ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ขอดูรูป พ่อ กับ แม่ ชัดๆได้เปล่าคับสนใจมากคับ
    ขอขอบคุนมานะที่นี้
  • อยากได้จังสวยมากกกก:063:
  • ลูกหมาสวยดีครับ เชียงใหม่อยู่แถวไหนเหรอครับ
    ผมอยู่ลำพูนจะได้ไปถูก
  • หมาสวยดี ราคาก็ไม่แรงด้วยนะครับ
    ตัวผู้ดูดีนะ คอมแพค ดูล่ำดีด้วย โตขึ้นถ้ากล้ามเนื้อชัดขึ้นอีกน่าจะสวยครับ
  • น่ารักทุกตัวเลยครับ อ้วนจ่ำมำดีครับ:063::063:
  • หมาสวย ราคาไม่แรงครับ คุณภาพ มากๆครับ
  • พ่อ ทาง แมมอธ เปล่าครับ ผิดขออภัยครับ
  • สนใจ m1 พรุ่งนี้โทรหานะ..
  • ติดตามเด็กๆชุดนี้มาตลอด คุณภาพเกินราคาจริงๆค่ะ
    ถ้าอยู่ใกล้ๆ คงได้มาอยู่ด้วยกัน
  • :021::021::021:
  • เหลือกี่ตัวครับ
  • เมื่อกี้เพิ่งโทรไปถามมาครับ ลูกหมาถ่ายพยาธิ และทำวัคซีนเข็มแรกให้แล้วด้วยครับ
    รู้สึกว่าจะเหลือ M1,F1,F2,F4 ครับ เห็นบอกว่ามีคนโทรไปถามเรื่อย ๆ แต่ยังไม่มีใครมัดจำครับ(สำหรับ 4 ตัวที่บอกนะครับ)
    ส่วนสองตัวนั้นมีเจ้าของแล้ว หนึ่งในนั้นเป็นผมเอง 555
  • ยินดีด้วยนะครับ ไม่ผิดหวังแน่ครับ ลูกหมาสวยครับ
    กับราคาประมาณนี้
  • :063:กระโหลกสวยทุกตัวเลยนะครับ...
  • ของหนูเองคร๊า......m1
  • ยินดีด้วยนะค่ะกับพี่ที่ได้เจ้าตัวเล็กชุดนี้