ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• H B D นะน้องชาย ขอให้มีสาวสวยเยอะๆนา จะได้แบ่งให้พี่บ้าง:030:
  • เจ้านายครับ ส่งให้แล้วนะครับรูปอะ
    ไฟล์แนบ
    zz178.jpg 92K
    zz1772.jpg 99K
  • ฝากให้ มาเฟีย...!!!
    ไฟล์แนบ
    00222.jpg 106K
  • สรุป ตาลีบัน เอาไปปล้ำซ้าาาาาาาาาาาาาา...5555+
    ไฟล์แนบ
    IMG_0901.jpg 89K
  • แมร่งใครยุ่งกะเด็กกรู เลิกคบโว๊ยยยยย
  • รอหน่อย เสร็จงานแระ เดี๋ยวกรูตามไปติดๆ วะ
  • ซี้ดดดดดดดดดดดดดดดดดด บึ้ม..!!!
    ไฟล์แนบ
    3332.jpg 88K
  • เราเตือนท่านแล้วนะ อย่าหาว่าตูไม่เตือน

ตอนนี้พญาอินทรีย์ พร้อมจะโบยบินอีกครั้งแว๊ววววววว
  • เดี๋ยว โทรตามสิงห์ เหลียง ตามไปติดๆ
  • ป๋า ต่อปีกเสร็จแล้ว รึ 555

บอกน้องแดง-เขียวมาอยู่กะพี่ดีกว่า ไม่ต้องล้างกรงหมาด้วย 555
  • ก่อนการเปลี่ยนแปลง...
    ปล.งานนี้อาจไม่มีภาพผม งานนี้ปล่อยบิ๊กบัง เต็มๆ
    ไฟล์แนบ
    1235.jpg 52K
  • จะให้พญาอินทรีย์ เกาะคอนอยู่นิ่งๆบนคบไม้ตลอดไปได้อย่างไร
    ไม่ออกบินบ้างเดี๋ยวง่อยแดกนะ ฮา.........................

ใครจะมาเป็น We บ้างวะ
  • ชะแว๊บบบบบบบบบ
    ไฟล์แนบ
    33256.jpg 100K
    3456.jpg 91K
  • โอ้วแม่เจ้าฝากถามน้องหน่อยจิ ขายมั้ยอยากได้
  • อยากถ่ายจริงๆ แบบเนี้ย...หุหุ:032:
  • ** อย่างเปรตๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ทนไม่ไหวๆๆๆ

เห็นแว้วเครียดไม่ได้ไปด้วยๆๆๆๆ สุโค่ยๆๆๆ**
  • แม่เจ้าโว๊ยยยยยยยย เฮียเหลี่ยงถ้าเล่นเบื่อแล้วขายผมต่อนะครับบบบบ 5555
  • Female 6 month.
    ไฟล์แนบ
    DSC05744.jpg 113K
  • กลับจาก นครสวรรค์ เมื่อวานต่อด้วย พัทยา เมื่อคืนโคตรบันเทิง..!!
    วันนี้จำศีลยาววววววววววววววว..
  • อย่าไปกลัวดิ ต่อไปอีกยาวๆไป
    เด๋วแอลกอฮอล์ในเลือดตก จะวูบไปนะ...:026:
  • อ้าวไปกันมาแล้วเหรอ นึกว่าจะรอกันหน่อย :o066::o066::o066:
  • มีโรคนี้ด้วยเหรอวะน้า เพิ่งเคยได้ยิน.."แอลกอฮอล์ในเลือดตก" ??

Rich man
    ไฟล์แนบ
    rich2.jpg 79K
  • Muken..
    ไฟล์แนบ
    mu2.jpg 98K
    mu1.jpg 100K
  • พี่บิวจองเลยเดียวกลับไปเลี้ยงวะไม่ไหว
  • พาโว ไวรัส...ชื่ออัปมงคลชิปหาย..!! เหยียบบ้านตูวันเดียวแม่งพาเชื้อมาเป็นขโยง เลวเอ้ย

