ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

แนะนำเลี้ยงสายกัด
  • สำหรับคนที่ต้องการ เอาหมาไปกัดกันน่ะครับแนะนำนิดเดียว
    ถ้าชอบหมาเกมก้ ฉีดยาแก้ปวดอย่างแรงที่ใช้กับคนหรือฉีดมอฟิน แค่นี้หมาของคุณก้จะเกมเอง(แดมากหมาตาย ฉีดพอประมาณ หมาอดทนแน่นอน)กัดกัน2 -3 ชั่วโมงยังได้เลยครับ
    แต่ถ้า ชอบหมาที่ค่าเรว นั้นก้ขึ้นอยู่กับคุณว่า เอาใจใส่หมาคุณแค่ไหน บำรุงแบบไหน ออกกำลังกายมากไป หรือน้อยไปมั้ย (ออกมากไปหมากรอบออกน้อยไปหมาไม่แข็งแรง) เรื่องของอาหาร สำหรับมือใหม่น่ะครับ หั้ยอาหารแช่น้ำน่ะครับ(หรืออาหารเละแบบโจ๊กนั้นเอง) เพื่อหั้ยหมาคุณมีการขับถ่ายง่าย แต่ไม่ใช่หมาป่วยน่ะครับ
    นี่แหละครับ มีอะไร มาลงไว้ได้ครับ หรือ ถ้า หา ยา ไม่ ได้ ก้รับปรึกษาครับ
  • และ อีกไม่นาน แต่น่าจะเกินรอ อาจจะมีลูกหมาออกมาอีกแค่ 2 ชุดครับ เพราะผมเริ่มไม่ประทับใจในสายกัดแล้วครับ ถ้าเห็นว่าระกิจมันน่าจะ ดีกว่า อย่าเรียกผม ว่า พี่เลย
  • สวัสดีคุณ sexboy 001
    ไฟล์แนบ
    2_10.jpg 63K
  • ทั้งสองชุด ลูกเต้าเหล่าใคร จะเตรียมพร้อมไว้
  • **namsai สวัสดี
    เตรียมพร้อม ไว้ได้เลยครับ แล้วผมจะตามไปชมครับ .
  • สวัสดีคับ ช่วยเอารูป สายกัดสวยให้ดูหน่อยได้เปล่าคับ
  • ..นี้เป็นหมาสุราษฎร์ฯ

ดำ 2XW 21 ก.ก ( ขณะนี้เหลือสามเขี้ยว )
    เจมี่ 13.8 ก.ก ( แม่หมาผ่านการทดสอบ )

มีลูกสุนัขแบ่งจำหน่ายครับ ..สำหรับผู้ที่สนใจพ่อ แม่พันธุ์ผ่านการทดสอบมีผลงานพอสมควร ..
    ไฟล์แนบ
    a01-265-33.jpg 22K
    IMG0286A2.jpg 11K
  • สคิทเมอร์ 1XW เป็นหมาอีกตัวหนึ่งที่เคยอยู่สุราษฎร์ฯ
    ไฟล์แนบ
    20090919063418_00063_4.jpg 72K
  • หมาตัวนี้ของ เก่งสมุยแฮกเกอร์ 1XW .. สุราษฎร์
    ไฟล์แนบ
    20091118145017_1-311.jpg 100K
  • ฟรอด์ 1XL สุราษฎร์
    ไฟล์แนบ
    FORD.jpg 84K
  • ยอกรัก 1XL สุราษฎร์ แพ้ วินเซน์ จีนตาขุน 17.5 M
    ไฟล์แนบ
    ยอดรัก1L.jpg 32K
  • ลูก คัสเซอร์ เวลตี้ 1XW 2XL แพ้ ดำ2XW .
    ไฟล์แนบ
    20090714072418_a01-121-13.jpg 49K
  • ไซตอนฯ แพ้ ดำ 2XW .
    ไฟล์แนบ
    20080404151008_SA400157.jpg 75K
  • sasa F ลูก ไชน่าซัน+เจนิเฟอร์ สุราษฎร์ฯ
    ไฟล์แนบ
    IMG0292A2.jpg 12K
  • ไม่มีคนกัดกะหมาบ้างเหรอ
    สงสารหมามันบ้างป่าวว่ะ
    หมาผอมบอกว่าฟิต กูเห็นเจ้าของแม่งอ้วนเอาๆ ทรมานตัวเองดูบ้างดิ เอาให้ฟิตเหมือนหมา เพื่อความยุติธรรม
  • ความเกมส์มันอยู่ที่สายเลือดต่างหากหมาไม่เกมส์ ฉีดยาแค่ใหนมันก็ช่วยอะไรไม่ได้หรอก อาหารเค้าไม่ได้แช่น้ำ แต่แค่ใส่น้ำพร้อมอาหาร เดี๋ยวจะเข้าใจผิดกัน
  • แฮกเกอร์ เมื่อไหร่จะลงแมทรีฟอต คุณเอ๋นี่ก็ สายใต้ไม่ค่อยลงให้ติดตามเลย
  • ลงให้ครับท่าน ฯ
  • เวรกรรมมีนะ
    ไม่เชื่อลองถามคนแถวนี้ดู...มีใครมันได้ดีบ้าง

