ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

UPDATE THE LAST ONE PUP FOR SALE "TWITTER X BLUE ZARNO "..BY EPK!
  • สวัสดีครับพี่ ๆ เพื่อน ๆ ชาวพิตบูลโซน:039: :039:
    ขอมาประชาสัมพันธ์กันอีกครั้งสำหรับลูกสุนัขในชุด TWITTER X BLUE ZARNO หลังจากที่ได้ปิดการขายเจ้า BIG GUN เป็นที่เรียบร้อยแล้ว ขณะนี้ยังมีเจ้า ROCKYอีกเพียง 1 ตัวที่จะให้จับจองเป็นเจ้าของกัน สำหรับโครงสร้างของเจ้า ROCKY ตัวนี้ ก็ถือว่าดีมากเรียกได้ว่าเป็น First Pick ของชุดนี้เลยก็ว่าได้ โดยเป็นสุนัขในสไตล์บูลลี่ Compact ที่มีลำตัวที่หนา และสั้น มีอกที่กว้าง และหัวไหล่ใหญ่ รวมถึงมีโครงสร้าง กระดูก และหัวที่ใหญ่ด้วยเช่นกัน และที่สำคัญมีโครงสร้างที่สวยงามตรงตามแนวสุนัขประกวด คือมีเส้นหลังตรง และมีมุมขาหลังที่สวย ตามแนว BULLY CORRECT ที่ใช้เป็นมาตรฐานในการประกวด BULLY สำหรับท่านที่ยังไม่ทราบรายละเอียดของสายเลือดสุนัขในชุดนี้ ทาง EPK พอให้รายละเอียดคร่าว ๆ ได้ดังนี้
    สายเลือดของลูกสุนัขชุดนี้เกิดจากการผสมผสานระหว่างสุนัขในสาย GOTTILINE กับ RAZORE EDGE ได้อย่างลงตัวแล้ว และที่น่าสนใจคือ ลูกสุนัขชุดนี้ได้มีการไคว่สายของ WS MONSTER(GOTTILINE)ไว้ถึง 3 รุ่นด้วยกัน(3X WS MONSTER) และทำ Double สายของ BACKYARD BOOGIE (GOTTILINE) ไว้อีก 2 รุ่น( DOUBLE..2X BACKYARD BOOGIE) ด้วย ในขณะเดียวกันลูกสุนัขชุดนี้ยังได้รวมสายเลือดของสุนัขดัง ๆ ในสาย RAZORE EDGE เข้าไว้ด้วยแล้ว เช่น DOZER/DAISY, DAZZEL/JEWEL, HEFF/TRU, CAIRO และ SHORT SHOT(แบบแน่น ๆ ) ซึ่งสุนัขในแต่ละสายเลือดที่กล่าวมาทั้งหมดก็ล้วนแล้วแต่เป็นสุดยอดของสุนัขดัง ๆ ของสาย GOTTILINE และ RAZORE EDGE ของวงการบูลลี่ด้วยกันทั้งสิ้น นี่ก็เป็นรายละเอียดสายเลือดคร่าว ๆ ของลูกสุนัขในชุดนี้
    สำหรับท่านที่กำลังมองหาสุน้ข BULLY สวย ๆ สักตัวเพื่อเลี้ยงไว้เป็นเพื่อนก็ดี หรือเพื่อใช้ในการผสมพันธ์ในอนาคตก็ดี เจ้า ROCKY น่าจะเป็นอีกหนึ่งทางเลือกที่ดีที่สุดทางเลือกหนึ่งให้กับท่านได้ในราคาที่ไม่สูง และท่านสามารถจับจองเป็นเจ้าของได้ไม่ยาก หากท่านใดที่สนใจก็โทรติดต่อสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่
    เบอร์ 087-689-8399 รับรองว่าท่านจะไม่ผิดหวัง และท่านจะได้สุนัขคุณภาพระดับเกรด A ไปเลี้ยงในระดับราคาที่ท่านพึงพอใจ
    สุดท้ายต้องขอขอบคุณทุก ๆ ท่านที่เข้าแวะเยี่ยมชมกระทู้ รวมถึงคุณมาร์คสำหรือเนื้อที่ประชาสัมพันธ์ในบอร์ดมา ณ. ที่นี้ด้วย

