ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

SALE !!..ลูก BIZ MARKIE
  • สิ้นเดือนต้องไปรับใช้ชาติโดนจังๆ :o054:ทหารเรือผลัด 1 ครับ:m036:ต้องไปเดือนหน้าแล้ว 1 พ.ค. 2 ปีเต็มๆจะบ้าตาย:m006:
    เลยอยากหาเจ้าของให้ไอ้ตัวที่บ้านครับ
    ตัวผู้ อายุ 4 เดือน
    เป็นลูกชุดนี้
    BIZ MARKIE X MERCEDES(LEGEND DAUGTHER)
    ท่านใดสนใจโทร 085-7316544
    ไฟล์แนบ
    78979.jpg 118K
  • ลองมาไล่ดูสายเลือดก่อน แต่ละตัวระดับ 5 ดาวทั้งนั้น
    ปู่ T.I +ย่า BANSHEE
    ไฟล์แนบ
    th_BANSHEE.jpg 39K
    th_TI2.jpg 65K
  • ตา LEGEND
    ไฟล์แนบ
    7865.jpg 86K
  • ตัวพ่อ BIZ MARKIE
    ไฟล์แนบ
    th_BIZMARKIE.jpg 34K
  • หมาอายุ 4 เดือนครับ มีใบ UKC สนใจโทรสอบถามได้ครับ
    ไฟล์แนบ
    46546422.jpg 77K
    5434.jpg 86K
  • ราคาเท่าไหร่คะ แล้วสุนัขอยู่ที่ไหนคะ
  • ทำไมหน้ามันยาวจังงะท่าน ห่างพ่อมากนะ
    ขอแสดงความคิดเห็นครับบบบบ
  • แต่ละตัวระดับ5ดาวอย่างที่จริง แต่..ดูลูกหมาสิครับ1-2ดาวเองมั้งครับ พูดตามเนื้อผ้าครับ
  • โครงสร้างไม่เลวนะ แต่หัวไม่แน่ใจว่าจะออกอีกหรือเปล่า
  • เจ้าบิซ มันยิ่งดูยิ่งสวยวะ หมาเตี้ยล่ำแบบนี้ แต่มุมขาหลังกลับสวยไม่ตึง
  • เวลาซื้อของให้ดูที่ของนะ สายมาดี แต่หน้ายาวขนาดนี้ หุ่นสูงปรี๊ดแน่นอนครับ ว่ากันไปตามความจริงนะ
  • ตามสบายเลยไอ้หน้าผี ผมก็แค่ไล่สายให้ดู
    ผมก็ไม่ได้ขายซะแพงเว่อ ขายขาดทุนด้วยซ้ำ ขายในราคาหมา 2 ดาว แต่ถ้าต้องการลูกหมา 5 ดาวคุณก็ต้องมีเงินหลายแสนบาท ถึงจะได้มาครอบครอง แล้วหมาผมก็ไม่สูงด้วย อีกอย่างผมมั่นใจด้วยว่าถ้าผมไม่ติดทหารผมเลี้ยงไอ้ตัวนี้โตมาสวยกว่าหมาคุณหน้าผีแน่นอน
  • ใครสนใจโทรมาเลยครับ ต้องไปเป็นทหารสิ้นเดือนแล้วครับ
    สุนัขอยู่ อ.ขาณุฯ จ.กำแพงเพชร
  • ฮะ.......หมารูปร่างขนาดนี้ได้ 2 ดาว:m006: บ้าไปแล้ว อย่างนี้หมาผมคงได้แค่ครึ่งดาวอะ:m105:
  • เอาไป 6 กะโหลก
  • แล้วอีกตัวที่ลงขายพร้อมกันขายไปยังครับแง้มๆๆๆราคาได้ป่าวครับ(สนจัย)
  • ไม่สวยอย่างแรง

