ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายลูก พิลบูลสายโชว์ แท้ 100%
  • ขายลูก พิลบูลสายโชว์ 8 ตัวครับ ออกมาเยอะเกินครับ เลี้ยงไม่ใหว
    ตัวผู้ 3 ตัวขายตัวละ 4500 บาท
    ตัวเมียขาย 5000 บาท
    ตัวพ่อสีแดงมีรูปให้ดู ครับ ตอนเด็กเคยลงหนังสือ

ติดต่อ คุณ อ้น เบอร์โทร 086-5199267 โทรได้ตลอด 24 ค่ะ
    ไฟล์แนบ
    mom2.jpg 97K
    mom.jpg 80K
    dady2.jpg 64K
    dady.jpg 78K
  • พิลบูลสายโชว์ แท้ 100%
    สุดยอดเลย เลี้ยงมาตั้งนานเพิ่งรู้นะเนี่ยว่า ของแท้มันต้องอย่างนี้
  • สวยมากๆคับ

ของผมก็สายโชว์เหมือนกันคับแต่ไม่รู่ว่าแท้รึเปล่า
    ไฟล์แนบ
    DSC007683.jpg 113K
    DSC007623.jpg 69K
  • พ่อเด็ก ๆ เป็นลูกเต้าเหล่าใครครับ...สีเหมือนของลูกชายผมเลย
  • ผมชอบหมาแดงจริงๆมากกว่า:013::013:
  • ไหนตัวพ่อ สีแดงอ่ะครับ มัน บลูบริดเดิ้ล ไม่ใช่หรือนี่ หรือยังไม่ได้เอามาลง
  • พ่อ...เป็นพี่น้องกับลูก 0108 รึเปล่ายังกะคู่แฝด.....ขอสอบถามเชื้อสายด้วยจ้าวววววว:o001:
  • คุณหยกคอมเมนต์ บลููบริดเดิ้ล นี่มันพิทผสมพูเดิ้ลรึป่าว
    555 มีด้วยเหรอพันธุ์นี้อ่ะ 555
  • เป็นหมาพันธุ์ใหม่ พิลบูล ไม่ใช่พิทบูล มันเลยดูรูปร่างแปลกๆ
    อย่าอ่านผิดนะ พิลบูล
    เข้าใจผิด แล้วจะไปโทษคนขายไม่ได้
    ไม่ดูให้ดีเอง
  • แม่เจ้า นี่มันหมาพันธุ์อะไร
  • แม่หมาคล้ายๆบลูเทอร์เลียเลย
  • อะไรที่แท้? โซ่แตนเลด?
  • ตกลงคนขาย จะครับ หรือ ค่ะ งง
  • เลี้ยงสายโชว์เหมือนกันค่ะ......เลยไม่แน่ใจเลยว่าของเราหรือของพี่เขาแปลก
  • ที่ว่า บลูบริ้ดเดิ้ล อ่ะ เป็นสีมันอ่ะครับ ฮ่วย !! ไม่ใช่ พิตบลู+พุดเดิ้ล เด้อออ

อย่าเข้าใจผิดเด้ออออออ
  • ตัวพ่อ เป็นสายโชว์แท้ค่ะ
    เรื่องสีนั้น พ่อใให้คนรู้จักมาลงให้ค่ะ
    ส่วนตัวแม่ มันอาจจะยังโตไม่เต็มที่ มั้ง ไม่ค่อยรู้เรื่อง
  • ราคาแพงไปไหม ลดราคาลงหน่อยเถอะครับ อยู่จังหวัดไหนด้วยครับ ทางที่ดี ถ่ายรูปลูกหมาแต่ละตัวมาลงดีกว่า
  • ตัวเมื่อพึงได้ 8 เดือนเองค่ะ

ส่วนลูกพึงได้ 1 อาทิตย์ ยังไม่อยากถ่ายมาค่ะ มันเล็กเกิด รอซัก 1 เดือน ค่อย ให้ดูค่ะ

ตัวพ่อ มีใบ pet ค่ะ รับรองค่ะ
  • ตัวพ่อลูกของ MR.COLEMAN กับ lina ค่ะ จาก ฟาร์ม Jaroon ส่วนราคานั้น
    อยู่ รามอินทรา ค่ะ ยินดีให้มาดู ได้ตลอดค่ะ
    ไม่น่าจะแพงเกินไปนะค่ะ ยังไงโทรมาคุยกันได้ค่ะ
  • ตัวเมื่อพึงได้ 8 เดือนเองค่ะ
    ............................................
    ผสมฮีทแรกเลยหรอครับ
  • คิด คิด คิด คิด คิด ก่อน ทำ
  • อยากได้เหมือนกันครับแต่กาตังค์ไม่พอมีแค่ 3500เองครับ ยังไงช่วยหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ
  • เอาเปนว่าผมรอดูและกันนะ รามอินทราก็ไม่ใกลมากเท่าไหร่ยังไง อัพเดตรูปด้วยและกัน ถ้าเราไม่มีไรหรือมั่นใจอยู่แล้วก็ไม่ต้องสนหรือแคร์ใคร ขอแค่ไม่หลอกกัน เราอยู่กันไปยาวๆครับ ^_^รอดูน้องหมาจ้า bookbaker_sk8@hotmail.com