ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

RED NOSE MALE PUP (RAZORS EDGE BLOOD) !!! FOR SALE !!!
  • ขายครับ RED NOSE ...RAZORS EDGE BLOOD

จมูกแดง ตัวผู้ อายุ 9 สัปดาห์

ใครสนใจติดต่อได้ที่อีเมล์ SQUIRESX@HOTMAIL.COM ขอบคุณครับ

สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ครับ
    ไฟล์แนบ
    Unnamed.jpg 100K
    Unnamed2.jpg 98K
  • โอ้วว สวยงามมากมายอ่ะ พี่ท่าน

ขอให้ขายได้ไวๆนะคัฟผม อิอิ
  • ขอดูข้อมูลและรูปพ่อแม่ด้วยคับ
    แล้วตัวอื่นๆในครอกด้วยคับ
    ถ้าเอาไปเป็นพ่อพันธ์มันจะได้ลูกเป็นหมาแฟนซีหรือป่าวคับ
  • เสี่ยยุทธ ไม่สนใจตัวนี้หรือ
  • 9 สัปดาห์ 63 วัน ทำไมดูรูปเหมือน หมา 20 วันเองครับ
  • ผมว่ามันเหมาะกับ พี่มาร์คนะครับ

สวยดีครับ
  • จองไว้ก่อนได้ไมครับ อยากทราบข้อมูลมากกว่านี้เพื่อการตัดสินใจ
  • ราคาเท่าไหร่คับท่าน .........
    มีใบ ... เพ็ด นอกหรือใน แจ้งให้ละเอียดด้วยพี่
    ปล.รูปพ่อแม่ด้วยคับ

ขอโทษที่ขอมากไปนะคับ
  • พี่โอเอาของดีจากนอกมาล่อใจอีกแล้ววววว
  • น่าสนใจเป็นอย่างยิ่ง ป๋า

ใครได้ไปหละเกิดเลยตัวนี้

ลูก C4 ข้าราชการชั้นผู้น้อย ถ้าข้าราชการระดับสูงต้อง C11 เอิ๊กๆๆๆ เกี่ยวมั้ยนี่
  • ขออณุญาติบอกน้องเค้าหน่อยน่ะจะได้ไม่สับสน จขกท คือ โอ โอเป็นผู้นำเข้าหมาจากอเมรกาตามออเดอร์ครับ

ส่วนลูกหมาที่เห็นตอนนี้น่าอยู่อเมริกาน่ามีแค่หัวๆ เหน่งๆทีล่ะตัวถ้าพี่น้องท่านใดสนใจ mail ไปถามเลยครับส่วน

ค่าตัวเจ้าบูลลี่เรดตัวนี้ผมไม่รู้เท่าไหร่ ง่ายๆหมาและบล็อคมาจอดที่หน้าบ้านผมตอนนี้ 100000(หนึ่งแสนถ้วนๆ)

โทรมาเลย โอสุดหล่อ
  • :063: :063: :063:
    RED BULLIE แจ่มครับ
    :006:
    http://i370.photobucket.com/albums/oo148/P-FAMILYBULLIES_08/E40_9_FF_LBL_450.jpg
  • หมาน้อยตัวนี้ เห็นปุบ มันเด่นจริงๆ มีแววเทพแต่น้อยเชียว