สายเลือดดีไม่จำเป็นว่าลูกต้องสวยทุกตัว

อย่างตัวนี้ก็ไม่สวย

ขายแพงเวอร์

ให้อย่างมากหมื่นห้า เท่านั้น

รวมใจกันอย่าไปซื้อมัน เดี๋ยวมันก็ลดราคา
  • ถ้าอยากได้แล้วตังค์ไม่พอก็หุบปากไปไอ้หน้าผี หมื่นห้า เก็บเอาไว้ซื้อข้าวกินเหอะผมไม่เอาหรอก สงสาร
    ผมจะขายราคานี้ แล้วถ้าสิ้นเดือนไม่มีใครซื้อผมไปเป็นทหาร ผมก็มีคนรับเลี้ยงให้
    แล้วถ้าเกิดหมาตัวนี้โตมาสวย ผมจะเอาไปเยี่ยวใส่หน้าบ้านคุณ ไอ้หน้าผี
    แล้วไอ้ตัวที่เลี้ยงอยู่ไปขอเค้ามาหรือขโมยมาอะ
  • 15000 ถุยๆๆๆๆๆๆๆๆๆ พูดมาได้
    แม่งหมาใบใน พ่อใน+แม่ในยังแพงกว่าเลย
    อยากได้ของเค้า แต่ไม่มีปัญญา
  • แล้วถ้าเกิดหมาตัวนี้โตมาสวย ผมจะเอาไปเยี่ยวใส่หน้าบ้านคุณ ไอ้หน้าผี
    5555555555555555555555555555555555555555555555555555555
  • ราคาหน้าลู้นนะ ที่รัก :o038::o038::o038:
  • ถ้าเป็นคนที่เล่นบูลลี่จริงๆจะรู้ว่า BIZ MARKIE เนี่ยโคตรเทพเลย เป็นพ่อพันธุ์ที่ดังที่สุดในอเมริกา ลูกออกมาตอนแรกถ้าเมืองนอกก็เป็นแสนบาท ถ้าทับติดท้องตัวเมียมาเกิดเมืองไทย ก็ต้องมี ห้าหมื่นขึ้นแน่ๆ ตัวนี้ 35000 ถือว่าเป็นสายเลือด BIZ โดยตรงที่ราคาคุ้มมากๆ
    หมาราคานี้จะให้ 5 ดาวก็เป็นไปไม่ได้หรอก มันก็มีข้อเด่น ด้อยกันไป อย่างน้อยตัวนี้ก็ราคาดี กระดูกดี หน้าอกได้ แต่หัวเล็กไป
    หมาอายุแค่ 4 เดือนยังไม่โตเต็มวัย ทุกส่วนยังขยายได้อีกเยอะ

โคตร V I P
  • พวกเดียวกันทั้งนั้น ร้อนเงินจนตัวสั่น

ถ้ามีคนรับเลี้ยงแล้วมาขายทำไมหละ

คอยดู ถ้าไม่มีคนซื้อมันก็ต้องลดราคา

555
  • ทหาร หรือ ขายทิ้ง?
  • ฝึก 3 เดือน อดกลับบ้าน หลังจาก 3 เดือน ขึ้นกองร้อยสถานการบ้านเมืองเป็นแบบนี้ ก็งดลา อดกลับบ้าน ละวังเมียมีชู้นะ จุกกรู๊
  • ผมไม่ได้ร้อนเงิน ผมมีปัญญาซื้อหมาตัวละหลายหมื่น แล้วผมก็มีปัญญาเลี้ยง
    ว่าแต่พวกคุณหน้าผีมีปัญญาซื้ออย่างผมเปล่าหละ ถ้ายังไงก็ช่วยล็อค อินแล้วเอาหมาคุณมาโชว์หน่อย อยากจะเห็นเหมือนกันว่าสวยแค่ไหน ซื้อมาเท่าไหร่ ขอชมเป็นขวัญตาหน่อย
  • ถ้าทนรับคำวิจารณ์ไม่ได้ จะเอามาโพสต์เพื่อ?

ถ้ามีปัญญาเลี้ยง จะเอามาโพสต์เพื่อ?

คนที่มีหมาไม่แพงเท่าคุณทุกคนห้ามวิจารณ์ทางลบ ชมได้อย่าง

เดียวหรือ?