กัดหมา หมาเจ็บ หมาทรมาน หมาตาย ... ตามันบ้างหละ
    มันกัดมึง มึงเจ็บ มึงทรมาน แล้วมีงหรือไม่ก็ใครทีต้องตายยยยย (เสื้อแดงม้างisat)
  • ถามยังไม่ตอบ
    อย่า แถ
  • ว่ากันไป
  • มาอีกแล้วไอ้พวกควายตัวเมีย ไอ้พวกชอบแถ กูเบื่อพวกมึงจริงๆ เอาไปอ่าน แล้วทำความเข้าใจด้วย ถ้าทำไม่ได้ก็ไม่ต้องเสือกมาด่าคนกัดหมา **จำไว้กูไม่ได้กัดหมา** จะด่าก็ให้มันพอประมาณ ไม่ใช้แช่งให้ครอบครัว หรือคนอื่นเขาตาย ด่ามากๆระวังจะเข้าตัวมึงเอง

"กูกะแล้วล่ะว่าพวกมึงจะต้องมาโทษว่าสาเหตุเกิดจากที่เขากัดหมา ถ้ามันเป็นอย่าที่พวกมึงคิดประเทศก็คงจะเจริญไปแล้ว เพราะคนที่กัดหมา ตีไก่ กัดปลา ลูกเมียหรือมัน แม่งตายห่าหมด สุดแล้วแต่มึงจะคิดเถอะ กูเห็นคนเขาเชือดไก่ เชือกหมู วัว ไม่เห็นครอบครัวเขาจะเป็นอะไรเลย เวลามดกัด มึงอย่าบี้น่ะ หรือว่ามดมันตัวเล็กเลยไม่สงสาร แล้วไอ้พวกที่มันกินหมาล่ะ เออ..สงสัยคงตายไปแล้วหล่ะ
    ปล. ชีวิตทุกชีวิตเขาลิขิตมาแล้วครับ ว่าจะจบลงอย่างไร เมื่อไร "

--- ผีไอ้เอ๋ปลอมตัวมารึเปล่า มึงอ้างเขาเชือดไก่ หมู วัว ที่มึงบอกน่ะเพราะว่าเขาเอามันมาเป็นอาหารโว๊ย ไอ้ควายเขาทำกันเพื่อดำรงค์ชีพมึงอ้างเขาเพื่อมึงจะหาเหตุผลที่มึงทำบาปแล้วจะไม่โดนใครด่า หมาเนี่ยถ้ามึงไม่เอามันไปกัดมันคงจะมีปัญญาวิ่งไปหาพิตเพื่อกัดได้หรอกนะ
    ตีไก่เขามีมานานแล้วถ้าไม่โหดไปนักเขาก็พันเดือย หรือ ไม่ต่อเดือยแถมมันก็ไม่โหดขนากัดหมาด้วย ---

" มันก็เป็นข้ออ้างของพวกมึงเหมือนกัน...ไอ้ควายตัวเมีย คนไม่จำเป็นต้องกินสัตว์ก็อยู่รอดได้ มนุษย์เป็นสัตว์กินพืชโว้ย...ไอ้โง่
    ทุกคนมีมีข้ออ้างเหมือนกันหมด แม่งเอาหมาลากยางคนด่าว่าทรมาณสัตว์ ที่ขี่ม้ามันไม่ทรมาณหรือไง..กลายเป็นกีฬาผู้ดี กูบอกได้เลยว่ากูไม่เคยกัดหมา แต่รู้สึกรำคาญที่เวลามีใครที่ทำสายกัด แม่งมักจะโดนด่า แล้วไก่ที่ใต้มันก็ไม่ได้พันเดือย...อย่าโง่ ไหนจะวัวอีกล่ะ
    วันหลังมึงไปปากดีที่บ่อนน่ะ จะ ไก่ ปลา วัว หมา ก็ได้ อย่าปากดีอยู่แต่ในนี้...ไอ้ควายตัวเมีย

*****ก่อนจาก...พิตบูลที่มึงเล่นอยู่ทุกวันนี้มันก็มาจากสายกัดทั้งนั้น แล้วพวกมึงเสือกไปแช่งให้คนเลี้ยงต้นสายเค้าตายห่าบ้าง เมียตายห่าบ้างมันถูกแล้วหรือ ตอบกูด้วยอย่าแถน่ะ อย่าเกียจตัวกินไข่นักเลย ไอ้....ขี้เกียจด่าแล้วว่ะ "

*** แล้วสุดท้าย พวกมึงก็จะตอบเข้าข้างตัวเอง ใช่เปล่า ไอ้.. ***
  • ไอ้ผีตัวข้างบนมึงเป็นอะไรของมึงวะ เอาอย่างนี้ดีกว่าถ้ามึงคิดว่ามันไบปกรรมจริงอย่างที่มึงว่างั้น
    ใครกัดหมาก็ขอให้บาปกรรมมาตกที่มึงแล้วกัน ก็ในเมื่อความหมายของมึงบอกว่ามันไม่บาป
    งั้นก็ขอให้รับกรรมจากคนที่เขากัดหมาไปด้วยนะไอ้ผี
  • กูเกียดไอ้ข้างบนว่ะ... อย่าแถแบบนี้เลย นิสัยตัวเมียว่ะ เบื่อ....ทำไรไม่ได้ก็แช่ง ปัญญาอ่อน โตยังว่ะ555
  • อ้าว!! ที่คนสมัยก่อนเค้าทำกันหนะ มันโบราณ งมงาย แล้วก็ยังเจริญไม่เท่าสมัยนี้
    อะไรก็อ้าง ว่า มีมาแต่โบร่ำ โบราณ ชาตินี้ มึงจะไม่คิดที่จะเจริญเลยใช่มั้ย
    ไรดี ก็อนุรักษ์ไว้ อันไหนเหี้ยมึงจะเก็บไว้ทำส้นตีนไร
    แช่งแค่นี้มันยังน้อย หมาที่มึงเอาไปกัด มันแช่งยิ่งกว่ากูอีก

หาไรสร้างสรรค์ทำ แบบกูนี่ ขับรถไปเอาหมา ที่บ้านพักสัตว์ หมาที่ถูกคนใจบาปอย่างมึงทำร้าย หมาพิการ หมาถูกทิ้ง มาเลี้ยง บ้านกู มีเป็น 10 แล้ว
    มันก็มีชีวิต ความรู้สึก เจ็บ โกรธ หิว เหมือนมึงนั่นแหละ เพียงแต่แค่มันฉลาดกว่ามึง
  • โถ่...ไอ้ห่า มึงแม่งปัดไปเรื่อย มึงเป็นหมาหรือไงว่ะถึงได้รู้ว่าหมามันแช่งเจ้าของ แล้วถ้ามันไม่อยากกัดมันก็หนีโว้ย สงสัยว่ามึงคงเป็น...ถึงได้รู้ แล้วอย่าตอแล ถ้ามึงแล้วหมาเป็น 10 มึงเลี้ยงพิตไม่ได้หรอก มึงไม่รู้หรือไงว่ามันอยู่รวมกับใครไม่ได้ สงสัยมึงคงเป็นเด็กหน้าใหม่
    พึงจะเคยเลี้ยงหรือไง ศึกษาเยอะๆน่ะไอ้น้อง ว่าหมาพันธุ์นี้มันกัดกันอยู่แล้ว ให้ตายมันก็กัดกัน มันไม่ได้ฉลาดอย่างที่มึงคิดหรอก ถ้ามันฉลาดมันคงไม่กัดกัน ถ้าทำใจไม่ได้ก็อย่าเลี้ยง อย่าเห่อเหมือนเด็กเห่อหมอย ไม่รู้ห่าอะไรแล้วอย่าพูด พันธุกรรมของมันเป็นอย่างนี้โว้ย
    ไหนมึงเป็นหมาแล้วไม่รู้ว่ะ กูว่ามึงเก็บปากมึงไว้กินข้าวดีกว่า แล้วถ้าแน่จริงมึงไปสวนเห็นเค้ากัดปลา หรือตีไก่ มึงอย่าลืมไปบอกเค้าน่ะ
    อย่าเก่งแต่ในนี้
    กูคงไม่ตอบพวกมึงอีกแล้ว ขี้เกียจพิมพ์ว่ะ สุดท้ายกูขอให้ dogman ที่ตายแล้วทั้งหลายที่เพาะหมาให้พวกมึงเล่น รู้ไว้ว่าไอ้พวกห่านี้มัน แช่งพวกคุณ มันแช่งทั้งครอบครัวคุณให้มีอันเป็นไป แต่มันเอาลูกหมาของคุณไปเล่นว่ะ ตัวเมียฉิบหายเลย

