ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• :m051::m061::m066:ใครท้อแท้สิ้นหวังอยู่ลองเข้าไปดูนะครับ http://webboard.sanook.com/forum/3080248
  • น ้องเกวียนฮงหยาง จากประเทศจีน สูญเสียขาในอุบัติเหตุ
    ครอบครัวของเธอยากจนเกินกว่าจะหาขาเทียมให้น้องได้
    จึงต้องดัดเเปลงลูกบาสเกตบอลเพื่อหนุนช่วงตัว และต่อไม้สองชิ้นถือไว้เพื่อใช้ในการก้าวแทนขา
    เธอใช้ลูกบาสจนเก่าพังไปแล้วถึงหกลูก
    แต่เธอก็ยังคงร่าเริงและยิ้มได้...
    ไฟล์แนบ
    forum4.jpg 51K
    forum3.jpg 40K
    forum2.jpg 48K
    forum1.jpg 59K
    forum.jpg 16K
  • wow
    ไฟล์แนบ
    forum8.jpg 47K
    forum7.jpg 57K
    forum6.jpg 52K
    forum5.jpg 52K
  • เห็นแล้วสุดยอดเลยคับ***ยกให้เธอเป็นนักสู้ผู้ยิ่งใหญ่จริงๆๆ

สหายท่านใดที่กำลังท้อถอยดูเธอเป็นแบบอย่างนะคับ-เธอผู้ไม่แพ้-
  • สุดยอดเลย
  • :o008: อายเลย

ขอบคุณนะครับที่เอาภาพดีๆ และทำให้คนอย่างเราเห็นว่าเรามีค่าอีกมากมาย

สุดย่อดเลยครับ
  • สงสารเธอคับ
  • คนมือเท้าแล้วท้อแท้ ต้องดูภาพนี้ด่วนเลย ขอบคุณครับข้อมูลมีประโยชน์จริง:063::063::063: