ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Aอีโกลเด้นเล่นซุกซน
  • http://www.youtube.com/watch?v=Fr0y3ytIbnU
    ไฟล์แนบ
    25.JPG 55K
    17.JPG 58K
  • http://www.youtube.com/watch?v=o1yplb_oA4A
  • นั่นหมาหรือหมู่ป่านะ อ้วนจัง อิอิ
  • อ้วนเกินไป จริงๆ แหละ ขาหลังชักมีปัญหา

เด๋ว ซ่อมลู่วิ่งเสร็จค่อยฟิตหุ่น เอิ๊กกกกกก
  • พิท+ลาบาดอร์ โตอย่างไว
    ไฟล์แนบ
    ไอ้เสือ.JPG 52K
    กะไอเสือ.JPG 27K
  • อดใจไว้โกลเด้นเด๋วเจ้าเพชรเรดไดมอนจะไปเล่นมวยปล้ำด้วย ระวังลูกสาวทับลูกชายไส้แตกละป้าพร!
  • 555555+ คิดได้ไงอ่ะ เล็ก

อีโกลเด้น มันสายน่าร๊าก ไม่เหมือนไอเจอเก้นร๊อก อิอิ

ได้ข่าวว่าดุ อิ๊บอ๋าย นิ
  • หมาผมไม่ดุหรอกป้าก็แค่นิสัยดีเหมือนพ่อแบบเต็มๆ ครับอย่าลืมอัพเจ้าเพชรเรดไดมอนให้ดูด้วยเด้อ!
  • ป้าพร ไปเอาสิ้นเดือนจ้า เล็ก รอหูหายสนิทก่อนจ้า

วันเสาร์แล้วสินะ เล็ก เอามาอวดกันมั่งเน้อ
    ไฟล์แนบ
    Jay_Z45-11.JPG 55K
  • อดใจไว้โกลเด้นเด๋วเจ้าเพชรเรดไดมอนจะไปเล่นมวยปล้ำด้วย ระวังลูกสาวทับลูกชายไส้แตกละป้าพร!

555 พูดได้ ดี
  • แว๊กกกกก เจมส์ อยู่ใกล้ แอบถ่ายมาฝากมั่งเด้ นะ นะ
  • :013:ซนหน้าดูเลยซิป้า
  • น้อยฝ่าเจ้าถัง กะเจ้า มะเหงกม๊างงงงงง ปู่วุด อิอิ
    ไฟล์แนบ
    a132.jpg 93K
  • อีโกลเด้น สายน่าร๊ากกกกกกกก
    ไฟล์แนบ
    เป็นมิตร2.jpg 31K
    ให้ข้าว2.JPG 60K
    กะโม2.jpg 36K
    กะคน12.JPG 52K
    กะคน2.JPG 61K
  • หวัดดีท่านป้า ฝากหวัดดี สารวัตร และบอกด้วยหายหน้าหายตาไปเลย
    หรือไปแฝงตัว กับ ม๊อบแดงแดง

พี่พร ช่วยหน่อย ช่วงนี้เครียดครับ
    รับงานมั้ย แบ่ง 50/50
  • ป้าครับ...อ้วนดีจัง...ตอนนั้นโดนงูกัด..ยังผอมอยู่เลย
    แข็งแรงดีแล้วละซิ....ตอนนี้อากาศร้อน..ของที่บ้านกินได้น้อย
    เจอคุณ ปอ..บ้างปล่าว...เงียบๆ ไปเลย..ดอลลี่เป็นไงบ้างก็ไม่รู้...
  • หวัดดีครับพี่พร พี่จุ๊บ

อากาศร้อนมากๆ ช่วงนี้เด็กๆ เป็นฮีสโตรกกัยเยอะ ระวังๆ กันหน่อยนะครับ
  • มร.จุ๊ฟ สารวัตร หน้าเหลือสองนื้ว แย้ว ไหนจะต้องสแตนด์บาย 24 ชม.เรื่องม๊อบ

ไหนจะต้องไปคุมการผลิตปุ๋ย 5555 วันนี้โทรถามผลงานกะเฮียใหญ่ ปุ๋ย สว.โก้ง เป็นไงมั่งเฮีย

5555 เฮียใหญ่บอก ป้า ทำไมใส่ปุ๋ยแล้วหญ้ามันโตไวจัง เอิ๊กกกกกกกก ก้อบอกแล้วนี่นา 7 วันเห็นผล (เด้งดึ๋ง ทันตาเห็น)