... หวังว่ามึงคงไม่ตอบน่ะว่า "ผมเลี้ยงไว้ในกรงทั้ง 10 ตัว ไม่เคยกัดกันเลย" อย่าตอแหล เพราะมึงรู้แก่ใจ
    **กูไม่ได้กัดหมา แต่ไม่ชอบพวกเกียดตัวกินไข่ว่ะ มันทุเรศ แมนๆหน่อยน่ะ ไอ้น้อง
  • เด็กเหี้ยไร กูแก่กว่าพ่องอีก
    อาไรของเมิง!
    พิมพ์ซะยาว
    เรื่องของมึง จะกัด จะเหี้ยไร เดี๋ยวก็มีคนออกมาไว้อาลัยมึงเองแหละ
    กูจะกลับไปศึกษาธรรมต่อ
    ขากกกกกก ถุย!
  • ไอ้หมา 10 ตัว เค้าไม่ได้บอกว่าเป็น พิตบูล ซักกาหน่อย อ่านแค่นี้ยังจับใจความไม่ได้เลย
    ผมก็พอจะเข้าใจพันธุกรรมของคุณมึงนะ
    ไข่ หนะดี มี ประโยชน์ แดกๆ ไปเหอะ จะได้ไม่ดักดาน แบบมึง ไอ่ห่า
  • ไอ้เหี้ยสัตว์นรกมาเกิดทำบาปแล้วยัง
    ทำเป็นตาบอดตาใสอีกนะ
    พิมพ์แม่งซะเยอะยิ่งอ่านก็ยิ่งรู้ถึง
    มันสมองของมัน ควย
  • น่าสงสารพ่อมึงว่ะ มีลูกแก่ แต่แม่งทำตัวเหมือนเด็กเห่อหมอย หรือมันเป็นพันธุ...ว่ะ
  • ถึงคุณ frisco ข้อเห็นสคิมเมอ. ตัวนี้มาได้วินครั้งแรกที่ขอนแก่น (เกือบไม่รอดเหมือนกัน)หลังออกจากสนาม ต้องหามไปหั้ยน้ำเกลือกันเลย เพราะหมาของผม(ที่จากไปตัวแรก)ก้ได้วินที่นี่เหมือนกัน วันเดวกันเลยครับ ผมเป็นคนที่ชอบหมากัด แบบค่าเร็ว ไม่ชอบหมาเกม(เหนื่อย) ค่าเร็วและประทับใจคนดู ไม่ชอบหมาเกม ไม่ประทับใจแล้ว ยังเหนื่อยอีกด้วย เพราะหมาเกมเพราะตัวมันเองหรือจะ เป็นเพราะยา ที่เจ้าของหมาหั้ย เพื่ออะไรก้แล้วแต่
    ปล.ลูกหมาชุดสุดท้ายที่จะทำ ตัวเมีย เป็นลูกของ กะหล่ำ ตา โรเจอ ส่วนพ่อพันน่า จะ ไม่ใกล้ไม่ไกลนี่หละครับ อีกตัวก้เหมือนกัน เปนพี่น้องกะ ตัวแลก แต่พ่อพันจะเป็นสายไชน่า แต่ยังไม่รู้ว่าตัวไหนครับ ค่อยติดตามต่อแล้วกันน่ะครับ (ว่าจะประทับใจท่านหรือไม่)
    ไฟล์แนบ
    30128.gif 14K