ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ช่วยด้วยครับหมาโดนขโมย
  • เมื่อคืนวันที่ 6 หมาผมหายผมตามหาตั้งนาน
    มีเพื่อนบ้านมาบอกว่ามีรถหมาตระเวนขโมยหมาไม่รู้มันจะเอาไปใหน
    ในหมู่บ้านหายไป 5 ตัว มันเลวมากผมสงสัยพวกหมาแลกคุก
    หมาผมชื่อจูลี่ ตัวเมีย อายุ 6 เดือน น้ำหนัก 18 กิโล ตัวเล็ก ขี้กลัวไม่ดุร้ายน่ารัก
    หูไม่ค่อยเท่ากัน เรดโนสตาสีเหลือง เตี้ย
    ใครพบเห็นเผื่อมันเอาไปขาย ซื้อไว้ให้ด้วยนะครับ ผมยินดีซื้อคืน
    โดยเฉพาะพี่พี่ที่อยู่แถวสกล ผมกลัวมันเอาไปฆ่า
    ติดต่อ 080 4883224 นิวอุบล
    พร้อมยินดีตอบแทน
    ไฟล์แนบ
    23032010(014).jpg 107K
    23032010(020).jpg 104K
    23032010(019).jpg 93K
    23032010(014)2.jpg 107K
    23032010(004).jpg 89K
  • โห!""""รีบแจ้งความเลยครับท่าน ผมเคยเห็นรถรับซื้อหมาแลกถังแลกใข่อยู่แม่งเหี้ยมาก เอารถกระบะใส่คอกกรงใหญ่ข่างหลัง
    ตะเวนรับแลกหมากับสิ่งของ บางทีถ้าเห็นหมาเดินอยู่ก็จับเอาเฉยๆเลย วันนั้นที่เห็นหมาแม่งแต็มคันรถเลยคับ สัสจิงๆไอ้พวกนี้
    สอบถามชาวบ้านดู...เห็นว่าแม่งส่งชายแดน ไปไกลถึงเวียดนาม หรือจีนนูน มันเอาไปกินทางนูนอ่ะ........เหี้ยมากคับไอ้พวกนี้

ปล.ผมเอาใจช้วยให้ได้หมาคืนนะคับ
  • หมาหายที่อุบลเหรอคะ แถวไหนคะ อยู่อุบลเหมือนกันค่ะหมาก็เคยหาย 2 ครั้ง ปั๊กหายเมื่อประมาณ ปีกว่าไม่ได้คืนเลยค่ะ และเฟรนบลูด๊อกเคยหายแต่ได้คืนเพราะมีคนรู้ว่าคนแถวนั้นขโมยไปค่ะ หายอยู่แถววัดแจ้งค่ะ เคยได้ยินมาว่าที่อุบลมีการขโมยหมาแล้วไปขายให้ตามคอกสุนัขเพื่อนำไปขายต่อหรือไปเป็นพ่อแม่พันธ์นะคะ ถ้าเจอจะช่วยดูให้นะคะเพราะพอรู้จักพี่ๆที่ขายหมาที่บิ๊กซีค่ะ
  • หุๆ เอาใจช่วย ขอให้หาเจอเร็วๆนะครับ

By.โอ๊ต อุบล
  • ขอให้เจอไวๆนะคะ เห็นใจเจ้าของแล้วก็สงสารน้องหมาด้วยค่ะมันคงจะตกใจน่าดูเลยอ่ะ
  • แบบนี้มากว่าที่เค้า เรียกว่าหาแดกกับหมา ของจริง!
    เอาไปแลก ถัง แลก ไข่ เคยดูรายการทีวีช่องหนึ่ง
    พวกนี้เอาไปฆ่า แล้วทำเนื้อแดดเดียว ร้านไหนไม่มีหัวหมาตั้งไว้
    คนจะไม่ซื้อ ของจริงต้องมีหัวหมาตั้งไว้ ไม่บอกนะอยู่จังหวัดไหนแต่อยู่ในไทยบ้านเราเลยแหละ
  • เห็นใจจริงๆคับ :011: พวกเราช่วยๆกันหน่อย ใครที่อยุ่แถวนั้นช่วยๆกันคับ
    ขอให้ได้คืนมาไวๆนะคับ
  • ไม่มีรั้วรอบขอบชิด อย่าเลี้ยงหมาเลยครับ
  • พวกขโมยหมาพวกนี้ ถ้าจับตัวได้ ต้องโดนรุม ตีนนนนน
    เอาหนักๆๆๆ เอาให้ตาย ไม่ได้เกิด เลวระยำสิ้นดี หาเเดกกับหมาาา
  • ขอให้ได้หมาคืน+เจอตัวคนขโมยด้วยนะคับ แล้วไปพาเพื่อนที่มีหมาดุๆมาเจอกับมันหน่อยคับ :032: :032: :032:
  • ไอ้พวกใจหมา !!! หมาเเม่งยังขโมย อีก หน่อย เเม่มันตายไป มันคง ไปขโมยเเม่คนอื่น
  • ขอให้เเจอเร็วน่ะครับ
  • ขอให้เจอหมาเร็วๆนะคะเอาใจช่วย:001::026: