ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มาดูการออกกำลังกายของเจ้า LUCKY และ เจ้า GRAY EYE กันครับ
  • ก่อนอื่นต้องบอกว่าผมทำอย่างนี้ทุกเช้านะครับ:m001:10นาทีก่อนมาทำงานนะครับ:m052:
    อุปกรณ์ :m024: โซ่ 3 KG.ครับ กระดูกขาต้ม 1 อันนะครับ เพื่อใครจะทำบ้างนะครับ:m102:
    ไฟล์แนบ
    13.JPG 55K
  • ดูกันยาวเลยนะครับ:065:
    ไฟล์แนบ
    24.JPG 63K
  • I AM PITBULL:m025:
    ไฟล์แนบ
    7.JPG 63K
    6.JPG 65K
    52.JPG 64K
    42.JPG 55K
    34.JPG 55K
  • มันส์ทั้งคู่ครับ:m012:
    ไฟล์แนบ
    132.JPG 61K
    122.JPG 54K
    113.JPG 73K
    9.JPG 58K
    8.JPG 61K
  • ครับนี่คือผลที่ได้ครับ:m001: เวลาความผูกพันสำคัญครับสำหรับสุนัขทุกสายพันธุ์ครับ:m001:
    จงอย่าเลี้ยงเพราะเหอ:m025:ถึงเวลาให้อาหารถึงเวลาก็จับมาชั่งน้ำหนักแข่งกันว่าใครนักกว่ากัน:m025:เราเลี้ยงPIT BULLอยู่ ไม่ได้เลี้ยงหมูส่งเขียงนะครับ:m019:
    อย่าให้ความเป็นตัวตนที่แท้จริงของมันหายไปเลยครับ:m075: เหลือไว้นิดหน่อยก็ยังดีครับ:m002:
    ผมเขียนอย่างนี้ต้องมีคนไม่พอใจแต่ผมต้องกราบขอโทษ:m019:ไว้ตรงนี้ด้วยนะครับเพราะนี่คือความเห็นของผมครับ:m104:
    สุดท้ายนี้ก็ขอให้ทุกท่านมีความสุข:m050:กับการที่ได้อยู่กับสุนัขที่เรารักครับ:m008:
    ไฟล์แนบ
    1113.JPG 63K
  • อ้อลืมรูปครับ:o008:ขอบคุณครับที่เข้ามาอ่านครับ:o001:
    ไฟล์แนบ
    14.JPG 65K
    10.JPG 66K
  • :013:เยี้ยมคร้บเด๋วเอาไปลองใช้บ้าง
  • :o001: แนะวิธีการให้มันกระโดดงับๆทีครับ เริ่มอายุเท่าไหร่ดีเอาอะไรล่อให้กระโดดครับ หมาพระคุณท่านล่ำใด้จริงผมจริงๆขอบอกๆ :o013: เยี่ยมเลยครับเอาไป 5 ดาว(1ตัว กรั๊กๆ) :m001:
  • ว่างๆ.....เอาไปเล่นศาลากลางกัน
    อยากเจอ คนเลี้ยงเยอะๆ.:006::006::006:
  • พี่ยอดคร้าบบบ แล้ว ไอ XL อ่ะ อยากเห็นมันโดดมั่ง ใหญ่ๆอย่างนั้น เวลาลงพื้นคง เสียงดังน่าดู ชอบ XL จริงๆ เอิ้กๆๆ :m025:
  • LUCKY สุดยอดเลยกล้ามไหล่เป็นลูกเรยย ชอบมากครับ
  • ขยันอย่างนี้เอ็งหมาถึงสวย
  • เห็นเจ้า LUCKY แล้วสะใจดีจริงๆครับ ขี้เล่นดี แต่จริงๆเลยนะครับ
    สัมพันธภาพระหว่างเรากับสัตว์เลี้ยง เราควรต้องมีเวลาให้เขาครับ
    อย่างน้อยๆวันละ 1 ชั่วโมงก็ยังดี ให้เขาได้เล่น ได้มีเวลาไกล้ชิดเรา

