ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายลูกสุนัข pitbull เดือนกว่าๆ ครับ
  • ขายลูกสุนัข พิทบลู 4ตัว ผู้2 เมีย2 ลายเสือ
    ตามรูปครับ 0868402777

รูปพ่อ แม่ ลูกสุนัข
    ไฟล์แนบ
    m2 .jpg 51K
    m11 .jpg 56K
    f2 .jpg 48K
    f1 .jpg 51K
    DSC_0055.jpg 29K
    DSC_0057.jpg 39K
    DSC_0068.jpg 32K
    DSC_0059.jpg 34K
  • จะขายทั้งทีทำไมไม่ลงรูป พ่อ-แม่ ด้วยหล่ะ
  • m2ตัวเท่าไหร่ครับ
    อยู่จังหวัดไรครับ
  • ตื่นเถอะครับ....
    ไอ้คุณพวกเฮี้อ...ผีขายชาติทั้งหลาย....
    ไอ้คุณพวก...เฮี้อผีทราชทั้งหลาย....
    ...กูจะด่าพวกเสื้อแดง...ใครจะทำไม...
    ...ควาย เสื้อแดง... ...ควาย เสื้อแดง...
    ...ควาย เสื้อแดง... ...ควาย เสื้อแดง...
    ...ควายแกนนำ... ...ควาย เสื้อแดง...
    ...ควานทักษิณ... ...ควาย เสื้อแดง...
    ...ควายแกนนำอีก ครั้ง มึงก็ดีแต่ปลุกระดมให้พี่นองเสื้อแดงสู้ แต่พอถึงช่วงปะทะทีไร กูก็เห็นมึงหางจุกตูดทุกที มึงหลอกเขาไปฆ่า แล้วยังมีหน้าเอาศพเขามาทำมิควรอีก พี่น้องกูตายไป มึงรับผิดชอบอะไรได้บ้าง พวกมึงนี่เลวทรามต่ำช้าหาที่เปรียบไม่ได้จริงๆ...เลว...เลว...เลว...โครตร เลว...
    ...ครับ เราต้องช่วยกันสร้างพลังเงียบต่อต้านพวกทรราชขายชาติครั
  • ไอ้ผีข้างบนนี้มัน บ้า บ้า ระวังไอ้ผีบ้า
  • อยู่กรุงเทพครับ

สนใจโทมาสอบถามได้ครับ0868402777
  • ราคาเท่าไร ก็ไม่บอก....
  • *เสื้อแดง*แล้วไปหนักหัวพ่อ หัวแม่มึงรึไง ควาย คนเรามีสิทธิ์ที่จะคิด มีสิทธิ์จะตัดสินใจ ว่าสิ่งไหนถูก สิ่งไหนดี แล้วทักษิณ กับแกนนำ ไปฆ่าพ่อแม่ญาตฺพี่น้องมึงรึไง ทหารโว้ยที่เป็นคนฆ่า ไอ้ควาย ทำไมมึงไม่ไปด่า ไอ้อภิสิทธิ์ ล่ะ ที่มันสั่งให้ทหารมายิงอ่ะ ไอ้ควาย ไอ้เจ๊กลิ้มมึงดีตายห่าแหละ ไอ้ควาย ไอ้สำเพ็ง
  • ขอด่าผีตัวบนหน่อย พ่อเมิงไปสบายอยู่เมืองนอก หลอกชาวบ้านมาลำบาก

หรูไม่เห็นแกนนำสักตัวออกไปบู๊เลย พวกนี้ก็ได้หลายล้าน

คนดีคนเลวยังแยกไม่ออก แม่งจะมาเรียกร้องประชาธิปไตย ไอควาย

ทักษิณตาย กรูว่าประเทศจะดีขึ้น
  • กูถามมึงจิงๆเถอะ ไอ้ขี้ข้าพันธมิตร เวลาที่ไอ้เสื้อเหลืองถูกตำรวจสลายการชุมนุมอ่ะ กูก้อไม่เห็นแกนนำแม้งออกมาสู้ซักตัวเหมือนกัน ไอ้สัด กูเห็นแม้งนั้งให้ผู้ชุมผู้หญิงนั้งล้อมรอบ อย่างนี้

เค้าเรียกว่าอะไรวะ เรียกว่าตุ๊ดก้อคงไม่ได้ เพราะแม้งยิ้งกว่าตุ๊ดอีก ไอ้ควาย มึงรู้มั้ยว่าที่ไอ้พวกพันธมิตรมันออกมาชุมนุมอ่ะเพราะอะไร ควาย มึงอ่ะไม่รู้เรื่องการเมืองจิงๆแล้วอย่ามาสาระแน

โชว์ว่ากูรู้ ไอ้ควาย แล้วถ้าวันนึงไอ้เจ๊กลิ้ม กะ ไอ้จำลอง กะไอ้แกนนำม็อปรับจ้างของมึงตายไปประเทศชาติก้อคงสงบสุขขึ้นอีกเยอะแหละไอ้ควาย ทีหลัง อย่าเสือก อย่าสาระแน จำไว้

