ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขออนุญาติขายแม่สุนัข 2ตัวครับ
  • 2 ตัว ขาย 18000 พร้อมใบเพด ใน-นอก เชื่องนิสัยดีมาก หมาสมบรูณ์ หมาสวยครับ มาชมตัวจิงได้ตลอด รับรองไมผิดหวัง ติดต่อ 082-6569050 บอย (เนื่องจากกระทู้เก่าลงผิดราคา ครับ และไมได้เข้ามาดุในบอร์ดเลย ต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยครับ )
  • ตัวแรก ลูก โมฮิแกน ครับ
    ไฟล์แนบ
    3242.jpg 43K
  • ตัวที่2 ลูกครัชเชอร์ ครับ
    ไฟล์แนบ
    2332.jpg 41K
  • ใบเพด ใน ครับ
    ไฟล์แนบ
    10003326-32.jpg 7K
  • ใบเพดนอก ครับ
    ไฟล์แนบ
    10003326-42.jpg 7K
  • สุนัขไมมีปัญหาใด ๆ ครับ สนใจ ติดต่อ ได้ตลอดเวลา ครับ บอย 082-6569050
    ไฟล์แนบ
    10003326-52.jpg 6K
  • สองตัวขายได้สัก 8000 ก็บุญแล้ว พูดจริงๆนะ เห็นคุณลงขายมานานแล้ว ขายได้ก็ขายไปหมามันจะได้ไปสบายสักที อย่าคิดหวังแค่ตัวเงิน ลองคิดดู
  • เห็นด้วยกับผีตัวบนในเมื่อไม่อยากเลี้ยงแล้วตัดใจขายเหอะให้กับคนที่อยากเลี้ยงแต่ต้องดูคนซื้อดีๆหน่อยนะว่าฟังแล้วเค้าเลี้ยงดีป่าว
  • หมามันหมดสภาพแล้ว จะเอาแพงไรมากมาย ตัวละ 5000 ให้ได้เหอะ
  • ไม่รักจริงก็อย่าหามาเลื้ยง....หมาก็มีหัวใจ..พอเบื่อก็ขายทิ้ง.น่าสงสาร
  • หมาแบบนี้ให้ฟรียังเคลืองเลยครับ
  • เค้ามาลงขายหมา ก็ไปด่าเค้าซะงั้น ปากเก่งกันซะจริง

ถามจริงเหอะ เลี้ยงพิทบูลหรือพุดเดิ้ลเนี่ย เห่าเก่งจัง

สาระแนเรื่องชาวบ้านกันนัก เรื่องตัวเองเอาให้รอดเถอะ

จิตใจทำด้วยอะไร ทำไมถึงได้โหดร้ายและหยาบคายกันขนาดนี้

ใครใคร่ซื้อก็ซื้อ ใครใคร่ขายก็ขาย

หัดเห็นใจคนอื่นเค้าบ้าง เค้าอาจจะมีปัญหาส่วนตัวเค้าถึงต้องขาย

ปล. ไม่ใช่เจ้าของกระทู้นะ แต่เห็นแล้วทนไม่ได้
  • ขอระบายเกี่ยวกับเว็บนี้หน่อย
    ผมยอมรับว่าเข้ามาดูเว็บนี้ทุกวัน วันละหลายๆครั้ง เกือบทั้งวันเลยด้วยซ้ำ ยอมรับว่าเป็นเว็บที่ได้รับความนิยมเกือบจะที่สุดของเมืองไทยเลยก็ว่าได้
    แต่มาสังเกตุดูระยะหลังไม่ค่อยมีใครเข้ามาตั้งกระทู้ใหม่ เนื่องจากมีการวิจารณ์ที่รุนแรงจนเกินไป ไม่สมเหตุสมผล เค้าเอาหมามาให้ดู ก็ด่าซะเสียหมาเลย เมื่อไหร่จะปรับปรุงสันดานกันซะที หัดเอาใจเค้ามาใส่ใจเราบ้างเถอะ
  • เห็นด้วยครับ เปิดกว้างมากไปก็ไม่ดี ไม่งั้นสังคมพิทบูล ก็ไม่น่าอยู่ถ้ามัวแต่มาทะเลาะกันเยี่ยงนี้

เปลี่ยนจากคำด่า มาเป็นการแนะนำดีมั่ย
  • ก็หมามันผอมจิงๆนี่ น่าสงสารให้ผมฟรีมะผมจะเลี้ยงอย่างดีเลยใบอะไรผมไม่เอาหรอก