ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

UPDATE LAST PUPS "TWITTER X BLUE ZARNO" BREEDING PROGRAM...BY EPK!
  • สวัสดีพี่ ๆ เพื่อน ๆ ชาวพิตบูลโซน :039:
    พบกันอีกครั้งกับ EPK..! จากที่ได้เคยประชาสัมพันธ์ไปเกี่ยวกับผลงานชุด IN HOUSE BREEDING ที่จับคู่ระหว่างพ่อพันธ์ชือ Mr. Twitter กับแม่พันธ์ชื่อ Blue Zarno ขอแจ้งข่าวให้ทราบกันอีกครั้งว่าขณะนี้ยังมีลูกสุนัขชุดนี้ให้จับจองกันอีก 2 ตัวคือ "BIG GUN" และ "THE ROCK" ซึ่งเป็นเพศผู้ทั้งคู่ สีบลู กับบลูลายเสือ ตามรูปที่ลงไว้ให้ชมกัน สำหรับรายละเอียดของสายเลือดของสุนัขชุดนี้ขอให้ข้อมูลคร่าว ๆ ไว้ดังนี้
    เป็นสุนัขสายเลือดที่ผสมระหว่าง GOTTILINE กับ RAZORE EDGE ได้อย่างลงตัวแล้ว และที่น่าสนใจคือ ลูกสุนัขชุดนี้ได้มีการไคว่สายของ WS MONSTER(GOTTILINE)ไว้ถึง 3 รุ่นด้วยกัน(3X WS MONSTER) และทำ Double สายของ BACKYARD BOOGIE (GOTTILINE) ไว้อีก 2 รุ่น( DOUBLE..2X BACKYARD BOOGIE) ด้วย ในขณะเดียวกันลูกสุนัขชุดนี้ยังได้ผสมผสาน และรวมสายเลือดของสุนัขดัง ๆ ในสาย RAZORE EDGE ไว้ด้วยแล้ว เช่น DOZER/DAISY, DAZZEL/JEWEL, HEFF/TRU, CAIRO และ SHORT SHOT(แบบแน่น ๆ ) ซึ่งสายเลือดที่กล่าวมาทั้งหมดก็ล้วนแล้วแต่เป็นสุดยอดของสุนัขในสาย GOTTILINE และ RAZORE EDGE ของวงการบูลลี่ด้วยกันทั้งสิ้น ฉะนั้นสำหรับท่านที่เป็นคอบูลลี่ หรือเป็นแฟนพันธ์แท้ของสุนัขทั้งสองสาย คือ GOTTILINE และRAZORE EDGE มิควรพลาด เนื่องจากท่านจะได้สุนัขที่มีสายเลือดดัง ๆ มาครบถ้วน รวมถึงโครงสร้าง และเนื้อตัวของสุนัขในชุดนี้ก็ไม่ธรรมดา ในระดับราคาที่ท่านน่าจะพอใจซึ่งเชื่อว่าท่านสามารถจับจองเป็นเจ้าของได้ไม่ยาก
    ฉะนั้นสำหรับท่านที่เพิ่งจะเริ่มเล่นสุนัข BULLY ก็ดี หรือท่านที่มีสุนัข BULLY กันอยู่แล้ว แต่กำลังหาสุนัขสักตัวเพื่อจะไว้ไปวางสายต่อกับสุนัขเดิมที่มีอยู่ หรือหาสุนัขดี ๆ ไปเลี้ยงสักตัว ลูกชุดนี้ก็จะเป็นทางเลือกที่ดีที่สุดทางเลือกหนึ่งให้กับท่านได้ในระดับราคาที่ไม่สูง โดยเราจัดไปให้พร้อมใบ UKC เลย หากท่านต้องการรายละเอียดเพิ่มเติมสามารถโทรสอบถามได้ที่เบอร์ 087-689-8399 รับรองว่าท่านจะไม่ผิดหวัง และท่านจะได้สุนัขคุณภาพระดับเกรด A ไปเลี้ยงในระดับราคาที่ท่านพึงพอใจ
    สุดท้ายต้องขอขอบคุณทุก ๆ ท่านที่เข้าแวะเยี่ยมชมกระทู้ รวมถึงคุณมาร์คสำหรือเนื้อที่ประชาสัมพันธ์ในบอร์ดมา ณ. ที่นี้ด้วย

