ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิบูลกินข้าวจะเปงรายไหมคร๊าฟ
  • ผมหัดเลี้ยงจิงๆๆ
  • แมร่งก็อิ่มดิ ไอ่ฟายยยย
  • ไม่เป็นรัยคับผมเพราะในข้าวมีคาร์โบไฮเดรตอยู่คับผมเป็นแหล่งของพลังงานชนิดหนึ่ง
  • ไปเรียนมาก่อนจะดีมั้ย?
  • ก็ผมไปเรียนมาแล้วคับ
  • ภาษาไทย อ่านเขียนให้ถูกต้องด้วยครับ
  • ใช้อาหารเม็ดดีกว่ามั้ยครับ
    ประหยัดไม่เสียเวลาแถมได้สารอาหารที่สุนัขต้องการอีกด้วยครับ
  • ข้าวคลุกโครงไก่ เศษเนื้อ ผสมผักนิดหน่อย น้ำมันตับปลาครับ อาหารเกรดซุปเปอร์พรีเมี่ยม 555 (แต่ ถ่ายมาแล้วเหม็นนิดหน่อย)
  • เป็นครับ ก็มันอร่อยทำให้อ้วน5555555555
  • แล้วถ้าคนกินข้าว :m059:จาเป็นรัยมั้ยพี่วุฒิ
  • ไม่เป็นคับไม่รู้ไม่ผิดเรียนรู้ไปโดนผีด่าเยอะๆอ่ะดี จะได้เก่ง เพราะถือว่าเราได้ฝึกจิดใจด้วย เพราะผีมันก็เห่าตามปประสาอ่ะคับ ไม่มีไรหลอกมันว่างจัด
  • น้องหมากินข้าว จะทำให้เงินเหลือในกระเป๋าเพิ่มครับ แต่อย่าลืมเรื่องกับข้าวนะครับ ขออร่อยๆ มีประโยชน์