ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ก่อนตัดกะหลังตัด(หู)
  • หน้าเปลี่ยนไปมากมายเลยครับ
    ก่อนตัด
    ไฟล์แนบ
    2เดือน5.jpg 92K
    2เดือน.jpg 84K
    2เดือน4.jpg 107K
    2เดือน3.jpg 94K
    2เดือน2.jpg 61K
  • หลังตัดครับ
    ไฟล์แนบ
    400.3.jpg 64K
    400.2.jpg 57K
    400.1.jpg 34K
  • ขอบคุณคุณหมอที่วัดไผ่ตันมากครับ
    แต่หมอชื่อไรผมจำไม่ได้
    พอดีหมอหนุ่ยไม่อยู่นะครับ
    เป็นพิทบูตัวแรกที่ผมเลี้ยงเห่อมากครับ
    มันคือเพื่อนที่ดีที่สุดครับ แค่เห็นหน้ามันตอนกลับบ้านก็มีรอยยิ้มครับ
  • หูไม่เป็นหนอง ไม่เป็นแผลมั่งหรือครับ ดูแล้วเนียนมาก

ของผมหูล้มข้างนึง คงต้องดามล่ะครับ
  • ไม่เป็นไรเลยครับผมทีเทคนิคนิดหน่อยครับดีไม่ดีอย่าว่ากันนะ
    หลังตัด
    กินยาให้ตรงเวลาทุกมื้อ
    ให้เขานอนกับเราครับใส่กระดิ่งที่เสียงดังดีดีเวลาเกาเราจะรู้ครับ
    แล้วพยายามใส่เบตาดีนให้ได้อย่าสงสาร
    ของผม7วันตัดไหมเลยไม่เป็นไรเลยครับ
  • :032:ตัดหูแล้วหล่อขึ้นมากเลยค่ะ ถ้าตัดก่อนอายุ 3 เดือนได้มั้ยคะ แล้วการตัดหูพิทบูลนี่มีกี่ทรงคะ
  • ผมตัดตอน2เดือนครึ่งครับ
    เพราะผมคิดว่ายิ่งโตแผลยิ่งใหญ่ตามไป
    ตัดตอนเล็กดีที่สุดแต่อย่าเล็กมาก
  • มีความรู้สึกเหมือนผมไหม

ก่อนตัด ก็เป็นลูกหมาน่ารัก น่าเอ็นดูไปอีกแบบ

หลังตัด เฮ้ยยยยยยย!!! นี่มัน A.M. PitBull terrier เต็มรูปแบบ เลยนี่หว่า

จงโต วัน โตคืนนะ เจ้าเด็กน้อย ๆ ๆ ๆ
    จงทานเยอะๆ วิ่งเยอะๆ เล่นเยอะๆ ซนเยอะๆ เอาให้เต็มที่เลยเจ้าลูกรัก
  • แถมทรงหูหน่อย
    ไฟล์แนบ
    Q1155.jpg 68K
  • เกิดเป็น พิทบูล ต้องอดทน ฮ่าๆๆๆๆ
  • แล้วแบบหูเจ้าตัวน้อยของคุณ Sampeepee เป็นทรงแบบไหนครับ ชอบครับกะว่าเดือนหน้าจะเอาตัวที่บ้านไปตัดเหมือนกันครับ
  • คุณ sampeepeeตัดหูทรงไรคะ
  • ไปตัดมาเท่าราคาไหร่ครับสนใจอยู่
  • หล่อเข้มขึ้นเยอะครับ
  • ไม่รู้แบบไหนสิครับ
    ผมบอกคุณหมอแค่ว่าเอายาวๆหน่อยไม่ชอบสั้นๆ
    ราคา1000บาทครับ
  • ดูเป็นหนุ่มเลย
  • รูปที่ยังไม่ตัดเดือนก่าๆเองครับ
    รูปที่ตัดแล้ว3เดือนนิดๆแล้วครับ
  • น่ารักดีครับ
  • ก่อน
    ไฟล์แนบ
    DSC01395.JPG 61K
    DSC013862.jpg 64K
    DSC01384.JPG 63K
    2822.jpg 88K
  • หลังครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC015162.jpg 104K
    DSC01476.jpg 75K
    DSC01503.jpg 112K
    DSC01504.jpg 108K
  • หมาอ้ายสมพงษ์เนี่ยสุดยอดเลย
    กล้าเนื้อชัดตั้งแต่เด็กน้อยเลยนะ
    โตมาคงสวยน่าดู
  • หมาคุณสมพงษ์ นี่แจ่มมากเลยครับ

พ่อ - แม่เค้าคือใครได้มาจากไหนอ่ะครับ
    ขาใหญ่มาก ชอบ ๆ ๆ ครับ หล่อมาก
  • คุณ sampeepee กระทู้คุณไม่เคยมีคนเข้ามาด่า หรือวิจารณ์ ทั้งที่คุณก็ตั้งกระทู้ติดๆกัน แต่ทำไมชอบไปวิจารณ์กระทู้คนอื่นเค้าต่างๆนาๆ เค้าขายหมาโตก็ว่าเค้าทำผิด หัดมองดูตัวเองบ้างนะครับ คุณจะดูดีขึ้นเยอะเลยครับ
  • นั่นดิกูเห็นเสือกไปทุกบ้านพอตามมาดูหมามันโหแม่งหน้ายาวอย่างกะตัวกินมดบอดี้แม่งครบสูตรอุบาทเลยวะดูตัวหมาแล้วไปตัดตามร้านนอกเมือกก็พอแล้วสภาพแบบนี้อย่าโชว์เลยเปลืองเนื้อที่คนอื่นวะพูดตรงๆนะทำด้วยความจริงจังแบบมึงไง
  • หนูพึ่พาพิทบูล เจ้าแรมโบ้ อ่ะค่ะ ไปตัดหูมาเมื่อวานพออีกวันนึงพี่ชายหนูเค้าไปสู่ขอพี่สะไภ้
    แต่ไม่มีใครอยู่บ้าน หนูก็เลยเอาเจ้าแรมโบ้ไปด้วย แต่หนูนั่งหลังกระบะไป เพราะนั่งน่ากลัวเจ้าแรมโบ้
    เค้าจะอาเจียน แล้วนั่งหลังลมมันโดนหู เค้าจะเป็นอะไรมั้ย ค่ะ