ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รับผสมครับBong Line
  • สนใจติดต่อสอบถามรายละเอียดได้ (มีใบครับ) 0872227725 ใหญ่ครับ
    ไฟล์แนบ
    PICT0009 (Small).JPG 97K
    PICT0004 (Small).JPG 89K
  • ต่อครับ
    ไฟล์แนบ
    PICT0012 (Small)2.JPG 102K
    PICT0010 (Small).JPG 91K
    PICT0007 (Small).JPG 91K
  • ฝากพิจารณาด้วยนะครับ
    ไฟล์แนบ
    PICT0011 (Small)2.JPG 89K
    PICT0013 (Small).JPG 99K
    PICT0006 (Small).JPG 68K
  • สวย ตรงไหน วะ แบบ นี้ ก้ รับ ผสม

ผสมฟรีๆ กุจะไม่ว่า เลย

พวกหาแดรกกับหมา อีก แล้วววว

รุปร่าง ก้ ดีอยุหรอก แต่หัวนี่ สิ แหลม เล็ก ไปไหน

อย่า เอามาลงเลย อั้ย ลาววววว
  • เลี้ยงซะเหมือนสายกัดเลยอ่ะตับ
  • เอ่อ่อ่อ่.....สรุปไม่ต้องเป็นผีก็ ถ่อยยยแบบคุณสถุล ข้างบนใด้เหรอะ.....อืมมมมและที่น่าสงสัย ลาวไปขี้ใส่หัวพ่องมันตั่งแต่ตอนไหน
  • 55555+
    คนแดกผี
    ผีแดก คน

555+
  • ออแนวสูงยาวเข่าดี แต่ผอมไปนิด ยังไงก็ดูดีครับ อ่อ..ตัดหูสั้นไปหน่อยในความคิดผมเอง
  • ผอมซ่ะเห็นซี่โครงเลยว่ะ

นี่เปิดผสมหาค่าข้าวหมาใช่มั้ย

ช่วยผสมกับเค้าหน่อยเดี๋ยวหมาเค้าอดตาย
  • โอ๊ะโอ!!!

ผมว่าน่าจะขุน บำรุงให้มันฟิตเปรี้ยกว่านี้หน่อย

น่าจะมีคนสนใจมากกว่านี้นะครับ

มีขี้ตาด้วยหว่า

^^
    ไฟล์แนบ
    DSC01056.JPG 21K
  • เฮ้อ!! เห็นแล้วสงสารหมาจริงๆ ผอมเกินไป จะให้เค้าทำเงินให้ก็ดูแลเค้าให้ดีหน่อยสิครับ
  • ต้องยอมรับว่าผอมไปหน่อย แต่คุณ Pitthai_NK นี่ก็แรงเนอะคอมเม้นงี้ ท้าต่อยกันไปเลยดีกว่ามั้ยครับ ก็ว่ากันไปตามภาพแหละครับ
    ไฟล์แนบ
    PICT0019.jpg 52K
  • จะว่าหาแดรก กะหมาก็....มันหมาผมนี่ครับ อีกอย่างหามาก็ให้หมานั่นหละ แดรก :o009:
  • รุนแรงกันจริงจริงเลย
    เอาหมามากัดกันดีกว่าไหมคะ
    อิอิ
  • เห็นข้างหลังมีเตาเผาด้วย อยู่ส่วนไหนของมหาสารคามครับ
    ไฟล์แนบ
    ดินเผา 2 (6).jpg 101K
  • อยู่ แวงน่าง ครับท่าน
  • ใช่ศิษ รภ.มหาสารคามหรือปล่าวครับ มีหมาสายเลือดของเจ้าอาเชอลหรือปล่าว
  • ครับใช่ครับมีสาย อาเชอร์ แต่ตอนนี้อยู่กับพี่ชายที่บ้านหม้อน่ะครับ
  • ว่างๆUp รูปให้ชมบ้างนะครับ...:063:
  • อย่าไปสนใจครับ ใหญ่
    หมาก็ หมาเรา เราจะลง มันก็เรื่องของเราครับ สู้ สู้ครับ