EPK..(EXOTIC PITS KENNEL) :039: :065:
    ไฟล์แนบ
    TWITTER-X-BLUE-ZARNO_BD.jpg 45K
  • MR..TWITTER "พ่อพันธ์" ชุดนี้ครับ..! :063:
    ไฟล์แนบ
    TWT_BD1.jpg 99K
  • MR..TWITTER ! อีกรูปครับ :065:
    ไฟล์แนบ
    TWT_BD2.jpg 99K
  • DAM: "BLUE ZARNO"...แม่พันธ์ ชุดนี้ครับ :063:
    ไฟล์แนบ
    BZ_BD1.jpg 98K
  • "BLUE ZARNO"...อีกรูปครับ :065:
    ไฟล์แนบ
    BZ_BD2.jpg 97K
  • MALE_1 " BIG GUN"...รูปล่าสุดเจ้า BIG GUN ครับ..! :039: :063:
    ไฟล์แนบ
    M1_BD_1.jpg 95K
  • เด็กๆอายุเท่าไหร่แล้วคับ วัคซีนกี่เข็มแล้ว
  • SIDE SHOT OF HIM.." BIG GUN" มาดูอีกมุมด้านข้างของเจ้า "BIG GUN" ครับ :065:
    ไฟล์แนบ
    M1_BD_2.jpg 99K
  • ขณะนี้อายุได้ 2 เดือนแล้วครับ วัคซีนไปแล้ว 1 เข็มครับ...ขอบคุณครับ :039: :065:
  • THE LAST SHOT OF HIM "BIG GUN"...มาดูกันอีกมุมของเจ้า "BIG GUN"! :065:
    ไฟล์แนบ
    M1_BD_3.jpg 100K
  • ราคาแรงป่ะคับ ถ้าแรงไปผมได้ไม่โทรไปกวน
  • M2.."THE ROCK" นี้เป็นรูปล่าสุดเจ้า THE ROCK ครับ มาดุหน้าตรงกันก่อนครับ :039: :063:
    ไฟล์แนบ
    M2_BD.jpg 98K
  • ถ้าท่านดูสุนัขแล้วใช่แนว หรือสไตล์ที่ท่านชอบจริง ๆ ก็โทรมาได้เลยครับ ไม่เป็นการรบกวนครับ :003: ผมยินดีตอบทุกคำถาม :065:
  • AGAIN! FRONT SHOT OF HIM "THE ROCK"...มาดูหน้าตรงกันอีกรูปของ THE ROCK! :039::065:
    ไฟล์แนบ
    M2_BD2.jpg 99K
  • AGAIN!.. SIDE SHOT OF HIM "THE ROCK" ANY QUESTIONS, PLEASE CALL ME "(668) 7689-8399.
    มาดูกันอีกมุม ด้านข้างของเจ้า "THE ROCK" สำหรับท่านที่ชอบสุนัขแนวนี้ สีบลูเข้ม ๆ รับรองว่าไม่น่าจะผิดหวังนะครับ สนใจติดต่อได้ที่ 087-689-8399

ขอบคุณครับ :036:

EPK..(EXOTIC PITS KENNEL) :039: :065:
  • SIDE SHOT OF HIM.."THE ROCK"
    ไฟล์แนบ
    M2_BD3.jpg 96K
  • สนใจ M2อะงับ แต่โทรไปแล้วทำไมไม่รับอะครับ ราคาเท่าไรหรอครับ สนใจงับ
  • หมาหัวเล็ก
  • ไหนเอาหมาหัวใหญ่ของมึงมาดูดิไอ้สัตว์วิจาร์ณไปทั่วไอ้ควายไม่มีปัญญาหาเลี้ยงก็เอาเวลาไปทำมาหากินไป๊
  • bigjaeb: ต้องขออภัยจริง ๆ ครับ เนื่องจากเมื่อวานผมติดงานทั้งวันเลยจึงไม่สะดวกรับสายใคร ต้องขออภัยอย่างสูงครับ แต่วันนี้งานเบาแล้วครับโทรมาได้ตลอดครับ :039: :065:
    สำหรับพี่ ๆ ท่านอื่นที่โทรมา แต่ผมไม่สะดวกคุยจึงขอโทรกลับ แต่ก็ยังไม่ได้โทรกลับไปเลย เพราะผมลึมเก็บเบอร์ไว้ ผมรบกวนช่วยโทรกลับมาอีกครั้งนะครับ
    ต้อขออภัยจริง ๆ ครับสำหรับความไม่สะดวกที่เกิดขึ้น :039: :065:
  • :o001:M2 สวยครับ โตขึ้นมาเจ๋งแน่เลย:o068:
  • X_club999: ขอบคุณครับ ตอนนี้มีคนที่สนใจเจ้า M2..! ติดต่อเข้ามาเยอะครับกำลังรอสรุปอยู่ครับว่าผู้โชคดีที่จะได้ไปอุปการะต่อเป็นใคร รอลุ้นอยู่ครับว่าจะคนไทย หรือต่างชาติ
    สำหรับเจ้า M2...รับรองครับคุณภาพคับแก้วจริง ๆ ครบเครื่อง ลองดูภาพนี้ครับ CONFIRM ว่า ตัวหนา และสั้นกระชับจริง ๆ ครับ ใครได้ไปรับลองไม่ผิดหวังแน่ ๆ ครับ :039: :063:
    ไฟล์แนบ
    M2_BD5.jpg 95K