จะไปรับใช้ชาติทั้งที อย่าไปแต่ตัวนะครับ เตรียมสติปัญญาไปด้วย
  • หมาถ้าโตมากามจะโตขึ้น รูปทรงหน้าคงเพิ่มบ้างพอสมควรอยู่ อาจจะดูลงตัวสวยพองามนะผมว่า คงไม่ขี้เหร่หรอก......ช่างคนอื่นเหอะผมเลี้ยงหมามาก็เคยเห็นพัฒนาการหมามาพอสมควรอยู่นะ.....
  • ทะเลาะกับผีไม่มีวันจบ ความสงบสยบความเคลื่อนไหว เป็นทหารฝึกสามเดือน เดี๋ยวก็ปล่อย
    ไหนๆก็เลือกมันมาแล้ว เลี้ยงมันไปเถอะ ปัญหามีไว้แก้อย่าขายทิ้งเลยครับ
  • ผมรับคำวิจารณ์ไม่ได้ครงไหน ผมไม่ได้โกรธ ไม่ได้โมโห ท้าตี ท้าต่อยกับใครสักหน่อย
    ผมว่าไม่จำเป็นต้องยอมให้ผีด่าตลอดหรอก ผมเข้าใจว่าผีบางตัวดี[แต่น้อยมาก]แต่ผีบางตัวนี่ทำเป็นกูรู กูรู้ทุกเรื่อง
    คำวิจารณ์บางอันก็มั่ว ไม่ได้รู้เรื่องเลย แต่ขอให้ได้ด่า ได้แขวะ ก็มีความสุขแล้ว
  • สถานะการแบบนี้ไม่มีทางครับ ไม่ปล่อยแน่นอน ฝึก3เดือน โดนซ้อมขี้แตก ขึ้นก้องร้อย น้องก้ ไป ตัดหญ้า ล้างส้วม ละก้เข้าเวร สถานะการไปนะจ๊ะ สถานะการแบบนี้เค้า งดลา
  • ชอบบิซมากค่ะ
  • ลูก บุญธรรม ของ บิสมากี้ อ่ะครับ
    อย่าไปว่าเค้าเลย
    3500 ยังคิดหนักเลยว่ะ
  • แม่งเอ๋ย ขนาดหมาไม่สวยยัง 35 แล้วถ้าสวยล่ะวะ ไม่ล่อไป 7-8 เลยรึ
  • ลูกบุญธรรมอะคุณหรือเปล่า เค้าไปเก็บคุณมาเลี้ยงเปล่า 3500 ไม่ต้องคิดจะมาซื้อหรอก เก็บตังค์ไว้ซื้อ แคลเซียมกินเหอะ เผื่อจะฉลาดขึ้นมาบ้าง
    ลูก BIZ ตัวสวยๆที่เมืองนอก เขาขายตัวละตั้งหลายแสน ไอ้ฟาย
  • ไอ้ฮก...เปล่าวะ

มึงไปเกณทหารเมื่อปีที่แล้วหนิ
    บ้านอยู่ อ.ขาณุฯ จ.กำแพงเพชร ชัดเลยสัส..

บ้านมันเปนโรงสีข้าว
    เพื่อนเอ้ย...
  • เออ ไอ้หน้าผี แล้วมึงเป็นใครอะ รู้จักกูด้วย ว่างๆก็เข้ามาหาหน่อยอยากทำความรู้จัก จะต้อนรับอย่างดีเลย
    เรื่องทหารปีที่แล้วกูผ่อนผันโว๊ย
  • :m067:(ซื้อหมาดูหมาอย่าดูใบ) จำไว้โคตรจะสวยจะดังไม่ใช้ว่าลูกหลานจะสวยทุกตัว:m067:
  • ไม่ใช่...จะซื้อหมาต้องดูที่ตังค์ก่อนว่ามีพอเปล่า 55+
  • :o001::o001:แหมๆๆๆรุจักชื่อเจ้าของด้วยเนอะ
    รุว่าเช่อราย บ้านอยู่ไหน
    แม่ง
    สอดรุเจงๆๆ
    พวกผีทั้งหลายเนี้ยก็ขยันมาเม้นว่าเนอะ
    ไม่มีเวลาทามรายกันหรอ
    ถึงมาว่ากันแบบเนี้ยแล้วอยากรุจักพวกทีว่าหมามะสวย
    แล้วหมาของพวกคุณสวยกันรึเปล่าถึงมาว่ากานแบบเนี้ย
    แล้วคุณบอกว่าหน้ามนยาวหน้าแหลมแล้วหมาของคุณหล่ะ
    อย่าได้แต่ว่าคนอื่นก่อนจาว่าหัดมองตัวเองซะมั้งนะคร่ะ:o002::o012: