือการออกขายลูกสุนัขของผมทำให้ใครบางคนไม่พอใจก็ขออภัยมา ณ.ที่นี้ด้วยนะคับ ***:011:
  • เค้าเรียกเสือก แม่งเค้าตั้งกระทู้โชว์หมาของเค้ามึงก็เสือกเอาหมามึงมาลงให้โดนด่า ไอ้หน้าด้าน
    ลำพังตั้งกระทู้เองก็เละอยู่แล้ว มีหัวมึงก็คิดบ้างทำไมป๋าถอดกระทู้ปักหมุดพวกมึงออกทั้งที่มึงก็เข้ามาเล่นตลอด
    ไอ้หน้าด้านหลายชั้น
  • :063:006::006:เลี้ยงได้ดีมากครับโดยเฉพาะเจ้าตัวบนสวยมากๆ
    พี่อยู่แถวไหนของหนองคายครับผมอยู่อ.บ้านผือ จ.อุดรครับ
    :063::063::063:
  • มึงสิเสือกไอ้ผีก็ไอ้อ๊อฟมันเป็นคนผสมหมาชุดนี้กูว่าไม่ผิดที่มันจะเข้ามาออกความเห็นมึงเอาเวลาที่เสือกของมึงไปเข้าบ้านอื่นดีกว่าเขาไม่ได้ขอความเห็นจากมึงสักหน่อย หุ หุ

VIP.
  • นั่นดิกูเห็นด่าแต่ชาวบ้านเขาไหนมึงเอาหมาสายตาเซียนของมึงมาดูดิไอ้ผีกะหรั่วดีแต่ด่ากะทู้คนอื่น
  • อยู่แถวอำเภอเมืองครับ
  • อืออออ....สีดำสวยดีกะลังเป็นสัดด้วย 5555555555+