ของผมโชคดีหน่อย ทำงานอิสระ พอจะมีเวลาว่าง วันนี้กรมอุทกศาสตร์
    บอกว่าน้ำขึ้นสูง เลยรีบแจ้นจัดแจงจับไอ้แสบไปเล่นน้ำกันเลยครับ เล่น
    สะเต็มปอด ล่อไป 2 ชั่วโมงกว่า ตั้งแต่ 11 โมงเช้า ? บ่ายโมง
    พอดีแถวบ้านเขาเอาลอตไวเลอร์มาเล่นน้ำไอ้แสบเลยได้เพื่อนเล่น
    ว่ายเล่นกันสนุกไปเลยครับ ผมก็เลยพลอยสนุกไปกะมันด้วย
    กะว่าพรุ่งนี้จะไปเล่นใหม่ ถ้าน้ำขึ้นแบบนี้บ่อยๆก็ดีครับ

อีกอย่างบ้านอยู่ไกล้สะพานด้วย ผมเลยทดแทนด้วยการจูงเขาวิ่งขึ้นลง
    สะพานพระราม 8 ตอนดึกๆอีก ทดแทนที่บ้านไม่มีภูเขาครับฮ่าๆๆๆ
    วิ่งขึ้นวิ่งลงกับเขาสนุกดีครับ ได้เรื่อง MUSCLE ของขาหลัง ที่เป็น
    กล้ามเนื้อไบเซฟมาด้วย แต่ต้องระวังไว้นิดว่าอย่าหักโหมครับ

ไว้สวยเหมือนเจ้า LUCKY เมื่อไหร่ไว้จะเอามาให้เพื่อนๆชมบ้างครับ
    :015:
  • :063: มากเลยครับพี่ยอดสวยๆทั้งนั้นเลยครับพี่ พิทบลูมันต้องอย่างนี้สิครับพี่ยอด ไหนๆก็ไหนๆแล้วฝึกให้มันบินไปเลยครับพี่ยอด:005:
  • สุดยอดครับคุณยอดของผมได้แค่เนี้ยเองครับ
    ไฟล์แนบ
    hp-f4185 00211.jpg 49K
  • :006:คนขยันอย่างตายอดนี่หายากจิงๆ บางทีพี่เค้ายอมลงไปลุยโคลนกับหมาเลย ยอมรับจิงๆ
  • ครับขอบคุณจากใจจริงนะครับ:m024:พี่น้องทุกท่านที่เข้ามาชมลูกๆผมนะครับ:m075:
    อ้อแล้วเรื่องอาหารหรือการออกกำลังกาย:m075:ไว้ผม UPเจ้าLUCKY ตอน 8เดือนแล้วผมจะลงให้อย่างละเอียดครับ:m109: (เฉพาะวิธีที่ผมทำนะครับ) สุดท้ายนี้ก็เช่นเคยครับมีความสุขกับเพื่อนที่รักเราครับให้มากที่สุดนะครับ:o032:
    ไฟล์แนบ
    a481816[1].jpg 80K
  • ผมแค่ให้มันวิ่งลากโซ่คนแถวบ้านยังถามเลยคับว่าจะสอนหมาไปไถนาหรือไงแต่วีธีของพีก็น่าสนดีนะคับ
    (ว่าจะเอาไอ้คนถามไปไถนาแทน)
  • :o001: ฝึกแต่เด็กๆเลยหรอเนี๊ยะ โอ้แม่จ้าวโว้ย
  • :o034:แฟนผมเขาไม่ให้ฝึกคับ กลัวมันเจ็บ กลัวมันหนัก ว่าผมทรมานสัตย์ ดูโซ้ซิคับต้องให้ซื้ออันเล็ก กลัวมันเมื่อยคอคับ:o029:
    ไฟล์แนบ
    IMGP0340.jpg 42K