ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• สิ้นเดือนต้องไปรับใช้ชาติโดนจังๆ:o054: ทหารเรือผลัด 1 ครับ:m036:ต้องไปเดือนหน้าแล้ว 1 พ.ค. 2 ปีเต็มๆจะบ้าตาย:m006:
    ตัวผู้ อายุ 4 เดือน
    เป็นลูกชุดนี้
    BIZ MARKIE X MERCEDES(LEGEND DAUGTHER)
    ไฟล์แนบ
    789792.jpg 118K
  • ใครสนใจโทรมาครับ ต้องไปทหารสิ้นเดือนแล้วครับ ขายได้ขายเลยครับ 085-7316544
    รูปถ่ายล่าสุด ถ่ายวันนี้ครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC01913.jpg 123K
    DSC01910.jpg 116K
  • http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=14294&page=1#Item_0

ตั้งกระทู้มาหลายรอบแล้วหนิครับ ก็ยังขายไม่ออกซะที

หมาไม่สวยแล้วยังขายแพง ไม่เกี่ยวว่าเป็นลูกใครหรอก

ซื้อหมาไม่ได้ซื้อใบเพ็ด

พูดตามตรง สภาพนี้ผมให้ไม่ถึงหมื่น ย้ำว่าไม่ถึงหมื่น หัวเล็ก ไม่มีไหล่ กระดูกเล็ก

ถ้าขายราคาเดิม 35,000 ก็เตรียมเอาหมาไปฝึกทหารด้วยกันเลย
  • ครับผม ถ้าท่านมีงบหมื่นนึงท่านก็เก็บไว้ซื้อหมาที่ถูกใจเถอะครับ ถ้าหมาผมไม่สวยจะมาให้ราคาหมาผมทำไม:o018: แสดงว่าอยากได้นะซิ
  • เห็นบอกว่าถ้าขายไม่ได้ก็มีคนรับเลี้ยงอยู่แล้ว
    ถ้ารักมันและมั่นใจว่าสวย แล้วจะขายทำหอกอะไร
    คงเป็นเพราะว่าหมามันโตมาแล้วไม่โดนมากกว่า
    ไม่เกี่ยวกับการติดทหารหรอก
    สี่เดือนแล้วแถมเป็นตัวผู้ด้วย ได้แค่นี้เอง(รู้อยู่แก่ใจ)
    ลองเทียบกับพ่อ แม่มันตอนอายุเท่ากันดูดิ คนล่ะเรื่องเลย
    รับความจริงถ้าขายเพราะจำเป็น ก็อย่าเอาราคาเป็นที่ตั้งให้มันมากนัก
    แต่กรณีนี้ไม่น่าใช่ อยากเอาทุนที่เสียโง่คืนมากกว่า..
  • ตังค์ผม ผมพอใจ ผมติดทหารแล้วมันหนักหอกท่านหรอ
  • ตังคุณ ผมไม่เกี่ยว
    คำวิจารณ์เป็นของผม ผมมีสิทธิ์
    ติดทหารก็เรื่องของมึง วิจารณ์แค่นี้รับไม่ได้ เป็นทหารจะรอดป่าว
    ตกลงว่ายังขายไม่ได้ใช่มั้ย แล้วทำงัยดีล่ะเนี้ย อิอิ
  • น้าผี สุดยอดมากครับ

โดนใจจริง ต้องให้เครดิตน้าผีจริงๆ

คนประเภทนี้มีมากครับ ต้องรู้ทันพวกนี้

พอโตมาไม่สวยมันก็ขายทิ้ง แย่มากครับ
  • แล้วผมรับคำวิจารณ์ของมึงไม่ได้ตรงไหนวะ มาดีก็ตอบดี มาไม่ดีก็จัดให้ ง่ายๆ
    ถ้าขายไม่ได้ก็เฉยๆ ไม่เดือดร้อนอะไรเลย เอิ้กๆ
  • หน้าไม่มีเค้าบิซ แม้แต่น้อย

ถ้ามีคนซื้อ แสดงว่าซื้อใบเพ็ดเลยนะเนี่ย

หมาไม่สวยจริงๆครับ ตัวเล็ก ลีบ ไม่มีกล้ามเนื้อ

หัวก็เล็ก ไม่มีแววเลยจริงๆ
  • ทุกท่านครับ

เจ้าของหมาไม่เดือดร้อน

ทุกท่านร่วมใจกันอย่าไปซื้อครับ

สุนัขโตแล้ว ควรได้อยู่กับเจ้าของเดิมครับ
  • หมาไม่สวยจริงๆ หัวไม่ใกล้เคียงกับพ่อเลย ถ้าคุณถูกหลอกให้ซื้อมาก่อนก็เสียใจด้วย พิทบูลกํคือพิทบูลเลี้ยวมันไปเถอะครับ บ้านผมแย่กว่านี้ตั้งหลายตัวผมยังเก็บไว้รักมันครับ
  • เอาเป็นว่าไม่ต้องรวมใจกันหรอก ผมไม่ขายแล้ว ผมเก็บไว้เองดีกว่า มีปัญญาซื้อ มีปํญญาเลี้ยง
    ผมขายเพราะ ผมโดนทหารจิงๆ นานๆจะกลับบ้านที ผมสงสารมัน
  • ครับ ก็แค่อยากรู้สึกของเจ้าของหมา
    ว่าจำเป็นต้องขายหมาที่ตัวเองเลี้ยงจริงแค่ไหน (ไม่ว่าตอนแรกคุณจะซื้อมันมาเพื่อเป็นเพื่อน หรือทำธุระกิจก็แล้วแต่)
    ขอแค่อยากให้ลองคิดย้อนไปถึงความรู้สึกของหมาบ้าง
    อย่าทิ้งขว้างมัน โดยการขายก็ดีไม่ขายก็ได้
  • ยอดเยี่อมเลยครับคุณ slumdog
    ดีใจกับหมาคุณด้วย รักมันให้มากๆครับ
  • จำหมาตัวนี้ไว้ให้ดีๆ ผมกลับจากทหาร ผมจะมาลงรูปให้น้าผีปากดีทั้งหลาย ดูอีกที
    ถ้าน้าผีท่านไหนยังข้องใจโทรหาผม 085-7316544
  • เจ้าของแม่ง.....แน่วะ........
  • ผมว่าเจ้าของเค้าขายก็ดีแล้ว ทั้งความจำเป็นหรืออะไรก็แล้วแต่ทุกประการ เพราะผมคิดว่าถ้ามีคนซื้อมันไป คนที่ซื้อคงต้องชอบและอยากได้มันมากถึงได้กล้าซื้อในราคานั้น เอาไปคงจะดูแลเป็นอย่างดีแน่ๆ ผมไม่ได้มีส่วนได้ส่วนเสียกะการขายหมาในครั้งนี้น่ะครับ ถ้าพูดผิดคอน้าผีก็ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยครับ
  • ก็ใบเพ็ด 3 หมื่นไง ตัวหมา 5 พัน

เก็บไว้เลี้ยงดีกว่าครับ เลี้ยงด้วยความรักนะครับ
  • ฝึก 1 เดื่อน ปล่อยกลับบ้าน 15 วัน ฝึกอีก 15 วัน ย้ายเหล่า(วิ่งเรื่องก่อนย้ายเหล่าดีๆนะ ตกเหล่า นย.สอรฝ.แล้วจะหนาว) รับปรึกษาการดำเนินชีวิตในแบบฉบับทหารใหม่ของพี่พร้อมให้คำปรึกษาได้ทุกเวลา....จากประสบการณ์ทหารกองประจำการ 4 ปีเต็มเอียด
  • เจ้าของมันชื่อ ไอ้ฮก อยู่อ.ขาณุ เด็กอายุ 20 กว่าๆเอง สักให้เต็มตัวเลย ที่กล้าปากดีแบบนี้เพราะมันถือว่าบ้านมันรวย มีตังค์ ก็เลยไม่สนใจใครจะซื้อหรือไม่ซื้อ [บ้านมันทำโรงสี มันก็คงให้หมามันแดกแต่ข้าวไปจนโตนั่นแหละ 55 ]
    ดีแล้วติดทหารมึงจะได้รู้สึก........คนบ้านเดียวกัน
  • ผมว่า เจ้าของเค้าคงจำเป็นจริงๆงะคับ
    แต่ขอ ออกความคิดเห็นนิดนุง ทรงโอเค แต่ หน้ามันมะได้ทางพ่องะคับ
  • ว้ายๆๆๆๆ
    ไอ้ผีตัวบนนั้นอ่ะ
    หมารอบกัดชัดๆ
    รุยันบ้านเลยเนอะ
    แน่จิงก็แอดเมลจิเจ้าของเค้าจาได้รู้ว่าเปนใคร
    รู้ยันเค้าสักเต็มตัว
    สงสัยจาเก็บรายละเอียดของฮกทุกเม็ด
    งิงิ
    น่าสมเพสอ่ะ
    เก่งแต่รอบกัด
    อย่าไปสนเลย
    ไอ้พวกปากดี
    ชอบเห่าชอบหอน
  • ไอ้ผี คนบ้านเดียวกัน แล้วมึงเป็นใครวะ ตั้งแต่กระทู้ก่อนแล้วนะมึง
  • สำหรับผู้ที่สนใจหมาตัวนี้จริงๆก็โทรสอบถามได้นะครับ 085-7316544 ก่อนสิ้นเดือน ถ้าหลังจากนั้นผมจะเอาไปฝากไว้ให้ญาติผมเลี้ยง
  • เป็นไง ผีปากดี เจอคนจริง เข้าไป เงียบเลย
  • ไอผีวกควยทั้งหลาย

มึงนี้ปากดีกัลจัง

มึง ไม่ให้กำลังใจเขาเลยนะ

เหี้ยเอ่ย
  • ผีตัวบนใช่ไอ้อั๋นป่าว มันชอบเขียนแบบนี้อ่ะ" ไอผีวกควยทั้งหลาย "
  • เอาอย่างที่น้องบอกเเหละดีที่สุด :o001:

มีเวลาถึงสื้นเดือน...ไม่มีใครซื้อ :o051::o052: เราก็เลี้ยงเองไปก่อน

เมื่อถึงเวลา แล้วมา อัฟ รูปให้ดู พี่ว่ายังงัย :o037:หมาน้องมันยังได้อีกเยอะ...

สายดีมีผลทางพันธุกรรมแน่นอน...:o013:โตมาพี่ว่างามหว่ะ....

ว่าแต่ยังเสียดายไอ้โด้ไม่หายเนอะ :o014:ชอบมันตั้งแต่งานที่พานหินละ:o060:
  • สวมใบเพ็ดป่าวเนี่ย ไม่มีเค้าพ่อแม่เลย
  • อ่าวไอ้ผีมึงนี้แฟนพันธ์แท้ไอ้อั๋นเลยนี้ว่าน่าอิจฉาไอ้อั๋นที่ยังมีแฟนพันธ์แท้ยังไงอย่าลืมติดตามผลงานของคุณอั๋นต่อไปส่วนของคุณฮกผมเป็นกำลังใจให้ถ้าขายไม่ได้ผมรับฝากเลี้ยงนะออกจากทหารแล้วมารับคืนขนาดไอ้ยูทูยังอยู่กับคุณอั๋นเลย หวังว่าเรื่องร้ายคงกลายเป็นดีคุณฮกนี้โดนเหมือนคุณบรีสเลยแย่จังตั้งอยู่คบฮิๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • กัดกันเหมือนหมาเลยพวกผีนิ สมแล้วที่เป็น web .,.,
  • อ้าว สรุปว่าเป็นไอ้อั้นเด็กเปรตจิงๆหรอ 555 แม่งกลิ่นมันแรงว่ะ ขนาดแปลงกายเป็นผีแล้วเสือกมีคนจำได้อีก อิอิ สรุปแล้วโดนตีนพวกพี่ๆหรือยังหว่า
  • มันเปลี่ยนชื่อหนีไปแล้วไอ่อั๋น เด็กขนตรูด ...
  • โตมาไม่สวยแน่นอนครับ ดูลูกบิซที่กระทู้เซย์บูลสิครับมันต่างกันมากเลยครับแล้วผมว่ายังไงก็คงไม่มีทางหนาแน่ๆครับดูจากอายุแล้วเลี้ยงไม่ถึงครับแล้วหมาตัวนี้กับตัวที่เคยประกาศขายก็ไม่ค่อยจะเหมือนกันเลยครับคนที่จะซื้อก็คิดดูดีๆแล้วกันครับใบUKCได้มาแล้วทำอะไรได้ครับ พ่อแม่ปากสั้นใหญ่ลูกหมาปากแหลมกว่าหมาแดงอีก
  • ไอ้ผีฟาย แล้วลูกบิซที่กระทู้เซย์บูล มันราคาไหนละ มีแสนนึง มึงยังซื้อไม่ได้เลย
  • ผมไม่เกี่ยวกับผีตัวไหนนะครับ

แต่ขออนุญาตขากถุยลูกบิซตัวนี้หน่อย

นี่คือสัจธรรมครับหมาดังหมาดีไม่ได้หมายความว่าลูกจะออกมาเทพเสมอไปทั้งรูปร่างหน้าตาตัวนี้แมร่งยังกะหมาขี้โรค หมาวัดบางตัวยังจะสวยซะกว่า

"ขรรรรรรรากทุ๊ยยย"
  • โห่ ..ไอ้ผี ไหนมึงล็อคิน เอาหมาวัดเทพ ที่เก็บมาเลี้ยงมาดูหน่อยดิ อยากเห็น ใช่พิตบูลเปล่าก็ไม่รู้ ถุยขากๆๆ
  • CommentAuthorGhost CommentTime8 ชั่วโมงก่อน | April 19, 2010, 12:14 am
    โตมาไม่สวยแน่นอนครับ ดูลูกบิซที่กระทู้เซย์บูลสิครับมันต่างกันมากเลยครับแล้วผมว่ายังไงก็คงไม่มีทางหนาแน่ๆครับดูจากอายุแล้วเลี้ยงไม่ถึงครับแล้วหมาตัวนี้กับตัวที่เคยประกาศขายก็ไม่ค่อยจะเหมือนกันเลยครับคนที่จะซื้อก็คิดดูดีๆแล้วกันครับใบUKCได้มาแล้วทำอะไรได้ครับ พ่อแม่ปากสั้นใหญ่ลูกหมาปากแหลมกว่าหมาแดงอีก
    .............................................................................................
    มีไม่กี่คนหรอกที่เรียก เซย์บูล
    ไอ้ผีตัวนี้ ไอ้ art newgens แน่นอน
  • ถ้าเลี้ยงถึงอย่างป้าแจ๋ว newgens หมาตัวนี้สวยไปแล้ว หมาไม่แดกก็จับฉีด ไปจ้างเขาเลี้ยงไปเดือนละแค่ 50000 เอง 55+
  • พึ่งผ่านมาครับขอถามคำเดียว นี่ลูก Biz จิง ๆ เหรอ T T
  • มนุษย์เป็นผู้สร้างแต่หมาต้องมารับกรรม :o018:...เวรแท้ๆ สงสารก็แต่หมา :o048:
  • ก็ต้องยอมรับนะครับว่า หมาไม่สวยจริงๆ

เข้าขั้นแย่เลยครับ

บอกไปก็ไม่มีใครเชื่อว่าลูกบิซ
  • แล้วไม่ทราบว่า
    พวกคุณรู้ได้ไงว่าไม่ใช่ลูกบิซ
    เอาอารายมาวัด
    คุณเคยเหนหมาคอกนี้หรอ
    ถึงพูดได้
    พวกผีที่ไม่รู้จิงก้อย่ามาว่ากานแบบนี้
    พวกคุรเอาเวลามาว่าคนอื่นไปสั่งสอนคนที่บ้านดีกว่า
    เจตนาไม่ดีจิตใจก็ต่ำตามคำพูดแล้วก็กิรยาของตนเอง
    ++++ ผีอารายปากจัดยิ่งกว่า...++++
    ว่าป่าวค่ะ
  • เลี้ยงไว้เองดีกว่าครับ ผมคนสลกบาตรคอเดียวกัน
    ไฟล์แนบ
    IMG_1178.JPG 46K
  • ถ้าเลี้ยงถึงอย่างป้าแจ๋ว newgens หมาตัวนี้สวยไปแล้ว หมาไม่แดกก็จับฉีด ไปจ้างเขาเลี้ยงไปเดือนละแค่ 50000 เอง 55+
    ..............................................................................................
    มิทราบว่าช่วยนี้ขาดรายได้หรอ
    เอาค่าเลี้ยงน้องเค้าซะแพงเว้อร์
  • น้าผีครับ ที่หมามันไม่เหมือนพ่อ เป็นไปได้หรือไม่ครับว่าหมาเค้าอาจยังไม่ขยาย เพราะหมาเต็มโตเต็มที่น่าจะถึง 2 ปี
    ผมว่าน่าจะขยายขึ้นหลังจากนี้ก็ได้นะครับ บรรดาน้าผีก็โหดร้ายกันจัง
  • ถ้าสองปีแล้วมันสวยผมเลิกเลี้ยงเลย หรือไม่งั้นซื้อหมาแดงมาเลี้ยงก็ได้หน้าตาดีกว่าตัวนี้มีตั้งเยอะ หรือเอาง่ายๆหลับตาซื้อก็ยังสวยกว่าตัวนี้แพงก็แพงแสดงว่าคนซื้อเพิ่งหัดเลี้ยง ผมไม่ได้รู้จักกับคนขายหรือเจ้าของเดิมแค่ติกับราคา35000บาท นี่ขายขาดทุนนะครับ ปล.หมาไม่ใช่ดินสอที่แหลมแล้วตู่ มันแหลมแต่เด็กก็ต้องแหลมจนโต ไม่งั้นต่อไปก็ไม่ต้องมีตัวที่1ที่2ที่3สิครับตัวไหนก็ได้โตมาสวยแน่
  • ไอ้ผีตัวบน กูไม่ได้เพิ่งหัดเลี้ยง นี่ตัวที่เพิ่งขายไปเลี้ยงตั้งแต่ 2-10 เดือนประกวดได้รางวัล 2 ที่ หมามึงได้ครึ่งนึงของหมากูเปล่าไอ้ผีดีแต่ปาก มึงกล้าส๊อคอินเอาหมามึงมาโชว์ก่อน ค่อยมาว่ากู ไอ้กระจอก

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=14224
  • กระจอกแต่ไม่โง่ซื้อลูกบิซราคาแพงแล้วไม่สวยแล้วมาขายถูกก็ยังโดนผีๆๆๆๆๆด่าอีก
    เลี้ยงมาตั้งนานแล้วยังขุนมันได้แค่นี้เลิกเลี้ยงเหอะ
    แล้วตัวที่ประกวดได้รางวัลก็ไม่เห็นมีใครเขาว่าอะไรสวยก็ว่าสวย เขาว่าเฉพาะลูกบิซตัวนี้ที่ลงขายไม่ต้องอวดตัวอื่นเพราะมันไม่ใช่หมาคุณมึงแล้วดูที่ผีเขาลงดีๆอ่านทุกข้อความแล้วอย่าหลอกตัวเอง ขอให้ขายได้นะ
  • ก็ไอ้ผีเอี้ยนั่นมันว่ากูเลี้ยงหมาไม่เป็นก็เลยเอามาให้มันดู ส่วนลูกบิซขายได้หรือไม่ได้กูก็ไม่เดือดร้อนอะไรเลย หรือมันหนักหัวมึงวะ