คุณสุธน อีโกลเด้นโดนโด๊ป ไปสามเข็มตอนโดนงูกัด ป๊าดดดดดด นมยานยังกะหมามีลูกเล๊ย 5555

พี่อาทิตย์ รับฟิตหุ่นให้อีโกลเด้นหน่อยได้มั้ย เอาซักครึ่งหนึ่งของไอโปลิศ ก้อพอแย้ว 55555
  • :005:เลี้ยงดีเกินไปอ่ะเปล่าคับ.....5555:013::013::013:
  • กอล์ฟ ป้าพรเลี้ยงด้วยรัก อิอิ

คงมากเกินไปจริงๆ นั่นแหละ มันเลยอ้วนนนนนนน
  • ให้กินไรอ่ะป้า หุ่นไม่อ้วนเเต่อ้วนดีจัง 55+ น่ารักดี
  • ยาเอ๊ย อีโกลเด้นมันรู้ว่าปาพร ไม่มีแรงเอามันออกกำลังกาย ทั่นสว.โก้ง ก้อไม่มีเวลาพาวิ่ง

มันเลยวิ่งๆๆๆๆๆๆๆ ของมันเองรอบบ้าน มันชอบวิ่งไล่นกที่มาเกาะกรงมัน เลยหุ่นดีติ๊ดนึง 5555555
  • โกลเด้นนี่ น้ำหนักเท่าไหร่ครับป้าพร?

เจ้ากา็ก้าของผม หนัก 34 โล เพื่อนๆบอกว่ามันใหญ่มาก เลี้ยงดีเกินไปหน่อย...:m045:
    ไฟล์แนบ
    Zone 001.jpg 80K
  • หมาน่ารักคะติตตามเป็นประจำคะ กระทู้พี่ให้ความรู้แยอะมากชอบคะ:021::021::021::021::021:
  • อีโกลเด้นหนัก 27 กก. เอง แต่มันสายกัด อ้วนมากไม่ดีจ้ะ ขาหลังชักมีปัญหา (แอบสังเกตุ มันไม่จี๊ดเหมือนเดิม)

ขอบคุณจ้าน้องส้ม ที่เห็นอีโกลเด้น น่ารัก คริคริ
    ไฟล์แนบ
    ค.JPG 27K
  • ป้าสงสัยจะต้อง diet:m024::m066: แล้วละ....จะได้จี๊ดเหมือนเดิม:m001::m050:
  • 55+ป้าพรนี้ช่างมีความสุขกับเจ้าโกเดนท์จังนะครับ มีความสุขพิทบูลเหมือนกะยาเลย มีฟามสุข
  • เมื่อก่อนตอนไม่มีอีโกลเด้น สว.โก้ง ห่วงงานมากกว่าบ้าน บางที(แอบ)ไปห่วงที่อื่น 55555

เดี๋ยวนี้ สบายมั่กๆ อีโกลเด้น เรียกกลับโดยไม่ต้องโทรตาม อิอิ
    ไฟล์แนบ
    516.jpg 63K
    426.jpg 58K
    34.JPG 22K
    26.JPG 76K
    19.JPG 66K
  • เย้
    ไฟล์แนบ
    ง.JPG 57K
    ค2.JPG 30K
    ข.JPG 26K
    ก.JPG 37K
  • จูล่งลดหุ่นแล้วนะครับ ตามคำแนะนำจากพี่ทั้งหลาย น้ำหนักหายไป 8 กิโล เหลือ 50 นิดๆ
    วิ่งฉิวเลย เอิ้กๆๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    julong-45672.jpg 105K
  • ว้าว หุ่นงามทันตาเห็นเลยทั่นปลัด

รอลุ้น จูล่ง+โนบรา อยู่เด้อ

คราวก่อนปล่อยหมาแดงมาสองตัว เสียดายป้าพร ไปสอย ของค่ายรามสามมาซะแว้ว อิอิ
    ไฟล์แนบ
    Jay_Z50-3.JPG 39K
    Jay_Z50-1.JPG 52K
  • ใช่ๆ ครับป้าของเค้ามาเร็ว...เคลมเร็ว...ลงเช้า..บ่ายหมดแล้ว..ของดีก็งี้แหละมีแต่คนอยากได้ไว้ครอบครองครับ...:m001: