ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พี่มาร์คช่วยติดต่อกลับด้วยค่ะ
  • พี่มาร์คน้องกลับจากเมกาได้เกือบสองเดือนแล้ว แต่ติดต่อพี่ไม่ได้เลย โทรไปเบอร์ 081 648 3698 ติดแต่ไม่มีคนรับ เมล์ไปที่อีเมล์ pitbullzone@hotmail พี่ก็ไม่ตอบ
    เกือบห้าปีแล้ว ไม่รู้ยังจำกันได้หรือเปล่า น้องขอแทนตัวว่าในเว็บนี้เคนะจ๊ะ หายโกรธได้แล้ว น้องมีเรื่องปรึกษาเยอะเลย เมล์น้องอันเดิมค่ะ เบอร์ใหม่ขอบอกทางเอ็มนะค่ะ

เจ้าเฮงเฮง จากไปเกือบสองปีแล้ว บอกใบ้แค่นี้พี่คงจำได้นะจ๊ะ ว่าหนูเป็นใคร

ยังเคารพและคิดถึงพี่เหมือนเดิมจ๊ะ
  • นู๋ ขอลงรูปน่ารักๆตอนเรียนให้ดูเอาหรือเปล่า ตอนนั้นตัดผมสั้นแต่ตอนนี้ยาวแล้ว เผื่อจะอารมณ์ดีขึ้น พรุ่งนี้นู๋จะเข้ามาอ่านใหม่นะจ๊ะ หากไม่รีบตอบเมล์นู๋ลงรูปจริงๆด้วย
  • อ้าว...ตอบด่วนพญาอินทรีย์
    ปล.ติดต่อคงไม่ได้หรอกครับ เพราะเบอร์/เมล์ ทุกอย่างเปลี่ยนไปหมดแล้ว
  • ช่วงนี้พี่มาร์คหายไปไหนทราบไหมจ๊ะ
  • ทราบซิครับ..เจอทุกวันแถวๆ โลตัส พลัส 5555+ ล่อเล่น ๆ ๆ
  • ช่วงนี้ พญาอินทรีย์เกาะต้นไม้รอฟ้ามืดลมพายุผ่าน แล้วจะโผบินเต็มปีกอันทรงพลังอีกครั้ง
  • พวกพี่สนิทกับพี่มาร์คหรือคะ
  • ทำไมไม่มีใครอยากคุยกะนู๋เลย
  • อ่ะ ๆ โอ๋ ๆ ๆ ๆ คุยก็ได้ แล้วจะคุยเรื่องไรดีหล่ะครับบบบบ
  • พี่เป็นเพื่อนพี่มาร์คหรือเปล่าค่ะ
  • :020:พี่ๆเค้ากลัวงานเข้ากันคับน้องเห็นใจพี่เค้าเถอะ น้องคงต้องรอป๋ามาเฟียเค้ามาเคลียร์เองแล้วล่ะ โดยส่วนตัวผมไม่ได้รู้จักกับป๋าแกหรอกรู้จักกันแต่ชื่อเสียงของแกเท่านั้นแต่บอกน้องได้คำเดียวคับว่า"ป๋าแกพญาอินทรีย์สมชื่ออ่ะคับน้อง"หุหุหุ
    ไฟล์แนบ
    c.jpg 22K
  • มีงานเข้า มีงานเข้า มีงานนนนน เข้า..... 555+

:m087: :m087: :m087: :m087: :m087:
  • อ้าวป๋าตอบพี่เค้าหน่อยเนอะ
  • ผมหละหวั่นแทน :001:
  • นั่นน่ะสิ รู้สึกหวิวๆ ไงไม่รู้...:m105:
  • ป๊าดดดดดดดดด กิ๊กเก่าป๋ามาร์ค
  • ออกมารับผิดชอบด่วน แหม่ แหม่ แหม่ ไม่ติดต่อกลับเลยนะครับ เจ้านายยยย
  • อ้าวกลับมาแล้วหรือ จำได้เสมอ ดีใจจริงๆครับ และขอแสดงความยินดีกับความสำเร็จนะน้องสาว

เบอร์โทร อีเมล์มีที่หน้าเว็บครับ เมล์อันนั้นสแปมมันเข้าเยอะ คงเพราะใช้มานานเลยเปลี่ยนครับ
    เบอร์ใหม่พี่เลขมันสวยดีเลยใช้ตลอด 089 4999 888 อีกเบอร์ก็ยังเก็บไว้ สำหรับเพื่อนเก่าๆ ที่อเมริกายังติดต่อมาอยู่