EPK..(EXOTIC PITS KENNEL) :039: :065:
    ไฟล์แนบ
    TWITTER-X-BLUE-ZARNO_BD2.jpg 45K
  • HERE IS DAD "MR. TWITTER"...! :063:

นี่คือ เจ้า TWITTER พ่อพันธ์ชุดนี้ :063:
    ไฟล์แนบ
    TWT_BD12.jpg 99K
  • ONE MORE PIC OF HIM "TWITTER"
    ไฟล์แนบ
    TWT_BD22.jpg 99K
  • HERE IS MOM "BLUE ZARNO"...! :063:

นี้คือเจ้า BLUE ZARNO แม่พันธ์ชุดนี้ :063:
    ไฟล์แนบ
    BZ_BD12.jpg 98K
  • ONE MORE PIC OF MOM "BLUE ZARNO"
    ไฟล์แนบ
    BZ_BD.jpg 97K
  • HERE ARE RECENT PICS OF ROCKY....! :063:
    ไฟล์แนบ
    ROCKY_1.jpg 94K
  • ONE MORE PICS OF HIM..."ROCKY" :063:
    ไฟล์แนบ
    M2_BD4.jpg 99K
  • AGAIN..."ROCKY" IF YOU WOULD LIKE TO GET MORE DETAIL OF HIM, PLEASE HIT ME BACK AT MY PHONE. "(668) 7689-8399.

THANKS FOR LOOKING! :039: :065:

สำหรับท่านที่สนใจ และต้องการรายละเอียดเพิ่มเติม สามารถโทรสอบถามได้ที่ 087-689-8399. ท่านอาจจะเป็นหนึ่งในผู้โชคดีได้เจ้า ROCKY ไปเลี้ยง

ขอบคุณครับ :039: :065:
    ไฟล์แนบ
    ROCKY_2.jpg 94K
  • :063: ตัวมันแน่น ดีจังครับ :063:
  • ตัวเท่าไหร่เคร๊าบ.......
  • OFFshokunkungfu: Thanks! :063:
  • bullbalaka: ขอบคุณครับ :065:
  • สำหรับท่านที่สนใจจริง ๆ ก็โทรมาสอบถามได้เลยครับ ถ้ามีความตั้งใจจริง และมั่นใจว่าดูแลเขาได้ดีรีบโทรมาเลยครับราคาไม่ใช่ประเด็นหลัก :039: :065:

Tel: 087-689-8399

Hello to all foreigners,
    There are some people to request me the new pics of him. So, I would like to confirm to all of you that all pics are recent pics of him. His old is 2.5 months old. Anyway, if you still need more information of him, please hit me back by phone. :039::065:

Thanks!
  • สนจัยคับ ลูกสุนัขสวยมากๆๆๆคับ ผมกำลังหาสุนัขมาเลี้ยงพอดี บอกราคาได้ไหมคับ tavadan@hotmail.com
  • สุดยอดครับขอปรบมือให้กับฝีมือการบรีด ใครได้เจ้า ROCK ไปรับรองตัวเดียวจบ โครงสร้างมาแรงขนาดนี้ ได้ทั้งหนา ทั้งสั้น ทั้งกว้าง หัวมาขนาดนี้รับรองไม่มีเล็ก สุดตรีนจริง ๆ
  • สุดตรีนๆ
  • 20.000 ไหวมัยอ่ะพี่
  • I JUST WANTS TO UPDATE THE STATUS OF "THE ROCKY". HE SOLD OUT.

THANKS FOR INTEREST. :039: :065:

ขอปิดการขายเจ้า "THE ROCKY" ครับ
    ขอขอบคุณสำหรับทุก ๆ สายที่ติดต่อเข้ามาด้วยครับ :039::065:
    ไฟล์แนบ
    M2_BD_3.jpg 99K