ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายกล้วยไม้ป่าล๊อตนี้สวย
  • ขายกล้วยไม้ป่าภาคเหนือครับ

รอบนี้รับประกันความสวยทุกกอ เพราะรอบนี้ขึ้นมาเที่ยวที่เหนือ..ได้เจอๆได้เห็นกล้วยไม้สวยๆมากมายรากนี้สุดยอด

ของชุดนี้รับประกันคุณภาพ สำหรับคนรักกล้วยไม้ป่ากล้วยไม้พันธุ์ไทยจริงๆ เพราะ จะเอาจะเก็บ จะหาตามบ้านตามป่าเอง

เท่าที่ดูๆมาสวยๆทุกกอ ไม่เหมือนกล้วยไม้ป่าที่เราเห็นๆหรือเคยซื้อกัน ที่ตัดมาโดยรากขาด ต้องมาเลี้ยงให้รากเดินใหม่

เเต่นี้จะเอามาให้ครบไม่ต่ำกว่า95%

ใครสนใจชนิดไหน สั่งไว้ได้นะครับ ราคาไม่เเพง เพราะจะกลับกรุงเทพฯเเล้ว พรุ่งนี้จะเก็บเเล้ว

ใครสนใจชนิดไหนสังได้นะครับ

มีเฟิร์นเขากวาง เฟิร์นเกร็ดนาคราช เเละเฟิร์นเเปลกๆ สวยๆอีกเยอะ

กล้วยไม้ก็จะมี เอื้องผึ้ง สายน้ำผึ้ง เอื้องสายร่องเเร่งเชียงใหม่ เก้ากิ่ว เอื้องสายมรกต ลินกระบือ กุหลาบป่า ไอยเรศ

เอื้องคำหลวง กะเรกะร่อน อีกหลายอย่าง ใครต้องการสังของได้นะครับ จะได้เก็บขึ้นไปเยอะๆ

เเต่ถ้าใครสั่งไว้ เเต่ไม่เอาก็ไม่เป็นไรนะครับ จะเลี้ยงไม้เอง เพราะชุดนี้รับรองความ สด สวย คลาสสิก ทุกกอ

ติดต่อมาได้นะครับ0829887458 เอ็ม อยากได้ไรรองโทรมาครับ จะหาให้ โทรมาคุยเล่นก็ได้นะครับ^^
  • สายมรกตรูปตัวอย่าง ต้นจริงออกดอกเดือน9 กอจริงสวยไม่เเพ้กัน
    ไฟล์แนบ
    2-132.jpg 96K
  • พวกกุหลาบ/เข็มป่า
    ไฟล์แนบ
    3_1235703415.jpg 94K
  • เอื้องกิ่งดำ
    ไฟล์แนบ
    438_20090831_101301.jpg 53K
  • เอื้องผึ่ง
    ไฟล์แนบ
    39213846.jpg 41K
  • น่าจะเป็นเข็มขาว
    ไฟล์แนบ
    1175239836.jpg 28K
  • กุหลาบหรือช้างไม่เเน่ใจ
    ไฟล์แนบ
    P5242632-1.jpg 85K
  • เข็มขาว ตระกูลเเวนด้า
  • เฟิร์นเขากวางมีทุกขนาดส่วนมากจะขนาดยัก
    ไฟล์แนบ
    p-90320165614.jpg 77K
  • สนใจเเบบไหนโทรมาคุยนะครับ
  • ของป่าควรจะอยู่กับป่า เราควรช่วยกันอนุรักษ์กล้วยไม้ป่าเอาไว้โดยการไม่ซื้อจากพ่อค้าิ ถ้าเราเอากล้วยไม้ป่ามาเลี้ยงในเมืองมันก็จะไม่เจริญเติบโตเหมือนในป่า ผมเป็นคนเหนือไม่สนับสนุน
  • ขายของป่าที่ติด พรบ. ระวังโดนล่อซื้อนะ จะหาว่าไม่เตือน
  • ช้างกระ ค่ะ ไม่ใช่ กุหลาบ
  • ถ้าเพาะขายก็ดีอยู่ แต่ถ้าไปเอาจากป่านี้ก็ ไม่รู้จะพูดไงละ
  • อ๋อ กล้วยไม้ป่าครับ เเต่ อยู่ที่ส่วนหลังบ้านยาย ที่ดินของยายครับ ^^ ยายเค้าเพราะครับ ^^