ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• อากาศร้อนมากเลยอาบน้ำน้องหมาบ่อยทุกวัน อยากถามเพื่อนในบอร์ดหน่อยว่าใช้แชมพูแบบไหนกลัวเค้าแพ้ อ่านมาหลายกระทู้เห็นว่าพิทบูแพ้ง่าย กลัวเค้ามีปัญหาเรื่องผิวหนัง ขอบคุณล่วงหน้าครับ
  • ถ้าอาบบ่อยแนะนำว่าควรใช้น้ำเปล่าครับ
  • สมุนไพรไทย อุดหนุน คนแก่คนเถ่า ที่สำคัญ ของไทยแท้ๆเน่อออออออ
  • :015:ขอบคูณทุกความคิดเห็นครับ:015::065:
  • ตามคุณ art1 ไปอีกเสียงครับ อาบน้ำเปล่า อาบได้บ่อยเท่าที่ต้องการเลยครับ อากาศร้อนๆยังงี้ ถ้าขี้เกียจก็ใช้ผ้าชุบน้ำเช็ดเอาก็ได้ครับ ช่วงนี้ร้อนจัด ระวังฮีทสโตรกกันด้วยนะครับผม
  • ของผมช่วงเวลากลางวันร้อนๆ จะฉีดน้ำแล้วเอาพัดลมเป่าให้ครับ:m065:
  • ผมไช้สบู่หรือของอาบน้องหมาทั้วไปครับ