ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอขายลูกสปิท
  • ขอขายลูกหมาพันธุ์ สปิท รูปมีน้อยหน่อยนะครับ ถ่ายกันยากครับ 1เดือน เกิด 21 มีนาคม

ตอนแรกจะเก็บไว้เองแต่แม่ด่ากระเจิดกระเจิงครับ

ขอขายนะครับ 4,000 ทุกตัวครับ(ลดได้นะครับ คุยได้ครับ)

082 705 6534

ตัวแรก F1
    ไฟล์แนบ
    f15.jpg 43K
  • ตัวนี้ตัวผู้ครับ M1
    ไฟล์แนบ
    m1.2.jpg 53K
    m12.jpg 54K
  • ตัวสุดท้าย M2
    ไฟล์แนบ
    m22.jpg 46K
  • ลืมบอกครับ ตัวเมีย มี 20 นิ้วครับ
  • แหมสีขาวๆ .. น่ารักจริงๆคับ:063::063::063:
  • ผมลดให้เยอะได้นะครับ

โทรหาผมก็ได้

(ขอบคุณครับพี่)
  • ไปเก็บมาจากไหนถ้าบอกว่าหมาวัดน่าเชื่อกว่านะ รูปพ่อ แม่ก็ไม่มี โตมาสองตัวนี้กับสปิทใครน่ารักกว่ากัน 5555 +++
  • รู้จัก สปิท ไม๊ครับคุณผี เจแปนิทสปิท น่ะ
  • ผมอยากเห็น พ่อกับแม่ ของลูกหมาเพราะลูกหมา มันไม่สวย ก็เท่านั้นเองไม่มีไร หรือเจ้าของเวปเขาห้ามครับ

จะรู้จักหรือไม่มันไม่เกี่ยวนะ แต่ผมก็ไม่เคยโดนใครหลอกขายหมาพันธุ์ทางแล้วมาบอกว่าพิทบูลนะครับ 5555++++

โธ่ๆๆๆๆๆ ไอ้ใหญ่ !!!
  • 555 คุณผีนี่ไม่ธรรมดานะนี่ รู้ลึกรู้จริง ไม่ใช่ว่าโดนหลอก หรอกนะครับแต่ด้วยปฎิเสธไม่ได้ก็จำใจรับมาแถมโดนทวงตังอีกด้วย หรือคุณผีเป็นคนขายให้นะ ถึงรู้มากจริงๆ 555 แล้วคำพูดที่อยากดู พ่อ ดูแม่ น่ะ ถามเค้าดีๆก็ได้ครับ ไม่เสียฟอร์มหรอก ไปเหนบแนมเค้าอย่างนั้นมันก็เสียกำลังใจกันป่าวๆ อีกอย่างซื้อรึก็ป่าว ดูแค่ผ่านมาแล้วก็ผ่านไปก็น่าจะok เนอะ สุภาพกะคนอื่นบ้างไม่ได้รึครับ หรือเป็นผีแล้วด่าใครเค้าก็ได้ ok เนอะ ไม่ผิดหรอกครับที่สนใจจะซื้อหมาก็ต้องศึกษาให้ดีๆ แต่แค่พูดกันดีๆจะตายไม๊ครับ ^^
  • ขอดูได้ครับ

ไม่ใช่หมาวัดหรอกผมชินกับคนถามแบบนี้แล้ว

ถ้า น้าผีจะเอามาหาผมที่บ้านผมให้ฟรีเลย จริงๆๆ