ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ช่วยหน่อยครับ
  • :002::o070:หมาผมมันมีอาการไอเป็นเลือด เพิ่งพาไปหาหมอ หมอบอกว่าปอดชื้นฉีดยาแล้วกลับมาบ้านไม่ยอมกินไรเลยมันจะรอดเปล่าครับ เค้าอายุครบสามเดือน25นี้ ทุกข์ใจมาก
  • รอดครับ ของผมถึงขนาดชักตาค้าง พาหาหมอฉีดยาไปเข็ม เพราะดันพาไปอาบน้ำตอนกลางคืน(เพราะความไม่รู้)
    แต่ผมต้องนอนกอดมันไม่ยอมนอนทั้งคืน (ส่วนตัวนะครับ ว่ามันคงต้องการกำลังใจเหมือนคน) เช้ามาก็ดีขึ้นจนหาย
    ผมขอเอาใจช่วยนะคับ...... หายแล้วโพสบอกด้วยละกันเพื่อน:o045:
  • สู้ๆๆ ครับ
  • :o001:ขอบคุณทุกกำลังใจครับ
  • ถึงมือหมอเร็ว รอดแน่ๆครับ

ของผมเพิ่งหายมาหมาดๆๆ(กินยาฆ่าอะไรสักอย่าง)

เข้าใจครับ

เอาใจสู้ครับ

หายไวไว เน้อ
  • ขอส่งแรงใจช่วยจ้า อีโกลเด้นโดนงูกัดยังรอด อิอิอิ
  • เจ้าของเเข็งแรงหมาก็กำลังใจดีครับ ยังไงก็ขอไห้ หายไวไว นะ เพี้ยงงงง
  • ขอไห้มีกำลีงใจเข้าไว้ตกลงหมาหายยังครับ
  • เป็นกำลังใจเช่นกันครับ