ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หาคนใจบุญอุปการะหมาพันธุ์ Bull Terrier
  • :003:หาคนใจบูยอุปการะหมาพันธุ์ Bull Terrier คับ
    อายุ 5 เดือน
    สีขาวผสมน้ำตาก
    ผมไม่ได้เป็นคนเลียงแต่มีชาวต่างชาดมาเช่าบ้านผมแล้วเค้าไปซื้อมาเลี้ยง
    พอทีนี้เค้าจะกลับประเทศแต่เค้าไม่เอามันไปด้วยให้ผมหาคนรับอุปการะเจ้าไมโล
    ใครสนใจช่วยต่อที่เบอ082-5535-234
    หรือติดต่อที่E-mail Jaycombo1@hotmail.com
    อยู่จ.กรุงเทพ ถ.พระราม3
  • ชื่อเดียวกับพิทที่บ้านเลย ขอให้มีคนใจดีมารับไวๆนะครับ
  • ขอโทดนะครับที่ไม่ได้ลงไว้
    หมาเพศ เมีย
    ตอนนี้ไม่สบายเป็นปอดชื้นเลื้อลังผมพาไปหาหมอแล้ว
    หมอบอกต้องพ้นยาขยายหลอดลมแล้วชีดยาขับน้ำออกจากปอดทุกวัน
    หมอบอกประมาน2-3อาทิดถึงจะหาย
  • สนใจนะครับ
    ผมแอดอีเมล์ไปแล้วแต่ไม่เห็นพี่เจย์ออนเลยครับ
    อยากเห็นรูปครับผม

เบนโตะ
  • มันจะรอดหรือป่าวโรคปอดชื้นร้ายแรงนะคับผมจะบอกไว้ก่อนตายมาหลายตัวแล้วนะ
  • ผมก็หวังว่ามันจะลอดอะครับ
    เห็นหมอบอกว่าถ้าได้รับการรักษาที่ดีก็ลอดครับ
    โอกาศลอด70%อะครับ
  • ไห้ ฟรี ป่ะ ครับผมรับได้ป่ะ มาส่ง ใด้ ป่ะ ครับ
    อยู่ แถวหมอชิต ครับ ใด้ ผมเอา เพราะผม ตอนเช้า
    ไม่ใด้ทำอะไร หน้าจะพอดู ใด้ ครับ ตอนกลางคืนแฟน
    ก้รักหมา อ่ะครับ
  • ให้ฟรีครับแต่ผมต้องการให้คนที่รับไป
    เค้าพามันไปรักษาแบบอยู่ใกล้มือหมดอะครับ
  • อยู่ช่วงไหนของพระราม 3 คับ พอดีอยู่พระราม 3เหมือนกันเผื่อขอรับไปเลี้ยง
  • น่าสงสารน้องหมาจัง
  • น่าสงสารน้องหมาจัง ขอให้หายเร็วๆ และได้บ้านใหม่ใจดีเร็วๆ ด้วยนะครับ

Ghost 4 ชั่วโมงก่อน | April 10, 2010, 2:11 pm
    ไห้ ฟรี ป่ะ ครับผมรับได้ป่ะ มาส่ง ใด้ ป่ะ ครับ
    อยู่ แถวหมอชิต ครับ ใด้ ผมเอา เพราะผม ตอนเช้า
    ไม่ใด้ทำอะไร หน้าจะพอดู ใด้ ครับ ตอนกลางคืนแฟน
    ก้รักหมา อ่ะครับ

...ผมว่าคุณสมบัติคุณยังไม่เพียงพอที่จะรับน้องหมาไปเลี้ยงนะครับ
    มีเวลาแค่ตอนเช้า แถมยังน่าจะพอดูแลได้ ส่วนตอนกลางคืน
    ให้แฟนดูแลอีก อ่านดูดีๆ น้องหมาเค้าป่วย อาการหนักพอสมควร
    ต้องการคนที่มีเวลาจริงๆ และสะดวกเรื่องพาไปหาหมอพพพร้อมสะดวก
    เรื่องค่ารักษาพยาบาลนะครับ แค่รักหมาผมว่ายังไม่พอหรอกครับ
    "ฟันธง" ขออภัยที่ต้องวิจารณ์ตรงๆ นะครับ ควรมิควรแล้วแต่จะเห็นสมควรครับ...
  • ขอรูปหน่อยได้มั๊ยครับ กำลังหาว่าที่เมียให้หมาผมอยู่ครับ บ้านอยู่แถวพระราม 3 เหมือนกันเลยครับ แต่ตอนนี้มาอยู่หัวหิน หลังสงกรานต์ว่าจะกลับไปเยี่ยมพ่ออยู่พอดีครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC02251resize1.jpg 19K
  • อย่างไรก็ขอให้ได้เจ้าของใหม่ดีๆนะครับ อยู่ไม่ไกลเท่าไร แต่ตรงข้ามฝั่งกัน(ฝั่งธนบุรี) อิอิ
  • ก่อนจะให้ใครไปเลี้ยง ดูให้ดีก่อนนะครับ
    ไม่ใช่ให้แบบทิ้งขว้าง สงสารหมา
  • มีคนรับไปรักษาต่อแล้วครับเดียวถ้าเจ้าไมโลหายดีแล้ว
    คงมีรูปลงมาให้ดูอีกทีครับขอบคุณทุกคน
    ที่สนใจจะช่วงอุปการะเจ้าไมโล
  • HI JAY.

Do you have bullterrier ? Puppy ? Standard or Mini ? I am interesting/
    vannguyenco07@yahoo.com
  • ให้เจ้าของรักษาให้หายก่อนดีกว่าครับ

แล้วค่อยยกให้คนอื่น

ไม่งั้นก็ทิ้งเงินไว้ก็ได้

ผมดูแล้ว มันเหมือนกับว่า หมาป่วย ไม่อยากเลี้ยง

กลัวเสียเงินรักษา เลยยกให้คนอื่นฟรีๆ

ถ้ามันแข็งแรง ไม่รู้ว่าจะให้จริงหรือเปล่า

การเอาหมากลับ ตปท ง่ายมากๆ ถ้ารักมันจริง
  • :020:ผมพูดตามตลงผมเป็นแค่เด็กอายุ18ยังหาเงินไม่
    หมาก็ไม่ใช่ของผมมีคนที่ไม่สมควรเป็นคนจะเอามันไปทิ้งวัด
    แต่ผมก็ยังเอามันมารักษาแล้วหาเจ้าของให้ใหม่
    ถ้ามันหายจริงอะผมให้อยู่แล้วเพราะที่บ้านผมเค้าไม่ชอบเลี้ยงตัวเมีย
    ผมมีเงินเก็บอยู่6พันผมรักษามันจนหมดผมไม่มีเงินที่จะรักษามันต่อ
    ผมจึงหาเจ้าของใหม่ผมคิดว่าผมทำดีที่สุดแล้ว
    แล้วคุนอะคิดมาสอนผมคุนทำดีพอยัง
    ก่อนที่จะสอนใครช่วยดูเจดตนาเค้าก่อนนะที่จะสอน
    อย่าน้อยผมก็ยังเห็นคุนค่าของชีวิตสัตว์ตัวเล็กๆตัว1
  • เยี่ยมมากครับน้อง

ขอชื่นชมจากใจจริงครับ