ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอถามพี่ๆเรื่องฉีดวัคซีนครับ
  • ขอถามพี่ๆเรื่องฉีดวัคซีนครับ ไม่ทราบว่าการฉีดวัคซีนเข็มที่ 2 จะฉีดก่อนกำหนด 1 วันได้หรือเปล่าครับ พอดีติดช่วงสงกรานต์
  • ไม่ได้ครับ ต้องดูด้วยว่าเข็มที่แล้วฉีดตอนกี่โมง กี่นาที ห้า ๆๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ล้อเล่นน่ะ

ฉีดไปเหอะครับ ก่อนกำหนด สองสามวันไม่เป็นไรหรอกครับ
  • คุณaumstepฉีดตอนกี่โมง กี่นาที ลืมบอกกี่วินาที:o028::o037::o028:
    ล้อเล่นนะค๊าบบบบ:o036::o028: