ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

THE FUCK xx MADAM 4 BLACK ACE GOTTILINE PUPPY 4 SALE-
  • THE FUCK *** GOTTILINE 40% + RE 60% ***

MADAM *** GOTILINE 75% + RE 25% *** 4 x BLACK ACE ... GOTTILINE ...***

เป็นสายเลือดของพ่อพันธุ์ และเป็น ชุดที่มีบรรพบุรุษตัวดังๆอยู่ใน เพ็ดดีกรี **

และที่สำคัญ ลูกสุนัข ชุดนี้ ราคาเริ่มต้นที่ 1x,xxx - 2x,xxx - :021:*** UKC PAPER ***

ลดราคาแบบรับลมร้อน ต่อราคาโดยตรง สนใจสอบถาม ได้ที่ 081-1999-780 อ๊อฟ.กาญจนบุรี

โดยมีให้จับจองกัน ที่ ผู้ 8 เมีย 3 ถ้ากำลังมองหาสายเลือด GOTTILINE และที่สำคัญ ราคาไม่ร้อนแรงเกินความจำเป็น

ขอให้เราเป็นอีกทางเลือกของท่านแล้วกันคับ

ดูสายเลือดที่เพ็ดดีกรีและตามลิงค์ ตามนี้ได้เลยคับ

http://www.westcoastgottiline.com/gottiline-black-ace.html

:062::062::062:
    ไฟล์แนบ
    Madam2.jpg 124K
    ACE THE ONE2.JPG 76K
    BIGBUCKNEWFLIX22.jpg 51K
    Romeo new pic Bully 32.jpg 92K
  • *** สนใจเข้าชมและเลือกจับจองได้ตลอดเวลาคับ ***

รูปที่เหลือจะนำมาให้ชมอีกทีคับ ...แต่ถ้าท่านใดมาเลือดจองที่บ้าน .. เราลดราคาให้คับ อิๆๆ ***

อยากให้มาชมตัวจริงๆกันก่อนคับ ***

*** เหมาะสำหรับ มือใหม่และท่านที่ชอบ ของแปลกๆตามความโดดเด่น แนวฉบับ GOTTILINE ***

สีขาวดำ - มีราเป็นจุดๆ และสีของดวงตาสีฟ้าขาว

สีขาวบลู - มีราเป็นจุดๆ และสีของดวงตาสีฟ้าขาว

:063::062::065:
    ไฟล์แนบ
    Picture 245.jpg 73K
    Picture 2652.jpg 68K
    Picture 2682.jpg 75K
    Picture 289.jpg 63K
  • ***********ลูกสุนัขเกิด 27 / 02 / 2010 *** ***************

มาเลือกและหยิบจองกันได้แล้วคับ ............... :030::030::030: ที่กาญจนบุรีคับ มารับเองราคาหั่นกันแบบคุณ