มีอะไรก็โทรมานะครับ รับปรึกษาทุกเรื่อง ยกเว้นเรื่องเงิน แต่ขอร้องอย่าลงรูปในนี้เลย เดี๋ยวเว็บแตก
    หากลงเอ็มมาด้วย คนแอดเป็นร้อยแน่ฮ่าๆๆๆ
  • ไม่ได้โกรธว๊อยยยย แต่ไม่เห็น และหากเห็นก็ขี้เกียจตอบ เพราะบางช่วงงานมันยุ่ง เมล์เข้าเยอะ
  • วันนี้มาวววแล้ว มาจากดีวัน ขอนอนก่อนเด้อ พี่น้อง
  • ไม่มีชวน มาชวนอีกที่ก็สายไปซะแล้ว
    เสาร์หน้าละกัน ศาลาพักใจ คงมีอะไรมาให้ท่านตื่นเต้น..!!
    ไฟล์แนบ
    222.jpg 17K
    333.jpg 19K
  • ทำไมต้องมองเป็นกิ๊กด้วยวะ มองเป็นคนรู้จักที่เคารพ หรือสนิทกันไม่ได้หรือ เซ็งเป็ด
  • บอกใบ้ให้ก็ได้ น้อง เค จบจาก ABAC น่ารักโคตรๆ ตอนนี้เป็นมหาบัณฑิตหมาดๆ ใครสนใจขอเบอร์ ขอเอ็มจีบกันเอาเองว๊อยยย แต่คาดว่าคงไม่เข้ามาเล่นบอร์ดนี้แล้วฮ่าๆๆ

ตู มีเมีย มีลูกแล้ว(แอบหวังอยู่เล็กๆ) แต่หมดสิทธิ์วะ เขาติดต่อมาปรึกษาเรื่องทำโปรเจคงานที่บริษัทเขา โปรดอย่าคิดไปในทางอื่นนะพี่น้อง
  • สวัสดีครับ น้องเจ้าของกระทู้

ชื่ออะไรอะครับ อ่านชื่อแล้วไม่รู้จะเรียกยังไง

ไม่รู้ ว่าตัวแรกออกเสียง เค หรือ คา ไม่รู้อะครับ

ถ้าพี่มาร์ครังแกอะไร ก็บอกพี่ได้นะ คร้าบ....

ป๋า รีบๆรักษาสภาพปีก แล้วกลับมาด่วน รอบนี้บวกกับเครื่องบิน โบอิ้ง ขนร่วงกราวเลยนะ 5555
  • น้องเคที่ เป็นรุ่นน้องที่สนิทกันสมัยผมยังทำงานอยู่ตึกเลกรัชดา เป็นคนน่ารัก นิสัยดี คุยสนุก ไปเรียนต่อเมกาเพิ่งกลับมาครับ

น้องเขาเคยเมล์มาถามถึงการใช้ชีวิตที่นั่นบ่อยๆ แล้วก็หายไปไม่ได้ติดต่อกันพักใหญ่ๆ คงเรียนหนัก หรือปรับตัวได้แล้ว
    ต่อมาผมเปลี่ยนเบอร์ เปลี่ยนเมล์ก็เลยติดต่อกันไม่ได้ เรื่องก็มีแค่นี้ครับ

ตอนนี้อยากเลี้ยงบูลลี่ไว้แก้เหงา แต่ไม่แน่ใจว่าเขาจะมีเวลามาเล่นบอร์ดเราอีกหรือเปล่า ข้อมูลก็มีแค่นี้ ที่เหลือสืบเอาเองนะครับ

เอ้าน้องเขาอนุญาติให้เมล์ kathy0030@hotmail.com ใครแอดไปแล้วน้องเขาไม่แอดตอบ ก็อย่าไปโกรธเขานะครับ

ท่านยุทธ จากพญาอินทรีย์ จะให้เปลี่ยนเป็นนกกระจอกคงทำไม่ได้ครับทั่น ฮ่าๆๆ
  • ป๋า อย่าแก้ตัวเลยดีกว่าไมม่มีใครเค้าเชื่อป๋าหลอก ขำๆนะป๋า
  • ขอปรึกษาหน่อยป๋าเจ้าชู้นี่เค้าต้องทำกันยังไงมีที่เปิดอบรมมั้ยครับ ผมอยากเจ้าชู้เป็นบ้างช่วยทีครับ คริกๆๆ
  • โธ่ว๊อยยยยย อธิบายก็ว่าแก้ตัว เงียบก็ว่าหลบ รับสารภาพก็ว่าจนมุม ทำไงดีหว่า ฮ่าๆๆๆ

เฮีย เรื่องเจ้าชู้พี่ไม่ทำครับ สรุปรักทุกคน ฮ่าๆๆๆ
  • มีคนแอบอิจฉา เฮียมาร์คอยู่ในใจ หลายคนเลยนะเนี่ย...:m001:
    ถ้าน้องเค้าเข้ามาเล่นในนี้ เวปแตกแน่ๆ....:m110:
  • เฮียเหลียงไม่รู้จริงหลอครับว่าเจ้าชู้เค้าทำกันยังไง

ผมว่าทำแบบที่เฮียทำนี่ก็ได้อยู่น่ะครับ

อิอิ
  • เบื่อวะ ไอ่พวกเจ้าชู้ประตูดิน..มีกันคนเดียวไม่ได้เหรอไงห่ะ เมียอ่ะ
    ผม น้ายุทธ เดอะเหลียง "เจ้าของชมรมคนรักเดียว" เห็นกระทู้แบบนี้แล้วปวดใจทุกที เฮ้อ...