ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เสื้อทีใส่แล้วปลอดภัยที่สุด
  • :015:
    ไฟล์แนบ
    เสื้อ.jpg 7K
  • เออวะ...ฮาๆๆๆๆๆๆ.....ดี
  • นปช นี้มันร้ายจริง ๆ เรื่องการตรวจค้น โรงพยาบาล รับไม่ได้จริงๆ กับการกระทำของเสื้อแดง
    ร่วมการต่อ ต้าน กลุ่มเผด็จการ นปช ได้ แล้วครับพี่น้องชาว ไทย สายเลือดสยาม ทุกท่าน
    " คุณชอบเหรอ ที่ จะให้ คนประเภท นี้ คอยจูง จมูก คุณอยู่ "
  • แล้วไอผีตัวบนเห็นห่าไรของเมิง พ่อเมิงนอนในโรงบาลนั้นหรอ
  • 555 เสื้อลายเก๋ดีอ่ะครับ ว่างๆขอสักตัวใส่ตอนเจอด่าน เสื้อสีอ่ะ
  • ไอ้ผีตัวที่2 พ่อกูไม่ได้นอนหรอกนะ มีแต่แม่เมิงอ่ะ นอนรอความตายอยู่
  • ไอ้ผีตัวที่สอง พ่อมึงเป็น นปช แน่ๆ ตัวเหี้ยสุดๆ ดูข่าวแล้วแม่ง ตัวเหี้ยสุดๆพวกนี้
  • เออ!!! เข้าท่า