ปล.จำหน้ามันไว้ให้ดี PV' PAVO VIRUS.
    ไฟล์แนบ
    DSC05659.jpg 83K
  • อาทิตย์หน้าเตรียมบินแล้วนะท่าน เงินโอนมาแล้ว อีกสองสามวันรู้ผล
  • :012::012:
    ไฟล์แนบ
    P2200061.jpg 55K
    g2-1.jpg 66K
    A23819.jpg 100K
  • พี่รายการออกวันไหนกี่โมง รอดูอยู่
  • ถอนคำพูดเดี๋ยวนี้ บิ๊กชิว เดี๋ยวบ้านมึงพังกูอ่ะเข้าบ้านไหนบ้านแดกทุกบ้าน
  • กอฟ..เรื่องรายการเดี๋ยวโทรบอกอีกที...
    ส่วนพี่เหลียง...เรื่องนั้นอ่ะรู้แล้วว่ามันคงรับเชื้อมาจากสาย2 ไม่น่าจะใช่จากไอ้ พาโว หว่ะ..และอีกอย่างกูมีเรื่องตื่นเต้น ตื่นเต้น ให้มึงและ เดี๋ยวพร้อมเมื่อไหร่จัดให้ รับรองสแค๊สสสสสส..!!
  • ว่าไงวะ..แก๊งค์แมว
    ไฟล์แนบ
    1200.jpg 53K
  • สงสัยต้องแบบนี้หวะ ขนไม่ร่วง
    คงถูกใจเราๆท่านๆที่นิยม ประเภทขนน้อย 555
    ไฟล์แนบ
    m229615.jpg 29K
  • อย่างเงี้ยไปเจอมาแล้ว...โคตรสวย
    แต่แมร่งจับทำหมันหมดเลย...5555+เดี๋ยวถ่ายรูปไปให้ดู วันนี้จะไปเซิ้งกับไอ้เหลียงซะหน่อย
  • ที่หม่องใด ผู้หมู่ 555
  • อยู่หน้าบ้านแค่เนี๊ยไปแมร่งซะไกล ฮ่า....ๆ ๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC06048.jpg 102K
  • มีสฟริงค์ด้วย โคตรเทพเลยตัวนี้
    ไฟล์แนบ
    323.jpg 99K
  • น้าบิว ตัวบนเนี้ย แมวหรือค้างคาววะ

ค้างคาวมีขาชัดๆอะน้า555
  • ค้างคาว แป๊ะมรึงอะดิ ลูกไอ่ช๊อตตี้ เว่ย...ไม่เห็นหรอสีบลูอะ .......จ๊ากกกก
  • มาปิดสถานี พีเพิ่ล แชแนล ทำไมว๊า ไอ้หน้าเห็ด....!!! นี่อยากให้สงบหรืออยากให้ยิ่งกว่าเดิมวะเนี่ย ใครแมร่งคิดวะ 555+ โคตรควาย
  • นั้นสิ วันนี้หน้าไทยคม มันส์มากๆๆๆๆๆ
  • แต่วันนี้บ้านเค้า ร้อนมากกกกกก
  • คิดถึงศาลาคนเศร้าจังคับ
    พี่ต้นไม่ได้เจอกันหลายนัดแล้วนะเพ่

พี่บิวว่างทาสีศาลาหลังบ้านยังพี่......ต้องลองไปดู55555
  • เชี้ย....ตื่นมาปวดหัวชิหายสงสัยคืนนี้ต้องต่อแบบ Non stop
    นี่เป็นภาพเหตุการ์ณเมื่อคืน version นี้มีที่นี่ที่เดียว..!!
    ไฟล์แนบ
    1115.jpg 84K
  • :o058:
    ไฟล์แนบ
    223.jpg 84K
  • หายไปหนายกันหมดคับพี่น้องคับ555555555
  • เห๊ยยย กระต่ายน้อย ชีวิสสสสสส lol
    ไฟล์แนบ
    xkhwMt312773-02.jpg 48K
  • รูปน้องโอ๊ต สองรูปนี้ ทำไมมันแยงๆตาวะเนี่ย......:017:
  • ^ ^ สุนัข สวยดีคร้าบ เห๊อะๆ
  • เถื่อน ดิบ แดนมังกือ..!!

วาราบี้ คัม นาววววววววว
    ไฟล์แนบ
    mg1_jpeg-2.jpg 59K