ใครสนใจไม่สนใจนั่นมันเป็นอีกเรื่องนึง :063::063::063:
  • ครับ ขอบคุณครับ ชิวๆ ครับ ^^
  • :062::062::062: ......... มั่นใจในสายที่มีในมือ ..แล้วเราจะพบคำตอบ ............:063:
  • ประมาณนั้นแหละครับออฟ ก็ยอมรับว่าอาจจะบกพร่องในการดูแลไปบ้างมันก็ตามสภาพน่ะครับ อย่างนี้แหละมันหลายตัวก็หนักหน่อยแต่ก็มั่นใจว่าของเค้าดีอ่ะเนอะ ^^ ว่ากันไปแหละครับแล้วแต่คนเค้าชอบ ก็ประเด็นมันอยู่ที่ หมาตัวผู้ของผม หมาตัวเมียของคุณ คนคุยกันถูกคอถูกใจ หมาก็okได้กัน แค่นั้นจบ ส่วนเรื่องธุระกิจไม๊หรือหาแดรกกับหมาไรเงี้ยมันไม่น่าจะใช่ประเด็ดหรอกมั้งครับ ผมก็ไม่อายหรอกนะถ้าจะหาแดรกกะหมาน่ะเพราะมันไม่ได้ผิดกฏหมายและก็ไม่ได้เดือดร้อนใคร ไม่เข้าใจว่าจะพูดเพื่ออะไร คำว่า " พวกหาแดรกกะหมา" เนี่ย ตามมารยาทมันก็ไม่น่าพูดอ่ะเนอะ^^ ว่างๆก็ต้มแดรกมั่งนะครับหนังสือมารยาท สมบัติผู้ดี น่ะ จะได้รู้จักให้เกียตรผู้อื่นเค้าบ้าง ไม่ถูกใจยังไงก็ขออภัยนะครับ เชอะ ^^
  • ไม่ได้เข้ามาเล่นเว็บนี้นานยังแรงกันเหมือนเดิมเลยนะเรื่องหมาสวยไม่สวย
    อยากไปสนใจเลยครับคุณ PittyMk หมาเราๆรู้ดีอยู่เเล้ว
    ใครจะว่าสวยไม่สวยหรือว่าเราหาแดกกับหมา มันก็ไม่เคยออกเงินค่าข้าวหมาให้เราใช้เปล่าครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC_1456.gif 112K
  • สุดยอดคะคุณใหญ่ข้าน้อยขอคารวะอาจารย์
    พูดจาดีมีสาระ
    แต่เอาหมาเรามากัดกันไหม
    อิอิอิอิอิ
  • CommentAuthorPitthai_NK CommentTime19 ชั่วโมงก่อน | May 5, 2010, 12:17 pm
    สวย ตรงไหน วะ แบบ นี้ ก้ รับ ผสม

ผสมฟรีๆ กุจะไม่ว่า เลย

พวกหาแดรกกับหมา อีก แล้วววว

รุปร่าง ก้ ดีอยุหรอก แต่หัวนี่ สิ แหลม เล็ก ไปไหน

อย่า เอามาลงเลย อั้ย ลาววววว
    คุณนี่มันเลว มันเหี้ย สุดจะบรรยายเลยนะ
  • อ้ายเหี้ยpitthai_mk ตาเค้ามีไว้ดูไม่ใช่มีไว้เอาตีนมาอยู่บนตานะ ปากก็มีแต่ส้นตีนอยู่ในปาก
    เอาหมามึงมาดูหน่อยซิ สัด แล้วกูละเบ่อจริงๆ อ้ายคำว่าหาแดกกับหมาอ่า
    ผสมหมา ขายหมา คือหาแดกกับหมาใช่มะ แมร่งพูดมาได้ สัด
    ไม่ต้องใส่ใจกูนะ กูเป็นแค่ผีหัดเลี้ยง แต่ก็ไม่เคยไปว่าใครยกเว้นพวกปากหมาหน้าส้นตีนบางคน(อย่างมึง) 555