ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หาแม่พันธุ์ดีดีคะ
  • มีน้องpitbullตัวหนึ่งคะเป็นตัวผู้ อายุ 1 ปีคะ
    อยากหาแม่พันธุ์คะ
    และอีกอย่างไม่ค่อยจะรู้pitbullสักเท่าไร
    ผู้รู้ช่วยแนะนำด้วยคะ
    0879478309 นิดหน่อย
    niftyzeno@hotmail.com
    ขอบคุณคะ
  • หาซื้อแม่พันธุ์หรือครับ แล้วพ่อพัีนธุ์เป็นสายเลือดทางไหน
    อยากได้แม่พันธุ์แบบไหนครับ ลงรายละเอียดความต้องการให้มากกว่านี้หน่อยครับ
    เผื่อสมาชิกท่านไหนมีขายจะได้ติดต่อไปครับ
  • ยังเร็วไปครับ...อยู่จังหวัดไหนครับ..ลองเขากลุ่มที่เลี้ยงpitด้วยกันจะได้รู้จัก พูดคุยแลกเปลี่ยนความรู้กันด้วย
  • อยู่สกลนครคะ
    เพิ่งหัดเลี้ยงคะมั่ยค่อยจะรู้เรื่องสักเท่ารัย
    ฝากติชมด้วยคะ
    ไฟล์แนบ
    Photo-0055.jpg 75K
  • เป็นหมาที่อกกว้างดีครับ แต่ปลอกคอเล็กไปนะครับ ควรใช่ปลอกคอที่มีหน้ากว่งหน่อยเวลาเขากระชากจะได้ไม่รัดคอ(ขอโทษครับ)
  • ตัวผู้คะ
    ก็กำลังหาปอกคอใหญ่ๆอยู่คะแต่มัยมี
    ตอนนี้ใส่โซ่ให้อยู่คะ
    ช่วยแนะนำหน่อยคะว่าเป็นสายอะรัย
  • หมาขวบเดียวยังโตได้อีกแยะครับ ปลอกคอลองเข้าดูหัวข้อเก่าๆของพี่ kim ครับมีหลายแบบดี
  • มันสาย กัด รึโชว์เนี้ย
  • ว่างๆๆก็แวะมานั่งเล่นที่บ้านได้นะน้อง บ้านพิทบูล หลังน้อยๆๆยินดีต้อนรับครับ
  • :015:
    ไฟล์แนบ
    IMG_1366.jpg 93K
    IMG_1306.jpg 82K