(สันดาน เอ้ย คนเหี้ยไรบุกยึดสนามบินแล้วไม่โดนจับ ไอ้สัดแม้งก่อการณ์ร้ายสากลชัดๆ แม้งยังเสือกได้เป็น รมต.กระทรวงต่างประเทศ ได้ตั้งพรรคการเมือง อีกนะ หน้าด้าน ฉิบหาย นี่ไงที่

เค้าเรียกกันว่า 2 มาตรฐาน จำไว้นะไอ้โง่แล้วอวดฉลาด)
  • :m034:ผี ตัว บน มึง เป็น เสื้อ แดง มึง อย่า มา ยืน บน แผ่น ดิน พ่อ หลวง ดิ เก่ง จริง
    มึง แน่ จริง มึง ออก ไป จาก แผ่น ดิน เอก กะ ราช ที่ บัน พระ บุ รุต กู กู้ มา ได้ ดิ ว่ะ
    มึง แน่ จริง พรุ้ง นี้ มึง เก็บ เสื้อ ผ้า แล้ว ไป นั่ง กิน กล้วย ที่ เขมร โน้น. . .. . .
    เก่ง ตาย ละ ไอ้ พวก เสื้อ แดง หมัน ใส้ ว่ะ. . .. .กู อา ยุ 16 ปี กู ยัง เข้า ใจ ว่า มึง ผิด
    เก่ง จริง มึง ลอง ให้ ทหาร ใช้ กำ ลัง เต็ม ที สิ ว่ะ ตาย กัน เป็น หมา ข้าง ถนน แน่
    (ไอ้ พวก นี้ มัน ต้อง เกิด ช่วง ที่ จอม พล ถนอม สั่ง ยิง จะ ได้ ตาย ๆ กัน ไป ซะ):m094:
  • ไหนบอกกูมาหน่อยซิไอ้เกรียน ว่ากูผิดเรื่องอะไร แล้วทำไมต้องเก็บข้าวของออกจากประเทศด้วย ถ้ายังไม่ยังไม่เข้าใจอะไรก้อถามมานะ อย่าสาระแน แล้วนี่ประเทศของมึงหรอ มึงถึงมีสิทธิ์

มาไล่กูอ่ะ กูก้ออยากจะรู้นักว่าทหารใช่กำลังจิงๆกะไอ้พวกพันธมิตร มันจะเปนยังไง นั้นขนาดเค้าใช้แค่แก๊สน้ำตานะ ที่ขาขาด แขนขาด ก้อระเบิดของพวกมันทั้งนั้นแหละ จะไว้นะ ไอ้เกรียน

ดูข่าวซะบ้าง แล้วอย่าสาระแน เอาเรื่องคนเดือนตุลา มาพูด จำไว้นะ ไอ้เกรียน
  • กูถามมึงจิงๆเถอะไอ้ aoJvoJ123 มึงจะเสือกเดือดร้อนทำไมวะ เสื้อเหลืองมึงดีนักหรอ สาดดดดดดดด หรือมึงเปนลูกไอ้เหี้ยอภิสิทธ์
  • กู คนนึงล่ะเกียจเสื้อแดง แต่ขอกูถามหน่อยสิ ว่าการที่กูเกียจเสื้อแดงนั้นหมายถึงกุต้องเป็นสีเหลืองเหรอ มึงตอบกุมาสิไอ้ผีเสื้อแดง ???
  • ท่านทั้งหลายครับ คนเขาตั้งกระทู้ขายหมานะครับ เห็นใจเขาหน่อย ถ้าเก่งกันจริงก็นัดกันไปเจอกันเลย มันรกกระทู้เขา
  • ใช่มึงเกลียดเสื้อแดงมึงก้อต้องเปนเสื้อเหลือง แล้วมึงจะไปเกลียดเค้าทำไมล่ะ ไหนกูขอเหตุผลหน่อยดิ แล้วทำไมมึงไม่ไปเกลียดเลื้อเหลืองบ้างล่ะ ไอ้ควาย
  • ใจเย็นๆนะคับน้า ผี ทุกๆคน เราคนไทยเหมือนกันคับ ทุกวันนี้บ้านเราก็แย่ลงทุกวัน
    เราคนรักหมาเราต้องรักกันใว้นะคับ การเมืองคุยกันไปมีแต่ทัมให้พวกเราทะเลาะกันนะคับ
    ไม่ว่าใครจะยังไงเราก็เป็นคนเจ็บอยู่ดีคับ เรามันคนธรรมดา แต่มีหมาที่เรารักในสิ่งเดียวกันนะคับ

ขอขอบคุนน้าผี ทุกๆท่าน เราจะรักกันเราลูก พ่อหลวงคับ
  • ผมจะขายลูกสุนัขนะครับ

ขอเถอะนะครับอย่ามาด่าในกระทู้ได้มั๊ยครับ

ขอบคุณครับ