ปฏิเสธไม่ลง อ๊ะ ๆๆๆ

********** ขอบคุณพี่มาร์คคับ ********** และผู้ที่สนใจคับ ***********

......... สายเลือดและราคาเป็นสิทธิของผู้ซื้อและผู้ขายคับ ......... สายเลือดที่เราอยากให้คุณมาลองสัมผัส .....:033:
    ไฟล์แนบ
    Picture 288.jpg 93K
    Picture 2943.jpg 75K
    Picture 278.jpg 105K
    Picture 268.jpg 104K
  • ไอ้เหี้ยอ๊อฟหาแดกกับหมา
  • เอ้าผีห่า ผีเลวไปไหนหมดวะ มาด่ามาวิจารณ์ เหน็บแนมได้แล้ว
    แต่เอาเรื่องใหม่บ้างนะ แบบเดิมอ่านจนเบื่อแล้ว ไม่มัน ผีแฟนคลับด่าเต็มที่เลย
    ยิ่งด่ายิ่งดัง 555 อ้ายพวกตัวเองไม่ได้ดีใครก็อย่าหวังจะได้ดี
    พี่อ๊อพ พาหมาเล่นน้ำมั่งป่าว ไม่ต้องพาไปนะ แค่น้ำลายผีก็เปียกหมดแล้ว 555
  • แล้วอ้ายผีเหี้ยที่บอกว่าหาแดกกับหมา ขยายความคือคนที่ขายหมานี่เหี้ยทุกคนใช่มะ
    อย่าใส่ใจกับผมนะผมก็แค่ผีตนหนึ่ง 555
  • ไอ้ควายอ๊อฟมึงพักไอ้ฟักมังป่าววะไอ้เหี้ยปีละกี่คอกวะไอ้สาด
  • หาแดกง่ายนะมึงพ่อพันธ์ตัวเดียวไอ้ฟาย
  • เชิญฟายเลือกซือตามสบายเลยครับ
  • เฮ้ยแล้วไอ้ที่ประชุมสามสายนี่จริงป่าววะไอ้อ๊อฟ
  • มากันแล้วพวกผีพาบ้านเมืองตกต่ำหมดเรื่องด่าก็ขุดเรื่องเก่าใครขายหมาก็ว่าหาแดกกูว่าเอาเวลาที่มีไปทำสิ่งดีๆให้ครอบครัวดีกว่าวะ
  • น้าผีเขาถามว่าจริงไหมไม่ใช่ว่าเรื่องเก่าหรือเรื่องใหม่
  • ไอ้อ๊อฟผีตามกัดไม่ปล่อยเลยนะมึง นี่แหละทำเหี้ยกับเขาไว้เยอะ
  • สวัสดีไอ้น้องรูปมันใหญ่ไปเปล่าเต็มจอเลย555555555
    โดนผีรุมอีกแล้วหน้าสงสารจังสู้โว้ย.................
  • เสือกไปทุกเรื่อง เสือกรู้ว่าประชุมสามสายแต่แสดงความโง่อีก โตเป็นควายยังมาถามได้ ไปหาอ่านเอา เค้าจบไปนานแล้ว อ้ายพวกหลังเขา
    ดีแต่เสี้ยม น่าสมเพศว่ะ

ส่วนผีตามกัดไม่ปล่อยสงสัยจะเป็นผีส้นตีน ตามแทะตามเล็มตามซอกตีนเค้าอยู่ได้ พูดได้ดี ผีตามกัดไม่ปล่อย 555
    ถ้าไม่ดีคงไม่มีใครสนใจ ไม่แปลกใจมั่งหรอ เหี้ยแต่มีคนซื้อหมา ถามตัวเองดีกว่า ว่าคุณเป็นคนดี หรือ เป็นเหี้ย ในสังคมนี้
  • กูว่าไอ้ที่แอบด่าไอ้อ๊อฟอยู่แม่งต้องเป็นผู้ใหญ่ในวงการที่อิจฉาความดังของไอ้อ๊อฟแน่สัดอิจฉาอ่ะดิชัวร์มึงเป็นหน้ามาเลยขาใหญ่ส้นตีน
  • พี่อ๊อฟสุดหล่องานเข้าอีกล่ะพี่ผีจัดให้งานใหญ่ด้วย
  • คุณหากินในเวปนี้ไม่ได้หรอกครับ

หมดอนาคตแล้วแหละ ทุกคนรู้ความเลวของคุณหมดแล้วครับ

ถ้าใครยังหลงไปซื้อก็ช่วยไม่ได้

เราเตือนคุณแล้ว
  • แหม!! ว่าจะไม่ตอบแล้วนะแต่เรื่องหมดอนาคตเนี้ยไม่ทราบว่าแล้วที่คุณผีทำหลอคืออนาคต ...อนาคตของคนเพาะหมาคืออะไร ??? ตอบหน่ิอยดิ ถ้าไม่ใช่การหารายได้จากสิ่งเราชอบและอยากทำ .... ก็แค่นั้น ส่วนปลายทางจะทำต่อหรือจะเลิกก็ขึ้นอยู่กับต้นทุนหรือความอยากที่จะเพาะหมามากกว่าคับ ไม่ได้มองการกระทำแบบแอบกัดแบบคุณมาเป็นตัววัดหรอกเพราะผู้สนใจเขาแยกแยะออกกันหมดแล้วว่าสังคมเดิมๆแบบนี้ ... จุดหมายที่คุณทำคืออะไร >>>??? และต้องการอะไร หรือเกิดจากอะไร อิๆๆ .....................เลิกทำตัวแบบเดิมๆแล้วหาอะไรสร้างสรรค์ทำดีกว่านะผมว่า 555 แล้วก็ช่วยเปลี่ยนเรื่องด่าด้วยนะเบื่ออ่านแต่เรื่องที่มีข้อมูลเก่าๆแล้วก็ผิดๆด้วย เซ็งแล้ว ฮ่าๆๆ

ขอบคุณคับพี่วุฒิ ..และชาวผีที่มีความคิดเป็นกลางและเริ่มเข้าใจสังคมแบบนี้ 555:026:
  • เข้าใจมานานแล้ว พี่ ว่างๆโทรหามั่งนะ อิอิ ไม่บอกจะรู้ไหมว่าใคร อิอิ
  • แฟนคลับเยอะวะ กระทู้ ไอฟัก นี่ ว่ะ!!!! หาหาหาหา

อ๊อฟ* ตกลงเหลือกี่ตัววะ
    ไฟล์แนบ
    1320185506471982d3c3792.gif 8K
  • GOTTILINE *** M 1 :005:
    ไฟล์แนบ
    Picture 044.jpg 68K
    Picture 042.jpg 74K
    Picture 041.jpg 65K
    Picture 040.jpg 64K
  • GOTTILINE *** M 2 **:005:
    ไฟล์แนบ
    Picture 068.jpg 61K
    Picture 072.jpg 63K
    Picture 064.jpg 60K
  • GOTTILINE *** M 3 ****:008:

หางคดนะคับ
    ไฟล์แนบ
    Picture 020.jpg 80K
    Picture 017.jpg 76K
    Picture 016.jpg 74K
  • GOTTILINE *** M 4 ***:012:
    ไฟล์แนบ
    Picture 023.jpg 74K
    Picture 022.jpg 84K
    Picture 021.jpg 80K
  • GOTTILINE *** M 5 *** :024:
    ไฟล์แนบ
    Picture 0143.jpg 70K
    Picture 0152.jpg 62K
    Picture 013.jpg 69K
    Picture 0122.jpg 65K
  • GOTTILINE *** M 6 ***:028:
    ไฟล์แนบ
    Picture 0272.jpg 81K
    Picture 026.jpg 69K
    Picture 025.jpg 68K
    Picture 024.jpg 65K
  • GOTTILINE *** M 7 *** :030:
    ไฟล์แนบ
    Picture 035.jpg 75K
    Picture 031.jpg 67K
    Picture 034.jpg 54K
    Picture 0303.jpg 75K
  • GOTTILINE *** M 8 ***
    ไฟล์แนบ
    Picture 055.jpg 66K
    Picture 061.jpg 61K
    Picture 053.jpg 71K
  • GOTTILINE *** F 1 *** :043:
    ไฟล์แนบ
    Picture 077.jpg 59K
    Picture 078.jpg 68K
    Picture 074.jpg 67K
  • GOTTILINE *** F 2 ***:031:
    ไฟล์แนบ
    Picture 086.jpg 50K
    Picture 084.jpg 52K
    Picture 088.jpg 76K
  • หมาสังคังแดก
  • ตอนมีเรื่องใหม่ๆกูเห็นหายหัวเงียบถึงกับลบกระทู้ปักหมุดออก
    รอให้คนเขาลืมแล้วกลับมาหาแดกใหม่
    คนที่นี่เขาไม่ลืมวีรกรรมเหี้ยๆของมึงหรอกไอ้อ๊อฟ
  • GOTTILINE *** F 3 ***:060:
    ไฟล์แนบ
    Picture 094.jpg 57K
    Picture 0102.jpg 56K
    Picture 092.jpg 57K
  • ลูกไอ้ฟักเนี่ยถึงร้อยตัวยังอะครับคุณเหี้ยอ๊อฟ
  • ให้ผู้ที่สนใจโทรมาสอบถามคับ เป็นรูปปัจจุบันและล่าสุด *** เรื่องราคาคุ้มค่ากว่าคุณภาพสายเลือดแน่นอนคับ ***

จึงอยากให้ผู้สนใจมาเลือกชมด้วยตาของทุกท่านคับ *** .... ***:032:

ขอย้ำนะคับลูกสุนัขชุดนี้บางตัวมีลักษณะของดวงตานั้นจะมีสีขาวฟ้าและตามตัวจะมีสีดำเป็นจุดๆเหมือนขึ้นรา ตาม

ฉบับ" GOTTILINE " และสังเกตหรือลองดูในรูปเพ็ดดีกรีจะเข้าใจว่า 4 x BLACK ACE คืออะไรคับ ..... *** :033:

ชุดนี้เราตั้งราคาให้ถูกกว่าชุดอื่นที่เคยทำมาแต่สายเลือดก็ไม่แพ้ชุดอื่นที่ผ่านมาคับ ลูกสุนัขสามารถทำใบ UKC ได้นะคับ

ท่านใดสนใจ + พูดคุย และตกลงราคาและกติกาแบบกันเองคับ ...

:047: 081 - 1999-780 อ๊อฟ.กาญจนบุรี บลูลี่ เคนเนล คลับ .... :047::057:
    ไฟล์แนบ
    Picture 180.JPG 118K
  • ใครเป็นผีอยู่ใต้กระโปกไอ้อ๊อฟ หรือว่าไอ้อ๊อฟมันปลอมเป็นผีแก้ตัววะ

คนดีชอบแก้ไข อ๊อฟจัญไรชอบแก้ตัว
  • อย่าเอานิสัยหรือสันดารตัวเองมาคิดเป็นแนวทางสิคับ .... ผมไม่กล้าทำให้อับอายบรรพชนหรอก ..ที่บ้านบอกให้สู้ต่อหน้าคับ

คนดีผีคุ้มบ้างก็มีแหมมมม !!! หมดเรื่องด่าแล้วก็กลับหลุมได้แล้วคับ หัดมองโลกในแง่ดีบ้างสิชีวิตจะได้พบแสงสว่างไม่ต้องหลบๆซ่อนๆ 555 :021:
  • ซื้อไปต่อสายพอรู้ว่าหมาไอ้อ๊อฟก็หมดอนาคต ใครไม่เชื่อลองดูได้
  • เขาเอาสายเลือดหมาไปต่อหรือผสมกันคับไม่ได้เอาสายผมไปต่อสายหรือผสม 555 หรือว่าพี่ผีทำแบบนั้น ...ว๊ายยยย โลกแตก ฟ้าผ่า

ไปดีกว่า ........... กลัวโดนจับผสม :026::026::026::027:
  • อ๊อฟเอ๋ยกล้าลงที่นี่ก็ต้องกล้ารับคำวิจารย์ อย่าดิ้น
  • ดิ้นทำไมละคับ ... วิจาร์ณหมาก็ไม่ว่าหรอกคับ แต่เล่นแบบหมาหมู่มากันเป็นทีมแบบเดิมชาวบ้านเขาตาสว่างกันหมดแล้ว

พอดีกว่า ไร้สาระ มามากแล้ว ทำมาหากินดีกว่า .... ขายถูกจ้า ..ขายถูก อิๆๆ ****

ขอบคุณท่านที่สอบถามมาคับ

:013: ขอบคุณพี่มาร์คคับ *******************...................:013::013:
  • มาแล้วเพื่อน...อย่าไปใส่ใจหมามันได้แต่เห่ามันกัดไม่เป็น ก๊ากกกๆ

ขายของดีก่าเพื่อนเดี๋ยวช้วยขาย...หมาสายเลือดดีๆ ราคากันเอง เชิญทางนี้ครับพี่น้อง
  • หาแดกกับหมา แล้วยังหลอกขายหมาอีก

ไอ้ห่า หมาหน้ายาวชิบหาย แล้วก็หมาตาสีฟ้ามัน ตาคนละสี มันเป็นยีนด้อย หมายความว่าผิดปกติทางพันธุกรรม

คิดง่ายๆว่ามึงเห็นสัตว์ชนิดไหนมันเป็นแบบนี้บ้างวะ ตัวมึงอยากได้ตาแบบนี้รึเปล่า ท้าให้ไปถามสัตวแพทย์คนไหนก็ได้

หลอกแดกคนอื่นมันบาปนะโว้ย
  • ต้องเปลี่ยนจากสาย Gotti เป็นสาย Oreo cookie แล้วมั้งคุณอ๊อฟ ดําๆจุดๆอย่างนี้ ชอบตัวที่มีตาสองสีครับ...:020:
  • ขายถูกๆผีก็เค้าว่าทำเสีย ขายแพงก็ว่าหาแดกกับหมา ทำไมสังคมเรามีแต่ทำลายกันคับ เพื่อนพี่น้อง .....
    ของเค้าห่วยมากก็ไม่ต้องซื้อ... แค่นั้น ของเค้าดีและถูกขายง่าย คนขายก็กำไรน้อยหน่อยสมควรดีแล้วนะครับ..
    หลักการตลาดง่ายๆ ..... ไม่ว่าสินค้าไหนๆก็เป็นแบบนี้ ถ้าเอาหมาวัดมาขายอย่างงี้ซิเรียกว่าหลอกลวงครับ...
    ไม่รู้จักกัน...แต่เป็นกำลังใจให้ครับ
  • หมาสายเลือดขนาดนี้...เนื่อตัวประมาณนี้ ตาฟ้าอีกต่างหาก...อิอิ

เจ้าอื่นเค่าขายกันอยู่หลายหมื่นนะเพื่อน เล่นมาขายราคาถูกแบบนี้ผีก็โผล่กันมาด่าบานอะดิ 55+
  • ขอบคุณพี่เต็ก และ คุณ JUMBO คับ อยากให้ผู้สนใจและลูกค้าหน้าใหม่ได้อลงมีสายเลือดดีๆราคาแบบบ้านๆดูคับซึ่งการขายราคาแบบนี้ก็ต้องยอมรับว่ามีกระแสต่อต้านและติเตียนตามมาแน่นอน .. ก็ต้องขออภัยกลุ่มผู้ผลิตบางกลุ่มด้วยนะคับ

*** ของดีราคาถูก *** คำๆนี้ขอให้ผู้บริโภคเป็นผู้ตัดสินดีกว่าคับ และอยากให้มาดูและเลือกเองด้วยตามากกว่าดูภาพคับ ***

ว่ามันคุ้มค่าแค่ไหน และทำไมเราถึงกล้าลดราคากระหน่ำแบบนี้ อิๆๆ:062:

นั่นดิเพื่อนโต้ง ... แค่อยากให้กลุ่มผู้เล่นหน้าใหม่ได้ลองดูบ้างหรือให้ผู้ผลิตที่สนใจสายเลือดแนวนี้ได้ให้เราไปเป็นส่วน

หนึ่งในโปรแกรมการบรีดของเขาบ้าง อิๆๆ:063:
    ไฟล์แนบ
    CSC_2076.jpg 109K
    user2170_pic641_1262030853.jpg 45K
  • พวกผีมี " พี่ปอน ชลบุรี่ " ไหมเนี้ย
  • หมาหน้าแม่งโคตรยาวเลย
  • CommentAuthorGhost CommentTime12 ชั่วโมงก่อน | April 15, 2010, 8:20 pm
    ลูกไอ้ฟักเนี่ยถึงร้อยตัวยังอะครับคุณเหี้ยอ๊อฟ

ตอบ ลูกหมาอาจไม่ถึงร้อยตัวแต่ความเห็นคุณ เหี้ย100% 555

CommentAuthorGhost CommentTime12 ชั่วโมงก่อน | April 15, 2010, 8:24 pm
    ใครเป็นผีอยู่ใต้กระโปกไอ้อ๊อฟ หรือว่าไอ้อ๊อฟมันปลอมเป็นผีแก้ตัววะ

คนดีชอบแก้ไข อ๊อฟจัญไรชอบแก้ตัว

ตอบ ไม่มีใครหลบหรอกอยากเจอก็แสดงตัวมเดี๋ยวจะจัดให้ ว่าคนอื่นหลบแต่ตัวเองหน้าตัวเมียจังนะ 555
    คนดีชอบแก้ไข คนเหี้ยๆอย่างพวกมึงก็มุดหัวต่อไป

กล้าลง กล้ายอมรับ แต่ผีเหี้ยๆก็สมควรโดนแล้ว เดือดร้อนไม กูละเบื่อพวกไม่รู้เหี้ยไรแล้วมาปากดี อ่าวกูก็ไม่รู้เหี้ยไรเลยเหมือนกัน
    ขอเห่าหน่อยนะ รำคาญพวกส้นตีน 555